Q.10 <Event C1> Lái tàu ngầm vàng đến 08 P.A

Lượt xem: 1,700

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
Thần rùa hiển linh, lượm được tàu ngầm vàng, lái ngay đến P.A.
Gửi tàu, trình code với e. Châu, đi code free nhưng quản lý và locker vẫn niềm nở, vui vẽ như mọi khi. Do không đặt hẹn trước nên khi đến nơi chỉ còn 08 và 19. Hay không bằng hên, chốt luôn bé mới 08 xem sao.
Lên phòng, vào xông 1 chút, nghe tiếng mở cửa, bay ra ngay gặp em. Do mới gặp lần đầu và em cũng là người mới chuyển đến nên trong lúc ngồi lau người chờ khô, ae tâm sự mỏng làm quen. Trước em làm bên Q7, mới chuyển về hơn tháng, bé kể vào cùng lúc với 86 mà mới 1 tuần là 86 nghỉ luôn rồi.
Ngồi không tay chân tự nhiên thừa thải, liền thăm khám V1, mới chạm vào là em liền nói còn nguyên chưa sửa gì đó anh. U là trời, có ai nói gì đâu nè.

Mân mê một chút be kêu vào tắm đi anh, ok thôi. Nhìn bé thoát y (đồ lót) thì cảm nhận bé còn chút gì đó hiền lành, chưa táo bạo như các em khác. Tắm táp các kiểu, bé ngồi vào lòng mình theo kiểu ngồi 1 bên xe gắn máy làm mình nhớ hồi xưa chở ghệ ra công viên ngồi ghế đá tâm sự. Ae ôm ấp đường lưỡi lẫn nhau. Bé trườn dần xuống đá ti, đá lườn, rồi BJ thằng em. Khi em quì trước giữa 2 chân mình BJ, nhìn cặp mông và eo thiệt là tạo nên đường cong tuyệt tác chỉ muốn xoay người lại mà doggy thôi ạ. Đang làm bé ngẩn lên hỏi nhẹ bình thường anh lâu hay mau ra, mau ra, ok để em làm từ từ. U là trời!!!

Lên giường, bé masage khỏe trước. Bé làm cũng bình thường, đủ bài, mặt bằng chung bây giờ ít bé tập trung cho phần này.

Chuyển bài, bé làm thái và nuru khá kỹ và tình cảm, kỹ thuật khá tốt, tuy nhiên còn thiếu chút gì đó sự táo bạo, sự quyến rũ. Cưới cùng chuyển qua thế 69, nước nôi lênh láng và cảm xúc thăng hoa tuôn trào.

Nghỉ ngơi tâm sự, bé tên Thanh Nhã, quê ở Châu Xúi (gần Châu Đốc) An Giang, mới chuyển qua nên chưa có khách yêu cầu nhiều, anh có gì chỉ thêm cho em.

Đánh giá kết bài:
Face: xinh theo kiểu góc cạnh 8/10
cao: khoảng 1m62
V1: cam việt 8/10
V2: eo thon
V3: vừa phải
V4: sạch sẽ, gọn gàng.

Tic: code
Tip: 1000k
Locker 50k
Giữ tàu ngầm: 20k

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Úi xời....me em bấy lâu nay...giờ có bài này làm niềm tin qua gặp em r =))

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do