Q.1 [EVENT C1] TRẢI NGHIỆM ONSEN BUBAI LUXURY QUẬN 1 CÙNG BÉ 16

Lượt xem: 1,920

windywild

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/8/19
Chủ đề
3
96
9
0 ₿
Nhờ may mắn Trời ban mà dự đoán tỷ số C1 chính xác, nhận ngay một vé onsen free từ Mod.
Chiều ngày 14 sau giờ tan ca trời mưa tầm tả tưởng chừng không thể tới cùng với e. Nhưng may thay khi tới nhà thì trời cũng vừa tạnh. Nhanh chóng phi xe tới dubailuxury khoảng cách là 40 phút chạy.
Tới dubai lên quầy lễ tân test code sau đó được mời lên phòng Vip5.
Bước vào trực quan của mình là phòng rất sạch sẽ, bồn tắm rộng có ánh đèn màu rất đẹp, có phòng xông khô và ướt, rất khác biệt so với đi vé thái.
Ban đầu vào mình chưa nhìn kỹ đã vội bước vào xông khô tưởng là xông ướt sau đó mới định hình lại và tự quê.
Mình xông ướt tầm 7 phút thì e bước vào, khoảng 2 phút sau mình ra và gặp e.
Ấn tượng đầu tiên là e rất xinh và xinh hơn trong hình rất nhiều, Chú nào photoshop tệ quá. Mình và E cùng nhau lại giường ngồi trò chuyện loài chim biển, e mời mình những múi bưởi ngọt lịm. Đang ăn thì tự dưng E chọc thằng E làm nó đang ngũ bổng tỉnh giấc.
Và rồi E và Mình truốt hết những gì bằng vải trên mình để bắt đầu lao vào nhau trong bồn tắm. Đánh giá chất lượng bằng trực quan lần 2 về E thì E có thân hình gợi cảm, hai trái bưởi size L(-). Trên đùi E có hình xăm nhìn càng hấp dẫn.
Vào tắm E nói mình ngồi xuống và E ngội đầu cho trong lúc đó là mình đã bắt đầu khám phá cơ thể E. Da E mịn và thơm, hai quả bưởi xăn chắc, bóp rất đã tay. Khi lo cho thằng a xong E nói mình nằm ngửa ra e bắt đầu tắm cho thằng E. Vừa tắm E vừa mân mê thằng e rất phê.
Trong bồn khoảng 20 phút thì E nói mình lên giường để tiếp tục hành trình.
Phần matxa khẻo thì E dùng cơ thể 45kg để nắng lại xương cho mình kêu rớp rớp quả thật rất đã. Lúc đó xương khớp mình cứ như được bổ xung thêm canxi vậy. E trườm túi thảo dược lên gáy sau và dùng đá nóng lăn khắp lưng.
E dùng nước nuru thoa khắp người mình để bắt đầu phần mệt. E dùng hai quả bưởu to tròn chà khắp người nghe mà tê tái. Đường lưỡi của e đi khắp cơ thể làm nỗi hết da gà vì quá sướng. Tiếp theo là e dùng cô bé để chọc thằng e mình thức dậy rồi thêm tiết mục ngậm hòn ngọc. E nói E tuổi cọp nên giờ E đang ăn thịt minh. Kakaka. Chọc một hồi E chuyển sang tư thế 69. Mình khám phá cô bé rất mọng nước. Còn E thì ngậm thằng e mình lút cán. Chọc phá nhau 45 phút thì mình đầu hàng trong sung sướng
CSVC: 9/10. Dubai quận 1 ok nhất trong hệ thống.
KTV 16:
Face 9,5/10, Da mịn trắng.
V1: 9/10
V2: 8/10
V3: 8/10
V4: 8,5/10 cắt tỉa ngọn gàng.
P/s. E làm từ 9h sáng tới 9h tối nghe ae. Trong lúc xuống tháng máy gặp được đồng đạo. Cùng vào thang máy Gặp e KTV cũng rất xinh với số đo 3 vòng mình đoán đó là số 27.

• Like
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,126
647
0 ₿
Nói thế bạn Lươn lại kích động, để từ từ ae chăm sóc cho