Gò Vấp Event cá tháng 4 với sbd 01 xinh,dâm quên lối về

Lượt xem: 419

Tintruong68

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/11/22
Chủ đề
2
34
10
Tphcm
0 ₿
Đầu tiên cám ơn Dory đã thông báo mình code, cám ơn đơn vị tài trợ CS HERA.
Vừa có code lòng rạo rực cảm thấy NỨNG quá nên mong hết ca dự là sẽ ghé liền cho nóng. Từ chỗ làm phi qua CS 15 phút vừa đá chống gặp dc bạn phục vụ nhiệt tình chạy ra đón và tư vấn nhiệt tình. Mình chọn 01 vì trong hình nhìn mlem quá dc looker dẫn lên phòng có đầy đủ xông ướt,khô và toliet. 10 phút sau nghe tiếng gõ cửa, đập vào mắt mình là 1 bạn cao ráo (chắc tầm 1m65) mặt rất xinh và dâm cộng với giọng nói ngọt như mía làm tăng sự hưng phấn trong mình. Chịu hết nổi mình vồ lấy e bắt đầu liếm người e, bú sữa và hôn cô bé nhỏ phải nói là k chê vào đâu dc đã xinh,dâm mà còn thơm nữa chứ. E rên khi tôi hôn cô bé làm tôi càng hôn nhiệt hơn. E nói nước lồn e đang ra đó a ơi. Kkk. Xong e kêu vô tắm nha a cho sạch sẽ rồi mình sẽ bú nhau qua lại cho sướng a ơi. Nghe tới đó tôi chỉ biết nghe lời và làm theo vì lúc đó như bị thôi miên e kêu gì tôi làm đó.
Tắm xong lau khô t nói e thôi bỏ matxa khỏe đi a k cần. Giờ cái cần số của a thì nó đang cần dc chăm sóc nek. Thế là e ok, tôi và e thi triển tuyệt đình quấn lấy nhau, lưỡi e rất ướt hôn tới đâu tôi nứng cứng ngắc k hạ xuống dc. Con tim mách bảo cần phải xã ngay nên tôi liền hôn vú e, e nói a ơi bú lồn e đi a, e cũng nứng quá rồi. Đợi chờ chỉ có thế t liền úp mặt vào đó bú, táp,liếm hột của e, e quằn quại rên la nắm đầu tôi nhấn vào sâu hơn. Từng dòng nước tuôn ra làm t xém sặc nếu không nuốt kịp. E thấy tui cũng hứng nên liền quay đầu 69. 2 đứa cùng bú cho nhau thì cũng là lúc chịu hết nổi tôi liền nhấn đầu e vào sâu nữa chuyện gì đến cũng phải tới lúc thôi, t bắn hết vô miệng e, e ngậm chặt như sợ không hứng hết, thấy thương ghê. Bắn xong e vẫn ngậm cho tới khi CU tôi xìu hẳn như cọng bún thì e mới chịu buông tha. Thật sướng các bác ah, lâu lắm rồi tôi mới thấy sướng như vậy. Giờ viết bài mà cũng muốn nứng nữa nek
Tổng quan về e 01:
V1 9d, ti hồng cam việt trắng
V2 8d
V3 cong như chữ S luôn
V4 10d, thôi rồi luôn. Thơm ngon tới giọi cuối cùng
Vé osen: Trúng code tháng 4
Típ 800k
Gửi bạn gửi xe 1 chút uống cf
Cám ơn bác Dory, cơ sở HERA đã tài trợ chương trình này.
Một ngày không xa rôi sẽ ghé thăm e 01 nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,436
1,149
31
0 ₿
Mừng bác bước vào đời thành công với số 1 trải đời. Đúng là sướng từ A tới Á, Á, Á :8onion38:

• Like
Điểm cảm xúc: Tintruong68