Q.10 [EVENT CHUNG KẾT C1] GẶP BÉ 512 DANH BẤT HƯ TRUYỀN

Lượt xem: 348

ManBil

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/3/22
Chủ đề
3
49
8
0 ₿
Lời đầu tiên cảm ơn bác @Dory đã tạo điều kiện cho mình có lần đầu trải nghiệm tại P.A Relax.
Nay sau giờ làm ngày đầu tuần, trong người mệt mỏi nên mình có ghé P.A Relax dùng code chứ không để bị ban acc :2onion16: nghe anh em xôn xao bé 512 từ lâu nên quyết gặpđược bé. Mình chỉ báo trước quầy có 10 phút trước khi đến.

Lần đầu đến P.A điểm đầu tiên là chú bảo vệ rất nhanh nhẹn nha, chưa đến thềm nhà là chú chào và hướng dẫn chỗ để xe và mời vào rồi. Các bạn quản lý cũng rất nhiệt tình, mình ngồi ghế hỏi thăm nhưng các bạn cũng rất lịch sự và lễ phép, đứng và nắm tay trước bụng để đối đáp. Sau khi up code lên Onsen 2 thì mình được lên phòng sau chỉ tầm 1-2 phút chờ đợi, khá là nhanh gọn lẹ đến từ đội P.A.

Lên phòng, thay quần và xông hơi được tầm 3 phút thì bé vào, lấp ló hình bóng 1 cô bé xinh xắn, bé mở cửa lễ phép chào anh (giọng bé khá ngọt nhé, khéo nhiều anh đổ đấy) và ra chuẩn bị đồ đạc. Sau khi mình xông hơi ra thì bé khá là chủ động lau người và ngồi vào lòng để mình được dịp nghịch ngợm :cuteonion9: Mình thích cởi bỏ xiêm y của bé, vào lộ ra vòng 1 căng tròn, khá xinh xắn nhe. V1 của bé đã qua chỉnh sửa nhưng trước khi sửa hình như đã có ngực size tầm trung sẵn rồi nên khá mềm mại nhé. Nghịch ngợm, hôn hít V1 bé một lúc rồi vào bồn tắm. Bé có 1 điểm là tắm khá kỹ và sạch sẽ cho khách,đây là 1điểm cộng nhe, vừa sạch sẽ an toàn cho bản thân và cả cho khách của bé.

Sau màn tắm táp thì cũng vào màn chính, bé làm rất đam mê và nhiệt huyết nhé, hôn hít từ tai, cổ, rồi xuống ngực, chân và dần dần tấn công vào trung lộ. Mình cũng không đòi hỏi nhiều mà để bé tự làm, mình thoải mái là được, 2 tay vừa xoa cặp gò bồng đào, ở dưới lại được em âu yếm. Đến 1 hồi thì cũng out hết vào miệng bé. Bé có chiêu là khi mình ra ngậm khá chặt nhé, nên cảm giác bị tê tê giật giật 1 lúc.

Sau màn chào hỏi lần đầu, bé tắm sơ lại và lau khô cho mình rồi vào màn massage khoẻ. Mình và bé nói chuyện nó khá là hợp rơ chứ không có cảm giác sượng sượng nha, do bé ăn nói khá là hay và đối đáp tốt với KH nên mình luôn được thoải mái nhất. Bé làm massage khoẻ cho mình cũng rất bài bản, đủ bài nhé, không có bị qua loa, mà tổng thời gian massage khoẻ chắc phải cả tiếng đấy.

Sau màn massage thì gì cũng đến, bé đổ dầu lên người, mình nằm úp và bé bắt đầu trườn + dùng lưỡi. Cũng như shot đầu tiên, phải nói điểm mạnh nhất của bé là bé rất là nhiệt huyết và có tâm, bé trườn và đi lưỡi mà mình cảm giác mệt mỏi dùm nhe, chỗ nào bé cũng đi, từ cổ, tai, rồi từ bàn chân, bắp chân lên. Sau đó lên tới mông, do có máu nhột nên thật đoạn vừa nhột vừa thích. Bé bảo mình nâng gối, chổng mông lên, và yeah lần đầu được trải nghiệm tuyệt chiêu của bé, cảm giác mà trước giờ tưởng chỉ có trên JAV, đó là được BJ từ đằng sau trong tư thế mình đang chổng mông lên, cảm giác bé ciu được kéo ra đằng sau lạ mà rất kích thích nhé ae. Nằm ngửa lại, bé cũng trườn và đi lưỡi, hôn hít hết chỗ này đến chỗ khác, mọi chỗ nhạy cảm trên người. Sau đó gì cũng đến, bé hạ người xuống hôn hít BJ bé ciu và 2 bé bi và vào thế 69 huyền thoại. Trụ được vài phút mình cũng out hết trong miệng em trong cảm giác sung sướng. Lại một lần nữa cảm giác bị tê tê dại dại khi out, cảm giác không còn giọt nào trong người, cảm giác này trước giờ mình mới chỉ cảm nhận có 2-3 lần.

Xong xuôi, bé cũng tắm lại cho mình rất kỹ càng và sạch sẽ, có thể về nhà ngủ luôn mà không cần tắm lại nữa. Bé nói còn 10 phút, anh lên nằm em massage đầu cho anh nhé. Nói chung là bé rất nhiệt tình nha ae, còn vài phút vẫn tận dụng làm cho hết thời gian, nhưng mình bảo còn 10 phút thôi nên anh mặc đồ giày dép cũng hết rồi, nên thay đồ chuẩn bị về. Ngồi xuống ghế đeo tất (mình mang giày tây), bé nói để em mang giày cho anh, mình từ chối bảo anh tự mang được, nhưng không bé tự kéo chiếc tất trong giày ra, và xắn lên nói anh xỏ vào đi. Nói chung em cũng nhiệt tình đến vậy rồi mình cũng để bé mang tất giày cho rồi về. Bé cũng dẫn mình xuống từ tầng 3 xuống lại lầu G nhé, mình bảo anh xuống được rồi nhưng bé không chịu, đòi xuống cùng bằng được. Mình cũng ôm bé 1 cái chào tạm biệt trước khi về.

Đánh giá: CSVC của hệ thống Dubai thì cũng thuộc top tốt nhất HCM rồi, các cơ sở Dubai đều na ná nhau, nhưng cá nhân mình lại thích phòng bên Dubai Tân Định hơn các cơ sở khác 1 chút, chắc do đây là chỗ đầu tiên đi massage kk, cái gì lần đầu cũng ấn tượng hơn mà ae. Điểm cộng nữa là ở đây mình có làm 1 tô mì bò trứng + 1 bò kho + 1 nước ngọt, bé và các bạn chuẩn bị rất nhanh và vui vẻ nhé.

Về lễ tân cực kỳ lịch sự, lễ phép, chú bảo vệ vô cùng dễ thương.

Bé 512 thì khỏi nói rồi nha. Mình đi massage xưa giờ chưa quá nhiều nhưng không phải tay mơ, bé 512 có lẽ là 1 trong 2-3 người nhiệt huyết, đam mê và hết mình nhất trong các bé từng gặp. Bé chăm cho từng ly từng tí và để mình có 1 buổi trải nghiệm tuyệt vời nhất.

V1: Tròn, xinh, đã qua chỉnh sửa nhưng đẹp nhé, bướng sú.
V2: V2 bé rất thon gọn nhé, cảm giác không có mỡ hoặc rất ít.
V3: Mình không check nhiều vì thoải mái để bé tự làm cả.
V4: Cũng không check quá nhiều, nhưng có hôn hít nhẹ, bé tràn trề nhé.

Nói chung lần này đi thì được cảm giác thư giãn và được hưởng các dịch vụ thật sự, tận tâm. Cảm ơn bé 512 vì sự quá nhiệt tình và hết mình vì khách của em. Thái độ 100/10 nhé. Chúc em đông khách nhé :cuteonion34:

• Like
Điểm cảm xúc: anh trai hàn xẻn