Q.1 - Event Chuyên gia phá mìn cùng KTV09 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Event Chuyên gia phá mìn cùng KTV09

Lượt xem: 1,313

Sumovn85

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/2/22
Chủ đề
1
8
4
0 ₿
Lời đầu tiên xin gửi lời cám ơn chân thành đến ban tổ chức sự kiện đã cho anh em trong diễn đàn những sân chơi khỏe mạnh, do công việc bận quá nên giờ mới có bài viết chia sẻ lại trải nghiệm chiều ngày 16/02/2022.

Chả là mình mới vào SG công tác một thời gian, cũng thích đi massage nên mò mẫn và nằm vùng trong diễn đàn. Đang ngả lưng mệt mỏi vì công việc và lướt web thấy thông báo sự kiện của Dubai Tân Định: “Chuyên gia phá mìn” lúc 16h00, nhìn đồng hồ thì thấy 16h40 rồi, thầm nghĩ: “ Giờ này thì comment gì nữa, làm gì có cửa cạnh tranh chứ” nhưng như có động lực thôi thúc vẫn kéo xuống đọc bài thì thấy MOD vẫn nhận ưu tiên newbie. Thôi xong, khi vận hên đã đến thì dù nằm yên trái táo cũng rơi trúng đầu, nhanh tay comment giật ngay giải thưởng à Cám ơn Mod MC Event đã quan tâm đến anh em, bữa nào có dịp gặp sẽ làm bữa nhậu cám ơn nhé.

Sau khi nhận Mod inbox và nhận đc code, Sumo tôi gác hết công việc lại bật google map và chỉ đường đến thẳng thiên đường. Đến nơi, gặp bé lễ tân mình dây cây cảnh xinh, đáng yêu nói chuyện rất nhẹ nhàng và hướng dẫn mình từng xíu 1, điểm (+) thấy ổn rồi. Bé có gợi ý mình up vé nhưng vì lần đầu nên mình muốn trải nghiệm theo đúng event, bé cũng thông báo KTV 04 về quê nên sẽ bố trí KTV khác vì là event chỉ định nên không đc lựa chọn. Ngồi 5p thì anh locker dẫn lên phòng ( hào hứng quá nên quên mất phòng nào ), phòng hơi nhỏ nhưng bố trí gọn gàng đầy đủ.

Do KTV bận nên Sumo tôi xông hơi trước, phòng xông ướt vừa xinh với thân hình Sumo tôi. Nhiệt hơi lên từ từ, ổn định và đều - rất ưng ý. Sau 20p xông hơi xua tan mệt mỏi, bước ra ngoài thật sảng khoái. Ngồi đợi khô ráo tầm 10p sau thì KTV 09 bước vào, oh my mập đúng gu mình thích luôn, thân hình cân đối có da có thịt, mũm mĩm, dễ nhìn.

Body:

V1: vừa tay

V2: có chút lipit

V3: đẹp

V4: có nước nôi

Màn tắm: Cẩn thận, nhẹ nhàng kỳ cọ full làm súng ống dựng ngược cả lên.

Massage khỏe: mình vốn sợ bị đau nên thik đấm bóp nhẹ nhàng vừa phải.

Massage Thais: bò, trườn làm Sumo tôi rợn và sướng tê cả người.

Massage yếu: HJ, BJ, nút cán, không hôn môi.

Service: KTV09 nhiệt tình, thẳng thắn, nói chuyện ríu rít như chim hót. Anh em nào đang buồn thì gặp em nó không vui mới lạ. Chúc em luôn đông khách.

Kết thúc event: Sumo tôi ra về với sự hài lòng, CSVC tốt, nhiên viên thân thiện và có góp ý nhỏ: hành lang kín nên mùi thuốc lá và tàn thuốc vẫn còn nhiều nên được thông thoáng như thế sẽ rất hoàn hảo. Sumo tôi sẽ còn quay lại check các số chưa được chọn !!!

Tic: free.

Tip: 1tr

Lúc Sumo xuống thì ko thấy em lễ tân và anh locker đâu cả nên ko có tip cho 2 người được, hẹn gặp lại lần tới sẽ tip bù nhé. Thân ái, chào quyết thắng.

Chúc cơ sở luôn đông khách.

• Wow
Điểm cảm xúc: haiau_sea

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
214
1,294
613
0 ₿
Dubai Tân Định cảm ơn a đã trải nghiệm và cho nhưng đánh giá giúp cơ sở phát triển hơn ạ.
Hi vọng Dubai Tân Định sẽ được phục vụ thêm những lần sau nữa nhé

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
92
1,731
1,510
32
Cửu Long
0 ₿