Q.1 - Event cùng bé 09 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Event cùng bé 09

Lượt xem: 279

Twister

Binh Nhì
Bé Thích Massage
12/10/22
Chủ đề
2
90
4
0 ₿
May mắn trúng đc code từ admin @Dory. Nhâu sương sương với mấy thằng bạn rồi tàn tiệc chạy qua chốn quen thuộc dubai tân định. Mấy bạn lễ tân rất dễ thương và nhiệt tình hướng dẫn. Tính book bé 79 nhưng bé off nên chọn 09 theo lời tư vấn với v1 100 real.
Ngồi chờ 5' thì cũng đc hướng dẫn lên phòng. Trong lúc đợi bé thì cũng tranh thủ xông hơi tí cho nó khỏe. Tầm 5' thì bé cũng vào. Nhận xét tổng thể thì bé thuộc gu chubby nhưng v1 và v3 thì quá là xuất sắc. Ngồi trò chuyện tì thì bé kêu vào tắm. Thế là bé thi triển đủ bộ skills. Đường lưỡi từ trên xuống dưới làm mình chỉ biết buông thả và tận hưởng. Tới lúc BJ thì mình tranh thủ khám phá V1, V4, ta nói nước nôi nó tuôn trào. Bé còn bảo là thường bé gặp khách đúng gu là bé...hứng...ra nước nhiều hơn...

Quần nhau 1 hồi thì lên giường massage. Phần khòe thì bé làm rất có lực. Bé làm cho vài đường vuốt rất là thư giãn gân cốt. Xong tiếp là đến phần nuru. Với ngực tấn công mông phòng thủ, chà chỗ nào ta nói nó tê chỗ đó. Cảm nhận rõ V4 bé đang trườn mà thằng e nó cứng hồi nào ko hay. Xong là màn đi lưỡi, quét lỗ...làm mình xin bé cho nằm ngửa chứ chịu hết nổi. Phần mệt bé làm chậm rãi theo cảm xúc và nhịp. Bj...rên nhẹ...rồi 69...nước nôi...thăng hoa và bắn trong sung sướng. Ông nào thích khẩu dâm thì bé thuộc gu này nhé. Khẩu dâm nghe rất kích thích. Xong rồi bé kêu qua tắm lại, thay đồ ra về trong sự vui vẻ

V1: real, khủng
V2: thuộc style chubby
V3: To và căng
V4: Nước nôi
Bé có hình xăm. Có 1 hình ngay mông rất...kích thích :D

Tóm lại bé 09 đáng trải nghiệm. Bé nhiều kinh nghiệm và nói chuyện nhẹ nhàng dễ thương chiều theo cảm xúc

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
198
1,219
562
0 ₿
Dạ Dubai Tân Định xin chân thành cảm ơn Anh đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ tại Dubai Tân Định:6onion23: Hihi mừng anh sướng tê tái cùng Dâm Dâm cô cô 309 . Rất mong được phục vụ anh trong những lần tới ạ