Q.1 [Event đá banh] Vựa bưởi năm roi số 19

Lượt xem: 1,066

Couto

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
6/8/23
Chủ đề
11
91
25
Tphcm
1 ₿
Sáng thức dậy nhận được tin nhắn từ diễn đàn , mình trúng dự đoán bóng đá , phần thưởng là 1 vé free onsen tại cơ cở Dubai Luxury . Vợ dt báo họp chiều về trễ , nên xin phép sếp về sớm chút, chạy xe nơi cs lun , vô quầy thì chỉ còn vài em , mình cũng chưa biết bé nào nên coi ipad va chọn lun bé số 19
Nhận phòng xông hơi cho khoẻ người lại thì bé bước vô , nhìn thực tế thấy bé xin hơn hình , hehehe . Ngồi chơi bé lau mình rồi vô bồn tắm , bé vứt bỏ xiêm y ra thì ấn tượng nhất là cặp ngực to và cực đẹp , vậy là minh cũng tranh thủ em bé và mâm mê cặp ngực vừa to vừa mềm , hai đầu ti bú rất đã , vì mình rất thích bóp và bú vú kkk , bé cũng tương tác với mình nhiệt tình , bú vú mình rồi cuối xuống hun , bj thằng cu , mình khám phá con bé nhỏ thấy có chút nước nhờn chảy ra , bé thuộc tuýp người ddcn nên dâm thuỷ tràn trề , sau 1 hồi quần nhau trong bồn thì bé nói anh lên giường tiếp nhen
Lên giường thì matxa khoẻ bỏ qua , cũng đầy đủ các bài cơ bản
Phần mệt: bé thoa dầu lên lưng và bắt đầu với cặp loa khủng bò từ dưới lên trên , bò đến đâu là cảm nhận cặp ngực bé chạm đến đó , quay người lại bé tiếp tục bò trường , mình kéo bé lên và ôm hun bé , rồi nhẹ nhàng click ti và bú vú của bé , trong lúc bé xoa bóp thằng cu , và quay lại thế 69 mình húp sò trong lúc bé bj , đến cao trào thì mình bắn vào miện bé , bé chưa nhả miệng ra tiếp tục hút hết tinh , cảm giác lên đỉnh đúng nghỉa lun ; sau khi bắn ra thì mình rất sảng khoái , tắm lại nằm chơi 888 chút thì chia tay bé ra về

Tic: vé free dự đoán đá banh

Tip: vé + bonus

Cám ơn các anh đã đọc bài và cho xin 1 like

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
900
3,298
1,685
850 ₿
chúc mừng anh @Couto đã có buổi trải nghiệm thăng hoa cảm xúc cùng bé từ event bóng đá

• Like
Điểm cảm xúc: Couto

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác gặp bé kưng.... chúc bác ngày mới vui vẻ :cuteonion41:

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
221
1,764
1,265
0 ₿
Bé 19 này là bé cũ hay mới vậy? 2 tháng trước có đi e 19 thì e có nói mình là e chuẩn bị nghỉ nên k bít bé này là mới hay cũ

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ 19 cũ bác ạ...

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86