Event đàn ông đích thực với e 79 thần tài.

Lượt xem: 802

chubeproduction

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
25/3/18
Chủ đề
15
826
295
Tphcm
0 ₿
Theo dõi diễn đàn đã lâu thì cũng đã chơi nhìu event của các mod nhưng số mình chưa dx hên nên cứ lỡ bước quài.Bỗng hôm thứ 2 đầu tuần đẹp trời thì cũng bấm bấm thì may sao dx ngay giải thưởng của mod,nhanh tay lẹ chân xác nhận và nhận code thoy,8h30 xách chiến mã phi ngay tới chỗ chinh chiến liền.
Tới nơi thì cũng như bao ae khác gửi xe thì dx các a dắt xe rất nhiệt tình,tới quầy thì dx e tiếp tân kute giới thiệu các gói mình thì đã có code cứ trình ra và chọn bé thoy quẹt quẹt xuống thì chấm ngay số 79(thần tài) ròy nằm nghỉ tí thì dx a phục vụ dắt lên phòng.
Vừa vào phòng thì đã thấy e ở trong phòng từ khi nào ròy 2 bên chào hỏi để chút dễ làm việc dóa mà kkk,csvc cực kỳ tốt nha mọi người mới đẹp và sạch sẽ nữa.Mình bắt đầu xông hơi thì ẻm cũng cb pha nc cho mình tắm,tầm 10p mình cũng ra nghỉ và e tắm cho mình kì kì cọ cọ cuối cùng thì thằng a và thằng e đều sạch sẽ ròy e kêu a lê hấp lên giường nè.
Mát khỏe e làm tốt nha mn đấm tới đâu khỏe tới dóa bẻ tay chân đều đủ cả tầm 20p là mình đã thấy khỏe nhìu ròy,lúc này thì 2 ae tự lao vào nhau như quen bít từ lâu ròy ae tìm hỉu lẫn nhau(khúc này e xin giữ cho riêng e nha mn).
Mát mệt thì đúng là mệt thịt nhưng mà sướng quá mn ơi e từ từ ngưng lại bắt đầu áp lại người mình,đôi môi e mơn trớn cơ thể mình từng chút từng chút một.Cứ thế e trườn từ từ xuống dưới đôi môi e xuống đến cổ ròy xuống ngực tay e lại vuốt ve mình ko ngừng,mình thì cũng vuốt ve lại e ròy tay e lích ti nhiệt tình một tay e vuốt ve thằng nhỏ đôi môi hành hạ xuống dưới hôn quanh hông ròy đến bụng từ từ tiến sát đến thằng e,đường lưỡi đánh sơ qua thằng e ướt át thoy.Nhưng sau đóa e bắt đầu mút dần.e siết chặt đầu lưỡi, ngoặm chặt rồi đột ngột xộc thẳng vào nuốt trọn thằng e của mình tê tái cả người lun.Mình cũng tranh thủ mân mê e từ cặp ngực cho tới bờ mong căng trọn của ẻm và từ từ mình đưa tay vào lúc này nc nôi cũng lênh láng ròy kkk 2 bên quần nhau quá trời miệng e thì cứ xộc liên hồi siết chặt đầu lưỡi phê tới nái lun âm thanh hifi vang liên tục mún bắn liên thanh lun ák.Kiềm dx chút thì cuối cùng cũng happy ending người lã lun mà phê quá trời kết thúc 1 ngày vui vẻ ròy e nằm nghỉ.Cuối cùng là e tắm rửa sạch sẽ lại cho mình và cho mình ún nc nữa tận tâm quá đi
Tic thì có code của mod
Tip=vé +
Phục vụ cafe vui vẻ
Hẹn ngày gặp lại.

• Like
Điểm cảm xúc: Vyvythinh