Euro 2024 - Cần Thơ - Event Euro cùng bé 17 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Euro 2024 Cần Thơ Event Euro cùng bé 17

Lượt xem: 953

Minh Lâm CT

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/6/24
Chủ đề
1
42
2
Cần thơ
0 ₿
Mấy nay cơ thể mệt mỏi nhưng hên hên ên húp được code Euro, nhắn tin lễ tân thấy bé 17 đang trống nên xách xe chạy qua luôn.
Tới nơi vào phòng chờ tầm 2p uống hết lon bò cụng lấy sức lễ tân báo có phòng, vào phòng vừa xông ướt xông khô vừa cầm đt coi youtube tầm 10p thì nghe tiếng hát ở ngoài, biết bé đã vào nên bước ra. Va vào mắt là gương mặt dễ thương cùng thân hình nhỏ nhắn, bé vừa lau mồ hôi vừa hỏi han vài câu thì cũng kéo nhau vào bồn tắm, chà rửa toàn thân thằng lớn thằng nhỏ kỹ càng, sau đó bé kêu mình ngồi lên bồn, ngậm lấy thằng nhỏ vừa ngậm vừa rên ử ử cùng gương mặt damdang nhìn thẳng vào mắt mình, được một hồi thì bé kéo ra lau khô, trong lúc lau vẫn quỳ xuống ngậm thằng nhỏ như mút kem vậy :)))
Lau mình khô thì cũng nằm sấp cho bé massage khỏe, do mấy nay hơi đừ nên cũng nằm im tận hưởng cho bé làm chứ không nói chuyện gì với bé nhiều, được cái tay nghề khỏe của bé khá ổn, làm xong khỏe cả người.
Tiếp theo bé thoa dầu để trườn và đi đường lưỡi, bé đi toàn thân tới đâu phê rần rần người tới đó, bé còn có 1 chiêu mà đa số mấy bé khác không có, bác nào đi bé rồi chắc cũng biết :))) đi đường lưỡi tới thằng nhỏ bé nuốt trọn tiếp tục mút cây kem đang dang dỡ hồi nãy, vẫn vừa mút vừa rên ư ử, mò xuống thì bé đã ướt đẫm rồi, thấy vậy mình cũng trao đổi vài đường với bé, được một lúc do hơi mệt nên không cầm cự được lâu cũng out sung sướng trong miệng bé. Nằm nghỉ ngơi xả hơi một hồi bé kéo vào bồn tắm lại rồi vác xe về, kết thúc một buổi trải nghiệm sung sướng.
Đánh giá bé 17:
- V1: hệ cam
- V2, 3: vừa người
- V4: nước nôi nhiều như mưa ở CT dạo này :))
- kỹ năng khỏe lẫn mệt khá tốt, thái độ vui vẻ
Cám ơn mod @Dory đã tạo event dự đoán Euro cho anh em vừa có sân chơi vừa có được trải nghiệm tuyệt vời tại các cơ sở

• Like
Điểm cảm xúc: TeacherBa and Súng máy

Massage Dubai Cần Thơ

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
105
734
591
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã ghé Dubai Cần Thơ và đã có buổi trải nghiệm vui vẻ bé ạ. Mong anh sẽ ghé lại nhiều hơn để Dubai Cần Thơ có cơ hội phục vụ anh ạ.Chúc anh cuối tuần vui vẻ ạ:cuteonion41:

Massage Dubai Cần Thơ

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
105
734
591
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã ghé Dubai Cần Thơ và đã có buổi trải nghiệm vui vẻ bé ạ. Mong anh sẽ ghé lại nhiều hơn để Dubai Cần Thơ có cơ hội phục vụ anh ạ.Chúc anh cuối tuần vui vẻ ạ:cuteonion41:

TeacherBa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
1
27
5
24
Đồng Tháp
0 ₿
Nói về độ damdang với hết mình với khách thì bé 17 thuộc dạng top của cở sở rồi sếp ơi nghe tới sướng tê mình luôn