Điệp Vụ Q.1 Event Giải đố cá tháng 4 8/4, Check em gái 139

Lượt xem: 290

Heoconhauan

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/11/17
Chủ đề
3
72
15
Ho chi minh
0 ₿
Cũng từng đi trãi nghiệm các cơ sở dubai rồi nên thử chọn random em 139, 3h chiều nắng nóng của HCM và bức rức vài ngày chưa được xả nên em phóng con xe tới ngay chiều 12/4,
Sau 1 hồi bay vô là xông luôn, mùi sả mới làm cho tinh thần sảng khoái. Sau 10p hết chịu nổi mình cũng ra chuyển qua xông khô; điểm trừ là phòng xông khô hơi yếu, ngồi rất lâu mới nóng được, toilet vẫn hôi và máy lạnh hơi yếu.

Pé cũng đã cởi hết và cuốn khăn tắm chờ Mình. Lúc này Mình mới quan sát Pé kỹ. Pé rất là xinh, trang điểm nhẹ nhàng, vòng 1 đã làm lại. Pé cao tầm 1m60, Vòng 1 vừa vặn; V2 của pé cực kỳ thon, ko thừa 1 chút mỡ nào; V3 của pé to bự, AE nào thích V3 to bự thì chắc đúng gu pé này. V4 bé wax hết rồi và gọn gàng sạch sẽ, nhìn như gái mới lớn vậy. Pé này khá trắng với da rất là mềm mại, AE sờ rất thích.

Bắt đầu nude toàn thân, 2 AE vào bồn tắm với nhau, vờn nhau 1 chút thì bé đi đường lưỡi điệu nghệ kết hợp âm thanh hifi như phim Jav, thế là em out ngay trong 5p.
Pé tắm cho mình rất kỹ, ko chỗ nào mà pé bỏ sót, tay pé ko quên sóc lọ thằng nhỏ, miệng pé cứ rên nhẹ nhẹ bên tai, ôi lúc đó nó phê tới óc AE ạh.
Shot 2 thì 2 ae ra giường làm nuru. Bé massage khoẻ rất tốt, giãn gân cốt, rồi tới màn đá bi + BJ , pé mút nhiệt tình như chưa bao giờ được mút. 2 bàn tay pé cứ rà rà khắp V4 E. E ko biết sao nó lại sướng đến vậy. Chuyển qua 69 thì phê trong cơn mê.
Kết thúc 1 buổi chiều đê mê.
V1: 8/10, đã làm lại nhưng vẫn rất tự nhiên, bóp sướng
V2: 8/10
V3 :9/10 căng tròn
V4 : như gái mới lớn, đút 1 ngón vào rất khó, em chỉ đút dc ngón út.
Tic = free code
Tip = tic
Thanks bác @Dory

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh gặp được bé ưng ý ddcn 139.. Dạ muội xin lỗi huynh về những thiếu sót khi trải nghiệm tại cơ sở ạ . Cơ sở sẽ sớm khắc phục các vấn đề thiếu sót trên ngay ạ... Chúc huynh đầu tuần tràn đầy năng lượng ạ :2onion35: