Q.1 [Event Halloween] Những khoảnh khắc khó phai với em Twenty-Nine

Lượt xem: 901

Trải Nghiệm Tà Đạo

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/3/22
Chủ đề
23
284
87
2 ₿
Chiều tối cuối tuần trời mát mẻ rủ thằng bạn ghé DBTĐ để xả stress. Tới nơi 2 thằng check code này nọ nên lên phòng luôn hehe em đi 29 bạn em 99.
Đánh giá csvc Dubai thì khỏi chê rồi sạch sẽ, đầy đủ tiện nghi, phòng xông hơi lên rất nhanh. Xong hơi khoảng 5p thì bé vào gõ cửa phòng xông em chào anh hí hí giọng ngọt ngào. Ưng nhất bé 29 này là cặp ngực của bé: trườn hoặc bánh bao kẹp xúc xích gì đều rất phê.
Màn thủy chiến cả 2 quần nhau hun hít nhẹ nhàng, trao đổi vài chiêu thức cơ bản nên em bỏ qua phần này kkkk
Tiếp theo màn ms khỏe: bé chà đá nóng ổn, xoa bóp, đấm bóp đủ lực, bài bản. Đấm xong khỏe cá người chuẩn bị cho phần chính.
Ưu điểm của bé là v1 nên trườn thái rất phê, kết hợp chiêu kiến bò quanh mông...à nhầm quanh hang, chiếc lưỡi hoang dại đi mọi ngóc ngàch từ chân đến tai. Thằng em bị đè biểu tình nằm ngửa nhanh lên đi :cuteonion59: Đến màn nằm ngửa, bé hôn nhẹ nhàng, lick ti, lau cột trụ. Thằng em đã dựng đứng rồi mà bé chưa vào màn chính hự hự. Bé quay người lại để vào thế 69, em ko húp sò nên 1 tay nghịch bướm, 1 tay bóp dzu hí hí.
Quần nhau khoảng 10-15p thì cũng out trong sung sướng. Cả hai nằm ôm nhau mò mò sờ sờ nhau 10p nữa mới tắm lại.
Tổng kết: bé 29 thì chắc ko xa tại DBTĐ và em cũng đã có bài review chi tiết bé rồi.
Tic = code của bác @Dory Tks mod nhiều
Tip = tic ko giảm
Cảm ơn các bác đã xem hehe!!!

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,291
1,685
850 ₿
chúc mừng @Trải Nghiệm Tà Đạo đã có buổi trải nghiệm ổn áp cùng bé

Nhắc nhở:
Một bài viết quá ngắn gọn, thiếu thông tin nhiều , đây là bài viết chưa đạt chuẩn, anh em lưu ý vấn đề này, các cơ sở đã tài trợ một CODE FREE giá trị tương đương 900K, mà anh em chia sẽ một bài viết như thế này thì thiệt thòi cho cơ sở quá

MOD cũng nhắc nhở nhiều anh em rồi, đã viết rồi thì chịu khó viết một bài cho chỉnh chu, xem như cũng giúp cơ sở phần nào, thì anh em mới có nhiều CODE FREE để đi trải nghiệm

MOD chỉ góp ý nhắc nhở - Thanks @Trải Nghiệm Tà Đạo

• Like
Điểm cảm xúc: Trải Nghiệm Tà Đạo

hoangtran

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
17/4/20
Chủ đề
3
8
3
0 ₿
Dạ em chào anh @Dory , cho e hỏi làm ntn được code Free bên anh ạ . Em muốn đi bên anh mà chưa biết cách tìm code ạ