Halloween Q.1 [ Event Halloween ] Tâm sự cùng người lạ

Lượt xem: 573

AdamLang

Trung Uý
Luyện Khí Massage
17/10/19
Chủ đề
25
204
44
32
Tphcm
1 ₿
Tích cực quay tay , vận may sẽ đến . Mình may mắn nhận được code từ tay mod Dory . Tham khảo trước bài viết của ae , thấy em 29 được ae đánh giá tốt nên nhanh tay book 1 vé đến gặp em để trải nghiệm
Trước giờ đi mấy chỗ để xe tròn hầm , cơ sở Tân Định để xe bên ngoài cũng làm hơi chột dạ. Phòng ốc sạch sẽ , thơm tho , phòng xông hơi nhiệt độ vừa phải .
Xông hơi được 10p thì bé vô . Ấn tượng đầu tiên là gương mặt ưa nhìn kèm nụ cười thân thiện . Khỏi đợi lâu liền vô bồn khởi động liền
Trong bồn em tắm xà phòng sạch sẽ xong có kích thích nhẹ click ti , lau súng ống rất phê , em lau trụ 1 hồi lâu mình chịu hết nổi thì liền rủ em lên gường , chứ để lâu nữa phọt thì mất vui

Dìu em Lên gường bắt đầu bằng mass khỏe . Lực tay em hơi yếu so với mình , cũng đầy đủ bài từ chân tới vai . Tầm 20p thì e đổ dầu xà thái . V1 hệ 90 của em mà chà thì phê lắm nha ae , thêm nữa V4 cạ cạ thì thôi rồi . Không chịu đựng được thêm liền lật em lại húp sò , vừa thơm vừa đẹp - tranh thủ mà húp lấy húp để . Mình chỉ chống cự được 10p thì chịu thua 2 chị em , buông xuôi
Nằm ôm em nghỉ ngơi hết giờ tắm rồi đi ra.

Em 29 dễ gần , vui vẻ , ko ngại giao tiếp trao đổi chiêu thức
V1 : real , to , tròn
V2 : vừa phải
V3 : phì nhiêu như mấy em tập gym
V4 : thơm , đẹp
Em rất đáng đồng tiền bát gạo

Cám ơn BTC diễn đàn và Mod Dory rất nhiều

• Like
Điểm cảm xúc: Dory

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện