Gò Vấp [event hoa khôi gò vấp]Cưng xỉu với bé 79

Lượt xem: 841

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
48
606
245
1 ₿
Chào các bạn, đợt rồi nhận được cái code cho event dự đoán hoa khôi của hệ thống Dubai Gò Vấp từ bác Lục với thời hạn 1 tháng nên đợt này cũng tranh thủ dùng cho nó nóng. Mặc dù bé 79 đã thất bại trong cuộc tranh đua với 86 nhưng trong lòng tui thì 79 vẫn là nhất nên cứ book bé và trải nghiệm thôi.
Để book được bé thì đúng là vô vàn khó khăn, cứ me sáng sớm book tour sớm 2h thì bé luôn bận, bữa thì bận tới 4h30, bữa thì bận tới 7h, số hot có khác. Sau khi book được bé thì đúng giờ phi con xe cà tàng tới thôi, hôm nay thủ tục check code hơi lâu tí nên được các bạn lễ tân khuyến mãi cho tô mỳ trứng cùng ly trà trong thời gian chờ đợi, code Onsen 1 nên up nhẹ lên o2 cho nó thoải mái 1 tí.
Đợt này trải nghiệm phòng 403, csvc khá êm, thiết kế đơn giản và đẹp. Vào xông hơi, xông khô tầm 10p rồi chạy ra, chưa kịp lau khô người thì bé nó vào và "ủa, em gặp a rồi" :), thế là 2 đứa ngồi tâm sự mỏng 1 tí trước khi vào tắm. Vào bồn thì kỳ cọ kỹ lưỡng, gội đầu xong bé khoe có 2 mụt (dị ứng) ở cái vị trí rất ư là hư hỏng (bạn nào tới trải nghiệm rồi thấy nhé). Tắm xong 2 đứa dìu nhau lên giường chuẩn bị hành sự ^_^
Bài khỏe thì bé làm cực kỳ có lực và có tâm luôn, bé đấm bóp đủ lực, đủ mạnh để tác động vào cơ bắp và không gây cảm giác tức ở ngực, đã vậy bé còn đấm bóp cực kỳ lâu luôn, ít có bé nào làm bài khỏe ở cs mệt mà có tâm đến vậy.
Đến bài mệt thì, ui trùi ui bé nó lướt tới đâu mà phê tới đó, 4 ti cạ nhau 1 phát thôi mà thằng bạn phía dưới nó dựng đứng lên đòi đấu tranh cho công lý rồi. Vậy mà bé nó đâu có tha, cứ trườn tới trườn lui, đã vậy ti cạ ti chưa đủ còn đưa tay lên sờ cho sướng nữa, mai mốt chắc phải trích tiền tip vì bé nó sờ tui cũng nhiều lắm. Lúc này thì tay tui cũng đi du lịch, mà nó chèm nhẹp luôn, không phải do dầu ms đâu nhé, đích thị là chèm nhẹp, lúc đó sờ nó phê mà cũng chỉ muốn đưa mặt vào húp. Đến đỉnh điểm thì bé xin phép đưa chân qua đầu rồi ... 69 thôi ^_^, lúc này thì tha hồ mà húp, tay thì du lịch cặp cam ngọt nước phía trên. Nó lạ là tay vắt cam nhưng miệng húp sò, mà nó thơm, mịn, mượt ^_^. Cảm giác bé nó hưởng ứng, di chuyển theo nhịp của tui để tăng khoái cảm rồi lâu lâu hơi cong người vì sướng thì nó kích thích ghê gớm. Và phẹt, bé CIA trọn bộ tinh túy sau không biết bao nhiêu phút giằng co mãnh liệt.
Kết thúc cuộc vui, tạm biệt bé và hẹn ngày gặp lại (lại quên lấy số để book cho tiện).
Đánh giá thì mặc dù không đoạt giải trong cuộc thi hoa hậu nhưng bé 79 xứng đáng là hoa hậu của lòng tui, từ trên xuống dưới chỗ nào cũng là 10đ.
Thiệt hại: Tick onsen 1 up onsen 2 + tip + phục vụ 1 ly cf
Cảm ơn bác @Lục A Ka và cơ sở cho event này

Massage DuBai

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
103
1,192
496
0 ₿
Chúc mừng anh nhé! Dubai Gò Vấp cảm ơn anh ạ!

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
74
2,342
1,931
31
0 ₿
79 luôn là Hoa khôi thế hệ đầu của DB á nha. Mừng bác sướng rên. Mà nên thay chữ "phẹt" vì nó tượng thanh ghê quá :ami-(47):

• Haha
Điểm cảm xúc: Massage DuBai and boy2020