Q.12 (EVENT MU) ĐẦU TUẦN VỚI 35 HONGKONG

Lượt xem: 537

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

VIP 7

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/7/23
Chủ đề
13
119
42
Go vap
1 ₿
May mắn dự đoán trúng tỉ số trận mu sau chiến thắng 2.1 phút bù giờ thì được mod dory gửi cho cái code onsen bên cơ sở Hongkong. Thấy Hongkong có bé mới 68 nhìn hot quá nên qua thứ 2 mình đặt lịch để book bé liền. Mà đặt lịch bên Hongkong thấy khó quá inbox thật lâu mà ko thấy động tĩnh gì đến 22h mới có người rep lại thì đc biết bé đã nghĩ. Hỏi 79 thì bé đèn đỏ thấy có hình bé số 35 nhìn trẻ trẻ nên book luôn. Tới nơi làm thủ tục check code thì có gặp bác trọng bác cũng tư vấn lại cho mình là chọn bé 21 đi kinh nghiệm hơn. Nhưng do lỡ book bé 35 trước rồi nên mình chọn bé luôn và chọn combo 3.
Csvc được sắp cho phòng 1 rộng rãi 2 giường xông hơi xông khô nhà vệ sinh đầy đủ. Nhưng do theo thời gian nên phòng hơi xuống cấp Xông hơi hơi lên lâu. Máy lạnh thì hơi yếu. Khăn thì có mùi hơi mốc. Thấy bé vào thì mình cũng ra luôn. Bé 35 dáng người chubby, 2k4 nhưng theo bé nói thì kinh nghiệm cũng được 1 năm rồi. Mặt nhìn có nét. V1 real bự , v2 có lipit, v3 bự, v4 mình ko check.
Phần tắm thì bé tắm sạch sẽ nhưng nước hơi yếu sau đó bé đi lưỡi click ty liếm tai sau đó ngậm thằng nhỏ bj nhiệt tình. Được 1 lưc thì shot 1 cũng ra hết vào miệng của bé.
Mass khoẻ. Bé làm cũng đủ bài có lực.
Shot 2 bé thoa dầu nuru sau đó trườn ngực trước rồi trườn v4 được 1 lúc thì bé vô bài nóng lạnh, cảm giác cũng lạ nhưng shot 2 bé dùng tay hơi nhiều với bj hơi cạ răng nên hơi đau. Thấy bé cứ ngụp đầu hơi mỏi co thì mình kêu để a đứng dậy cho bé dễ làm. Mình có kêu bé làm từ từ để a dễ ra chứ làm lẹ nó đau chứ ko có ra. Thì bé cũng típ thu và shot 2 cũng out. Ra về làm tô mỳ trứng rồi về.
Tick code free
Tip 1m
Thanks mod dory đã tài trợ.

• Like
Điểm cảm xúc: Alex Chu and NMT9x
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.