[Event <NGƯỜI ĐÀN ÔNG ĐÍCH THỰC>] Gặp thục nữ 39 một chiều mưa bão

Lượt xem: 1,371

sakuraxxx

Binh Nhất
Bé Thích Massage
4/11/18
Chủ đề
3
90
6
0 ₿
Trước tiên, xin chân thành cám ơn Dory và Ban tổ chức đã cho chạy chương trình này, và tôi lần đầu tiên may mắn trúng thưởng. Dù trời còn mưa do ảnh hưởng của bão, nhưng vẫn nhanh chóng phóng xe đến cơ sở đã được chỉ định và chọn ngay cô nàng dễ thương "nghe nói em đẹp tự nhiên không có sửa". Gần hơn 2 năm không đi lại Phương Anh nhưng tôi thực sự ấn tượng về phong cách phục vụ niềm nỡ của cô bé lễ tân dễ thương cũng như mấy em trai hướng dẫn đáng mến.
Vào phòng xông hơi được 5 phút thì em bước vào. Ấn tượng ban đầu là gương mặt hết sức thanh tú của em, cũng như đôi chân tuyệt đẹp. Em quê ở ĐN mà có tên trùng với tên của một cô nàng người mẫu đang hết sức nổi tiếng, nên rất dễ nhớ. Ngoài gương mặt đáng yêu và body cực chuẩn, em còn có chất giọng ngọt ngào của cô gái miền Đông Nam Bộ: "Nhà Bè nước chảy chia hai, Ai về Gia Định Đồng Nai thì về." Tôi thì nếu được chọn xin chọn Đồng Nai vì em. Sức hấp dẫn của em được làm nổi bật bằng chiếc yếm xanh, đồng phục của PA.
Em vào làm cũng chưa lâu nên phần massage khỏe không có gì đặc sắc. Riêng phần massage mệt thì em khá chiều chuộng và hợp tác, tuy chưa có nhiều Skill nhưng nói chung tôi đánh giá tốt. Về chi tiết xin phép được lược bớt, và xin anh em hãy tự mình trải nghiệm. Về mức điểm:
Face: 9đ
Body, leg: 10đ (em cao 1,65m)
V1: 9đ (con gái mới lớn 2k+)
V2: 9đ
V3: 9đ
V4: 9đ
Tic: Free do trúng thưởng. Tip: Hơn vé do trúng thưởng
Cám ơn các bạn đã đọc bài viết.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax and Likegirl

Likegirl

Binh Nhất