Q.1 Event Nhà Tiên Tri - rp bé 38

Lượt xem: 1,225

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star
Mình may mắn dự đoán trúng tỉ số bóng đá nên đc code này. Tranh thủ dịp lễ nên chiều 30/4 mình đến DBQ1 chơi lễ lớn luôn. Mình book bé 38, đây là lần thứ hai mình đi bé này vì lần đầu đi bé này thấy trãi nghiệm với bé rất tốt vì bé rất chiều khách. Về csvc và NV ở đây thì thấy tốt nên mình vào khâu chính luôn nhé. Như mọi lần khi mình vào phòng xông hơi tầm 5p là bé vào. Bé người miền Bắc, chiều cao khiêm tốn, body mi nhon, nhưng 3 vòng chuẩn, face dễ nhìn. Thấy bé vào mình cũng tranh thủ ra ngay và luôn. Vì đã đi lần 2 nên mình đỡ ngại hơn lần đầu, vừa ra khỏi phòng xông hơi thì bé lấy khăn lau khô người cho mình và nói mình ngồi xuống ghế chờ tí xíu r tắm, lên ngồi ghế, bé sợ mình buồn nên lên đùi mình ngồi nói chuyện với nhau, lửa gần rơm thì việc gì đến phải đến thôi. Mình bắt đầu âu yếm và ôm hôn bé, hôn môi, hôn má, hôn tay r đến đôi gò bồng đào của bé, bé thì đưa tay xuống thằng e của mình mà vừa xoa vừa bóp làm cương cứng cả lên, làm mình bắt đầu phê phê. Sau màn chào hỏi phê pha, thì nước bồn đã đầy và bé bắt đầu thoát y dẫn mình vào bồn tắm. Vừa đc bé tắm vừa đc ngắm thân hình của bé thì đôi tay của mình như phản xạ tự nhiên đưa đến đôi gò bồng đào của bé, mình vừa bóp vừa nắn, ôi nó sướng làm sao đó. Sau khi tắm xà bông cho mình xong, bé bắt đầu sử dụng cái lưỡi thần kỳ liếm khắp cơ thể mình, bé liếm từ trên xuống, liếm khắp cơ thể mình làm mình tê hết cả người. Tê quá rồi, thôi mình lên giường để làm ấm lại nhé e. Ra khỏi bồn tắm, e chu đáo lấy khăn lau khô cho mình rồi mới tự lau khô cho mình. Lên giường bé kêu mình nằm sắp để bé ms khoẻ cho nhé. Bé ms khoẻ cho mình, vì mình thích phần mệt hơn nên nói bé làm đơn giản thôi để nhanh qua phần mệt đi. Thế là bé bắt đầu làm Nuru, ôi đôi gò bồng đào của bé chà khắp cơ thể mình, chà đến đâu sướng đến đó, ôi thằng e mình nó ngộp thở r nên nói bé cho mình lật lại. Sau khi lật lại, bé bắt đầu trường đôi gò bồng đào khắp ng mình tiếp, sau khi trường từ dưới lên bé bắt đầu lick ti của mình, thế là bé bắt đầu đến bài lưỡi, lưỡi cũng đi khắp cơ thể mình từ trên xuống dưới, và r dừng lại chỗ thằng e của mình, bé thư giãn cho thằng e mình, bé BJ và HJ một lúc mình sướng quá chịu không nổi đành bắn tung tóe luôn. Mệt r nên nói bé cho mình nằm nghỉ nhé, thế là bé lấy khăn lau khô cho mình. Thấy bé cũng mệt r nên nói bé nằm nghĩ xíu đi. Nằm nói chuyện trời trăng mây đất gần hết giờ nên bé vào tắm lại cho mình r về. Cám ơn bé vì đã giúp mình có đc buổi thư giãn tuyệt vời.
Đánh giá: csvc và NV tốt.
KTV 38: face dễ nhìn 7/10
V1: đẹp, vừa tay, 8/10
V2: thon gọn, ôm sướng
V3: vừa với dáng
V4: cắt tỉa gọn gàng
KT khỏe: mình lướt phần này nhiều nên ko đánh giá
KT mệt: tốt, điêu luyện
Tic = code
Tip = tic + bonus ( vì sự nhiệt tình của bé )
Cf cho mấy bạn phục vụ.