Q.1 - Event Nhà Tiên Tri - rp KTV 16 BDq1 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Event Nhà Tiên Tri - rp KTV 16 BDq1

Lượt xem: 1,654

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star
Mình may mắn dự đoán trúng tỉ số bóng đá nên đc tặng code. Nay rảnh làm cái rp cho ae tham khảo. Lướt qua hình giới thiệu của cs thì chấm đc e 16 vì thấy hình xinh tươi quá thêm mấy bài rp khá tốt về e nên mình chọn để trãi nghiệm e nó. Csvc ở DBq1 và NV mình thấy ổn r nên lướt qua nhé. Sau khi mình xông hơi đc khoảng 5p thì mình thấy bé vào nên cũng tranh thủ ra ngay luôn. Vừa nhìn thấy bé là mình ngất ngây luôn vì bé quá xinh. Vừa thấy mình ra, bé liền lấy khăn lau khô cho mình, tranh thủ chào hỏi vài câu thì biết bé là ng miền Tây, quê Vĩnh Long. Sau màn chào hỏi xong thì bé bảo mình vào tắm, bé bắt đầu thoát y và dẫn mình vào bồn tắm. Đặp vào mắt mình là 1 cô bé rất xinh, V1 thuộc hệ đào tiên to tròn xăng chắc, tuy bé ko cao nhưng 3 vòng chuẩn, bé đặt biệt có cái tattoo ở chân nhìn rất ngầu và đẹp. Mình và bé bắt đầu vào tắm táp cho nhau. Đầu tiên là bé gội đầu cho mình, trong lúc gọi đầu mình thì ngồi dưới bồn bé thì đứng , đập vào mắt mình là con bướm xinh mấy bác ạ, mặc dù nước xà bông chảy xuống làm cây mắt nhưng tay mình vẫn bắt bướm của bé đc, tranh thủ khám phá bé bướm thì ôi nước nôi tuôn trào, sướng cả ngón tay. Sau khi gội đầu xong thì bé ngồi xuống kỳ cọ cho mình, giờ thì tới cặp đào tiên đặp vào mắt mình, ko kiềm chế nổi vẻ đẹp này nên mình tranh thủ mâm mê, mò mẫm, xoa bóp, xe xe đầu ti, ôi cặp đào rất vừa tay và xăng chắc nên cảm thấy rất sướng tay. Sau khi tắm xà bông xong, e bắt đầu dùng lưỡi rà khắp cơ thể mình, e rà từ trên xuống dưới, lướt qua lướt lại 2 đầu ti của mình, sướng rân người, r từ từ e chuyển xuống thằng e mình làm nó cương cứng cả lên, phê quá phê, e còn dùng bướm cạ cạ vào đùi mình nữa chứ, cảm giác những sợi lông cạ cạ vào đùi mình nó vừa nhột vừa phê thật. Tắm xong bảo mình lên giường tiếp tục, e lấy khăn lau khô cho mình. Bắt đầu vô màn ms khoẻ e làm rất bài bản, tay e rất có lực nên phần này mình cảm thấy e làm rất tốt, ko những làm bằng tay mà e còn có bài đi chân lên sóng lưng nữa, lâu lắm rồi mình mới gặp 1 bé biết đi chân kiểu này, bé đi đến đâu là lưng mình hết mỏi chỗ đó. Xong mình thấy khỏe nên không yêu cầu làm đá nóng mà chuyển qua nuru luôn. E bắt đầu rưới dầu lên người mình, và bắt đầu màn trường, e như con lươn trường khắp cơ thể mình, mình nằm yên mà cảm nhân 2 quả đào tiên trường khắp cơ thể mình, 2 quả đào của 2 rất to và chắc nên chà đến đâu là cảm nhận được đến đó, đến đây thì thằng e của mình căng cứng quá r nên mình kêu lật ngửa lại. Sau khi lật lại e tiếp tục màn lươn trường khắp cơ thể của mình, e trường từ dưới lên trên, trường xong e dùng cái lưỡi thần kỳ rà khắp cơ thể mình, e rà ở 2 đầu ti của mình, sau đó rà đến thằng e của mình, e bắt đầu BJ và xoay người ở thế 69 huyền thoại, và mình kết thúc trong sung sướng ở đây. Xong bé lau khô và kêu mình nằm đó nghĩ mệt xíu, bé đi tắm và mặc đồ vô. Bé này ko như những bé khác là nằm nghỉ cùng mình và vào tắm chung lại. Và mình cũng tự đi tắm lại và mặc đồ về.
Đánh giá csvc và NV tốt
KTV 16, rất xinh
V1: đào tiên, căng tròn, vừa tay mình
V2: ổn
V3: vỗ sướng
V4: tỉa gọn gàng thơm tho, sạch sẽ và ngọt nước.
KT khỏe tốt
KT mệt: tốt , làm nhiệt tình
Tic = code
Tip = tic + bonus

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Con người không ai là không có lỗi lầm, có lỗi mà có thể sửa thì chẳng gì tốt đẹp bằng. Có lỗi mà không muốn sửa thì chính là phạm thêm một tầng sai lầm trầm trọng. Đúng như lời Khổng Tử nói: “Quá nhi bất cải, thị vị quá hĩ”, đã sai mà không chịu sửa, vậy mới gọi là sai.

Ơ ma zing, gút chóp Bro.
Những bài Reports gần đây của Bro cho thấy Bro : Biết sửa sai là cái dũng của người quân tử chân chính.
JL mừng Bro @Comando_8x , đã đủ 5 bài Reports để có thể vững tâm tham gia event Banh Bóng :D :D

• Like
Điểm cảm xúc: Comando_8x and Garryyau

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

Xin tặng Bro tấm hình để avatar ;) ;)

• Like
Điểm cảm xúc: Comando_8x

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

Jack O'Hara (biệt danh Butcher, Tiny hay Green Beret) - anh lính cơ bắp đội mũ nồi xanh cầm khẩu súng lục trên hình cover của game. Anh này vốn là một tay đấm hạng nặng người gốc Ireland, gia nhập Commandos sau khi bị kết án 14 năm lao động vì đấm một sĩ quan và Jack nổi tiếng với chiến tích đột nhập bunker và tiêu diệt 16 lính Đức dù bị thương.

Tuổi thơ của mình không chỉ gắn bó với Counter-Strike, mà còn là COMMANDOS . Mình vẫn còn nhớ như câu thoại như Okie dokie, No problem man, Consider it done, That's easy just leave it to me…
Còn đâu cái cảm giác thò thụt hồi xưa, hồi hộp đợi chờ đám lính canh đi qua để lẻn vào đặt bom, làm nhiệm vụ. Nếu khó quá thì chơi theo kiểu không chiến thuật gì hết, cứ nhấn Gonzo Opera rồi Ctrl + I là bất tử.

• Like

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,840
0 ₿
Viết nhiều thành quen thôi mà, chúc mừng bác gặp đc 16

• Like

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
7
90
22
0 ₿
Đạn dược đầy đủ kkeke lên nòngB03

• Like

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
gặp 16 thì lại phê pha rồi =)))
@JokerZ Lam năm bao nhiu rồi còn lôi con game cũ kĩ ấy vào =)) mé chơi nhìu lần mún đập bàn phím vì bấm lộn =))

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Mr Mìn and Comando_8x

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Commandos là một series game hành động theo kiểu chiến thuật thời gian thực và ẩn nấp.
Game lấy bối cảnh Chiến tranh thế giới lần thứ 2 với nhiều sự kiện lịch sử làm cốt truyện chính của game.
Có tổng cộng 5 phần game là Commandos:
Behind Enemy Lines (1998), Commandos: Beyond the Call of Duty (1999)
Commandos 2: Men of Courage (2001)
Commandos 3: Destination Berlin
Commandos: Strike Force được phát hành năm 2006.
Và cuối cùng là phiên bản năm 2006 được cho là giống với Medal of Honor hay Call of Duty là Dù vậy, cái "chất" Commandos mà mỗi lần nhắc đến là nhớ nằm ở 4 phần game đầu, đặc biệt là các phiên bản 98 và 99 với góc nhìn từ trên xuống.
Lúc đó trong số các tựa game tui chơi thì Commandos thuộc hàng có đồ họa đẹp nhất.
Tới giờ khi nhìn lại tui vẫn thấy Commandos có chất lượng rất cao, từ đồ họa địa hình với cây cỏ, nước cho đến phần âm thanh - có lẽ là thứ hấp dẫn nhất của Commandos bởi nó rất thực từ tiếng súng đến những tiếng động khác như mái chèo và giọng nói của các đặc nhiệm đặc sệt giọng Anh quốc.
Trọn bộ Commandos được bán với giá 312 ngàn 500 đồng trên Steam.
Cả tuổi thơ mình đã chơi "chùa" trên những chiếc máy tính chạy Windows 98, XP khi ấy

• Like

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
thế có nhớ cái combo 1982 GONZO Ctrl + I ko =)))

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Không ngờ rằng ông mà cũng chơi ăn gian như ai =))
Tui chỉ chỉnh GONZO Ctrl + I để qua màn xem Lính nó đứng đâu thôi, sau đó tự mình chơi, chơi tới khi nào qua màn hok được nữa... muốn nổi khùng lên thì đứng dậy ra ngoài uống cốc nước lạnh roài vào lại chơi tiếp @@

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
có quyền lợi sao lại ko sử dụng =)) sao bao nhiu thời gian mò mẫm ko qua đc thì..... combo thôi =)) hồi xưa làm ji có youtube chỉ mẹo chơi =)))

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Mà phải nói là game Commandos, đối vs tui chơi đi chơi lại hok thấy chán giờ tui vẫn thấy vậy, ít game PC nào được như vậy

vosidao

Thượng Sĩ
Thánh Phán
22/3/16
Chủ đề
17
261
68
0 ₿
Ai biết game này thì cũng đã ở hàng 4x rồi, mình cũng thích nhất nhân vật Green Barret : nhanh gọn ra tay dứt khoát đúng là vai trò thủ lĩnh

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam and Comando_8x

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star
Thks Bro, mình mới tham gia diễn đàn, mong ae đồng dâm chỉ giáo thêm :)

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿