Q.1 - (EVENT NICK MÀU) Bốc code free 67 nhưng lại đụng độ 09 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 (EVENT NICK MÀU) Bốc code free 67 nhưng lại đụng độ 09

Lượt xem: 1,146

chu.chimnon

Trung Sĩ
Angry Brid !!!
Hello ae dđ, lại là Non nè. Chuyện là bữa giờ đọc rp của ae khen 2 bé mới bên DBTĐ mà trong lòng cũng cảm thấy khá nao nức, bấm bụng tính đi rồi mà may sao dựt được 1 code free chỉ định bé 67. Ok thao tác lẹ làng ib zalo cơ sở mà chưa thấy rep nên thôi alo luôn cho nhanh, bỗng được qly báo tin bé 67 mới ra ngoài có việc nên linh hoạt sắp xếp đổi cho mình bé 48. Kkk ai chứ bé 48 như lịch sử sâu đậm với Non rồi nên gật đầu ko cần suy nghĩ, lẹ lẹ gạt chân chống đạp con xe Martin tới cơ sở chứ dạo này giá xăng tăng quá chạy xe mà thấy xót.

Giữa trưa nắng cực cuối cùng Non cũng lết đến nơi, vào sảnh được đích thân a qly đập chai rót cho ly trà nóng tiếp đãi nồng hậu đồng thời báo mình bé 48 xin nghỉ trưa xíu, offer cho mình đổi sang bé 09. Thực lòng trên đường đi rất thương nhớ bé 48 còn nghĩ duyên trời định cho 2 đứa không hẹn mà gặp nên cũng muốn chờ bé, nhưng mà haizzz nghĩ lại thời gian ko có nhiều tối còn về diện kiến gấu nhà đúng giờ ko là chít cái thân chimnon bé bỏngB12Thôi đành trao hết niềm tin cho a qly và bé 09 vại.

Hôm qua trúng vào t3 t4 t5 hàng tuần ở cơ sở có khuyến mãi 30% nên Non đi "giờ thiên" mà cũng khá đông khách, a locker thường ngày vẫn ngồi ở dưới nay bận tối mặt nên lại một lần nữa Non được đích thân a qly dẫn lên phòng. Điểm Non luôn cảm thấy thích ở Dubai Tân Định đó là mỗi phòng ở đây đều có không gian thoáng, cảm giác thoải mái như ở nhà B38 Mà điểm nhấn của phòng nay Non đó là phòng xông hơi có thiết kế bệ đá ngồi cảm giác quý tộcssss nếu so với các phòng khác dùng ghế thông thường. Có điều ngồi xíu mà ướt nhẹp cả cái quần :)))

Xông được 10p ra ghế ngồi thì bé vào, ấn tượng đầu tiên của Non là bé khá thân thiện, nói chuyện vui đặc biệt giỡn hơi bị nhây cười suốt cả buổi. Lúc nào cần vui đùa thì nhộn nhịp ko phải bàn, lúc cần yên tĩnh thì khi đó chỉ còn những âm thanh của ngôn ngữ cơ thể.

Phần tắm: Bé tắm kỹ, rửa sạch sành sanh từng cọng lông trên người Non. Bé chủ động áp hai trái vú sữa vào mặt Non thì trong đầu Non lúc đó chỉ vang vảng câu hát:
"Vú sữa miền tây căng tròn ngọt nước hái từ trên cành,
Thơm ngon .... mời bạn ăn nha, tôi đây không chờ bạn nữa giờ tôi ăn liền"

Vừa chén vú sữa vừa được bé mời tham quan khe suối giữa 2 chân của bé, phải nói đây là dòng suối thượng nguồn bởi vì bao nhiêu nguồn nước đã tập trung tại nơi đây, tất cả dường như chỉ chờ Non đến chơi và Non xin phép đặt tên nơi đây là dòng suối "Vô Tận" và lý do thì xíu nữa ae sẽ được biết :))) Nói phần anh say sưa xíu nữa quên phần em, bé dùng đường lưỡi kích thích thằng em đã dựng đứng với màn tham quan khe suối khi nãy, chăm sóc tận tình đá lưỡi say đắm với thằng em mà thằng anh còn phải ghen tị. Quần thảo nhau 1 lúc 2 đứa chuyển địa điểm lên giường tiếp tục cuộc chơi

Phần khỏe: Mát xa khỏe không phải là món chính nên Non xin lướt qua, cơ bản là ổn áp đủ bài, phù hợp cho ae thích nhẹ nhàng không mạnh bạo. Trước đó bé có nói sáng giờ làm 3 ca rồi nên bé hơi mệt, xin khỏi làm khỏe được hong? Mình dễ tính xưa giờ nghĩ trong đầu làm mệt xong nằm nghỉ cũng được, mà tính mình thích đùa nói em thư giãn cho anh xong anh mệt em phải đấm bóp cho anh nghen. Chắc bé tưởng mình đòi làm khỏe thiệt nên bé nói để em làm khỏe cho anh giờ luôn nha. Hic cho Non thứ lỗi em nhé chứ Non cũng không muốn hành em đâu B12

Phần mệt: Đầu tiên phải nhắc đến bài trườn thái, cặp vú sữa lai cam bé đi khắp lưng Non khá tốt, tuy nhiên nhiều lúc cũng cảm thấy hơi qua loa kiểu lướt nhẹ qua da xíu :))) Bù lại đường lưỡi bé làm Non nổi hết cả da gà, đi đến đâu đã đến đây. Tuy nhiên hôm nay thằng em Non nó khó tính, mặc cho bé làm đủ bài thi triển mọi thứ thằng em vẫn không chịu dậy.

Thấy mỹ nhân gặp chuyện bất bình vội cap màn hình ... à nhầm vội ra tay tương trợ, đến nước này chỉ còn thằng anh mới dạy nổi thằng em. Đổi tư thế Non nằm trên bé nằm dưới, chiếm lấy thế thượng phong. Như những màn dạo đầu của các cặp tình nhân, Non và bé nhìn nhau đằm thắm, từ từ lướt đến gần nhau hơn, cảm nhận hơi thở theo từng nhịp. Non hôm bé từ trên xuống dưới, bắt đầu vòng tai nhỏ nhắn, chuyển gần xuống má và cổ, đến cặp vú sữa thì dừng lại khoảng chừng là 2s, để Non có thể thưởng thức toàn bộ vị ngọt từ những nhũ hoa đang phơi phới sắc hồng trên đỉnh núi kia.

Lên núi thì phải xuống sông, thưởng thức cái đẹp của núi cao không thể thiếu tận hưởng sự tươi mát của dòng suối "Vô Tận", Non chỉ vừa nghịch nhẹ hạt đậu nhỏ trên thượng nguồn mà khe suối ấy đã thấm ướt tự bao giờ. Được "nước" thì lấn tới, Non nhẹ nhàng đưa ngón tay vào trong, nhấp nhả từ tốn để bé không bất ngờ, rồi dần dà theo nhịp chảy mà tăng tốc nhanh dần. Chạm dần đến nơi khoái lạc bé càng tạo ra âm thanh sống động, dòng nước cứ thế mà tuôn trào, mạnh dạn tuyên bố đến JAV còn phải học hỏi nhiều nhé.

Âm thanh của bé và tiếng suối tuôn trào như đánh thức thằng em Non, vươn vai bỗng chốc lớn nhanh như Thánh Gióng :))) Bé muốn phụ mình HJ nhưng Non nói không, bé cứ tận hưởng mọi thứ để anh lo. Một tay lấp bể tay còn lại dạy dỗ thằng em lì giờ mới chịu dậy, càng cao trào bé càng lúc càng rên dữ dội, thằng em nghe thấy cũng tuôn trào tinh hoa trong sung sướng. Non không quên tặng em nụ hôn trên má khi đã đồng hành cùng Non trên chuyến đi này. Nằm nghỉ một lúc thì 2 đứa vào tắm lại sạch sẽ, ra ngồi tâm sự mỏng một xíu rồi "Ngọt ngào đến mấy cũng tan thành mây" các bác ạ, đến giờ em và Non cũng phải chào tạm biệt.

Xuống sảnh ngồi nghỉ được a qly hỏi thăm nhiệt tình, trò chuyện mỏng thì được bật mí sắp có siêu phẩm mỹ nhân 1m75 gia nhập dàn hậu cung Tân Định nhé, à a qly còn hỏi mình ăn mì không để a nấu cho :)) kkk vinh hạnh quá nhưng mà thôi cũng tới giờ phải về rồi. Hic buồn phát là đang ngồi nói chuyện thì có 1 bé đang trả khách với giọng nói líu lo quen thuộc, vâng không ai khác đó là bé 48 loli đáng iu của Non, phải chi Non đến muộn hơn xíu đã được gặp em r B12Thiệt là lòng đao như cắt nước mắt đầm đìa mà e nào có biết! Đã vậy đang rp bài này thì hay tin Event bị tạm ngưng vô thời hạn. “Tạm biệt Nhanh như Chớp, khóc xong rồi thì thôi cất gọn poster event vào góc thôi vậy !"

TỔNG KẾT:
CSVC và QLY
: quen mặt rồi giờ kiếm chuyện chê kiếm vé free được hong ta B65

Đồng chí 09:
- Face xinh, ưu điểm có nét dâm dâm
- Service tốt, đầy đủ mọi thứ trừ CIA, cháo lưỡi cho mấy ông đỡ lăn tăn
- Thái độ nhiệt tình, chịu chơi, vui vẻ hong quạo
- V1 hệ cam, tiêu chuẩn Việt, V2 lipit cho ông nào thích ôm, V3 căng đét ẻm tự quảng cáo ai mà đc doggy em nó thì sướng chết, Non cũng ước được v B05
Lời cuối là mặc dù bé 09 không phải gu Non nhưng vẫn trải qua 2 tiếng thăng hoa thì chứng tỏ skill bé không tầm thường bởi thằng em Non nó khó tính không hợp là không lên nổi, được mỗi cái bù cho thằng anh dễ tính. Nói chung là một số rất đáng check cho ae thích gu nói chuyện vui vẻ và cuồng nhiệt khi cần nhé!!

Chúc ae tiếp tục phá đảo giang hồ còn Non xin phép ẩn thân tu luyện, có biến sẽ lại trồi dậy hóng hớt!! yociexp47

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Chưa có dịp ghé thăm Pé 29 Dubai Tân Định, nay lại bật mí sắp có siêu phẩm mỹ nhân 1m75. Ulatroi...
Ngày Mùng 8 Tháng 3 mới về Saigon được, mần sao kịp để kết thúc event NICK MÀU một cách viên mãn nhất đây... ahuhu B23B23

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Neo and chu.chimnon

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
ông mặc định sẽ có nick màu ĐEN nếu tip tục đi cmt dạo vs cái màu chữ này nhé

• Haha
Điểm cảm xúc: PASSIO and chu.chimnon

chu.chimnon

Trung Sĩ
Angry Brid !!!
Ông chưa nghe câu gia đình 2 con vợ chồng hạnh phúc hả, nhà tui đốt không cháy nổi đâu nên đừng có cố yociexp38
Ây da mà ông ở đây làm nhớ lại bữa ông dám khoe chiến công với bé 48 yociexp25

chu.chimnon

Trung Sĩ
Angry Brid !!!
Làm luôn cái vé 4 tay tri ân 8/3 2 bé kkkk, mà bé 1m75 nghe nói còn đang training ko biết chừng nào mới được xuất chiến bác ơi

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi