Gò Vấp ( EVENT NICK MÀU) Buổi tối thoải mái cùng 67 Dubai GV

Lượt xem: 3,225

QYN

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/19
Chủ đề
3
39
16
33
0 ₿
Như thường lệ , Đội bóng e có tiệc khai xuân và chọn ngày đep 22/2/2022 Sau các thủ tục chén Chú chén a Thì mấy ae trong đôi lên máu dâm , Thế e cầm máy lên book 7 vé bên Ms DB GV Tất nhiên dc cod giảm 30%
Vào qua các thủ tục e lên phòng xông hơi gặp đang tê tê xông ra mồ hôi ta nói nó phê chữ ê kéo dài, Ra lau khô cơ thể thì nge tiếng gõ cửa và e gái bước vào , “chào anh “ e vừa ngươc lên thằng ấn tượng của e là 1 em gái cao tầm 1m63 mặc cái váy hở nhẹ phần mông làm trong con mê tỉnh và say thằng e của e chào cờ thay em nói lời chào em,
Nói chuyện 1-2 câu e cởi váy nhẹ ra lộ con chym non bé bỏng và được cắt tỉa gọn gàng làm máu dâm e trổi dậy..Tắm táp xong là màn ms khoẻ khâu này bỏ qua , Đến phần đang phê thì e thấy lạnh , phần dầu masa thái của e đổ lên người sau đó r thấy 2 con ốc vừa nhọn vừa mềm chạy dọc sóng lưng, sau đo quay người lại e mới nhìn rõ dc 2 con ốc mới nhú này , e nó cầm thằng e của e xoa vào 2 con ốc và bắt đầu dùng lưỡi đi từ ngực xuống , vừa chạm thằng em BJ nhẹ nhàng làm e nỗi máu râm chúa lên , vỗ mông nhẹ dương như e cũng hiểu , và sau đó 2 ae bắt đầu màn ăn chuối và húp hào nhau , cũng tội nghiệp khi say thì e cũng lâu hơn bt xíu e , Phần này e lúc đó cảm xúc lắm e cũng ko nhớ hết trong con bê e nói gì nữa.
Xong xuôi. tắm rửa vui vẻ 2ae nhồi nc xíu cho tỉnh rồi e nói a có đói. thì xuống dưới em kêu làm mỳ trứng cho nhen…Mình xong rồi cũng tranh thủ về ….
Chấm điểm sơ csvc + thái độ phục vụ :9/10
Ktv :
V1: 8/10 Mình dây nên khó đoi hỏi nhưng là hàng thật
v2 :9/10 không chút limit
v3: 9/10 ngực ưởn mông cong
v4 :10/10 Non khít sạch vs thơm nữa
Nc đi Dbgv thì ae không phải lo chỉ
có gu như nào thôi chắc e may mắn đi dc mấy bé teen dễ thương cũng có khi mình vào nc vui vẻ nên mấy e cũng nhiệt tình…
Sẽ Ghé lại nhưng đem khách cho db lần 5-7 khách mà ko có ưu đãi riêng cho e để e có động dục trãi nghiêm rì viu hết các số thì em hơi thiệt cho e nè kakaka
Chào thân ái và quyết thắng văn e tới đây cũng lũng cũng rồi Bqt có chấm điểm ưu ái e đổi màu vàng nick cho phong thuỷ nha kakaka

QYN

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/19
Chủ đề
3
39
16
33
0 ₿
À E Quên em nó số 67 nha ae!
Em có vào đoc giới thiệu hoa khôi học đường thì quá êm nè

• Like
Điểm cảm xúc: Somnguyen172

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,146
446
0 ₿
Dubai xin ghi nhận tấm thịnh tình của Bác… Phiền bác inbox cho Ad số đt bác hoặc bác inbox 0932 032 113 Tổng Quản Lý để nhận thẻ Vip nhé.

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
7đ về chỗ

• Haha