Gò Vấp ( Event Nick Màu ) Buổi trưa cùng Bé New 69 ......

Lượt xem: 1,398

Còn cái nịt

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/1/22
Chủ đề
5
38
11
0 ₿
Hello bà con cô bác.
Hôm nay cũng như mọi ngày , trời nắng cực thằng anh thì mệt mỏi nhưng thằng em lại biểu tình quá . Nên Dưới Bảo Thì Trên Phải Nghe. Alo cho Mr Tỉnh của Hera liền kiếm 1 cuộc hẹn với A14 đang hot mấy hôm nay nhưng không thành, tiếc thật nhưng không sao bác ấy giới thiệu cho em 1 bé mới là A69. Thôi cũng triển luôn, Phi Chiến Mã từ quận 6 qua luôn tới cơ sở.
Vừa đến nơi thì gặp bác Tỉnh ib vào vùng kín cái mã. Mọi công đoạn xã giao dưới quầy đã xong xuôi. Ngồi chơi xơi nước tầm 5p thì đc bạn locker dẫn lên phòng ...
Csvc phòng khá ổn , phòng xông nhiệt độ ổn em xông tầm 10p mà xém tí ngủ quên luôn B04.
Xông ra thì đã thấy bé vô rồi. Ấn tượng đầu tiên của em với bé là quả bưởi khá ok . Người nhỏ nhưng hàng thì lại to. Face bé đẹp lắm mấy bác ạ , nước da bánh mật , phải nói là ok rất hài lòng về khoản này. Ngồi chào hỏi bé bằng những pha cháo lưỡi đầy ngọt ngào . Nhất là được bé đút kẹo bằng lưỡi nữa chứ ôi phê. Màn xã giao nhẹ xong xuôi thì em đc bé dắt đi tắm. Màn tắm heo thì bỏ qua nhé. 2 đứa bú liếm các kiểu cho nhau. Em cũng tiện tay khám phá khe suối của bé thì ôi nước đâu nhiều thế này, nhìn lên thì thấy bé đang rên khẽ thế là em cháo lưỡi tiếp tục, những pha đá bi súc bình và tuyệt kỹ trên núi của bé quá điệu nghệ làm em phải out vào đôi môi của bé , bé hút cạn k xót 1 giọt nào, Không biết có phải hôm nay em mệt hay là do skill bé quá đỉnh nên tầm 15p là e phải thất thủ... Tắm táp lại cho nhau sau pha chiến đấu vừa rồi thì bé cùng em lên giường để chiến đấu tiếp ...
Phần mass khỏe thì em phải công nhận là bé đánh rất lực , hơn cả thần y 3 đời trị xương khớp luôn .. nhiều bài đánh của bé làm em đã thông kinh mạch. Ai thích phần mass khoẻ thì nên ủng hộ bé nha. B38 nằm tám chuyện nghề nghiệp tình yêu thời sự với bé, Bé rất quan tâm khách nhé : hỏi anh có đau chỗ nào để em dùng nhiều lực hơn.. nghe giọng em dịu dàng bên tai thì thằng em lại biểu tình chiến đấu.
Về phần mass mệt thì bé trườn các kiểu lick ti thả kiến dọn dẹp nhà cửa quá là đã luôn, em thì bị bé cưỡi ngựa rồi hẩy quá nhiệt . Vừa ăn cháo vừa cưỡi ngựa còn gì bằng.. chuyển sang thế 69 truyền thống thì em khám phá khe suối , nước quá nhiều , tiếc là hôm nay em vẫn còn bị rát lưỡi do tuần trước mới vét bé kia nên cũng k húp sò được. Tầm 15p thì em không thể nào giữ được nữa đành phải xuất ra thôi. Bé ngậm và mút xạch sành sanh luôn hihi.
Lúc đó em nằm ôm bé 1 tí cho lại sức thì tắm lại tí rồi phải nói lời từ biệt với bé... Thằng em lúc này tự nhiên hồi phục lại nhưng cũng đành lòng đi về vì đã hết xí quách rồi còn đâu....
Tổng quan về bé A69 1 cô bé đến từ vùng đất miền Trung.
Face đẹp dâm 9/10
V1 Dạng cam lai bưởi , bú rất đã
V2 Ổn , ôm sướng , không phải mình dây
V3 Săn chắc ổn áp lắm
V4 Không Mùi , Nhiều Nước, k rậm rạp
Làn da bánh mật, chống chỉ định với mấy ông thích da trắng :)). Bé ngoan và chiều khách service tốt , mass khỏe rất tốt ..
Trước khi về em có ăn cháo thêm phát nữa và tip thêm cho bé về sự hài lòng .
Xuống quầy ngồi ăn ít trái cây và trò chuyện với bác Tỉnh 1 tí thì em cũng ra về luôn. Kết thúc 1 hành trình xả lũ..
Tổng phí là:
Tic 600 ( đã có code)
Tip 1200 +100 cho bé iu ..
Tip 100 cho lễ tân ....
Tổng 2 củ khoai nhé. Giờ mà vẫn còn nhớ em 69. Nhưng vẫn tương tư em A14 vì chưa gặp đc.... Mong được trở lại 1 ngày gần nhất ..

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
Dạ e cảm ơn a zai đã bỏ thời gian từ xa ghé ủng hộ và trải nghiệm cơ sở và dịch vụ cũng như khám phá bé A69 bên e ạ . Chắc chắn e sẽ không để a thất vọng và lịch gặp bé A14 sắp tới a nha . Chúc a thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ . Ngày tới bác ghé Alo e nha 0972167896 e đón bác từ xa luôn ạ . Để bác xuống gò vấp quên lối về luôn ạ .

Còn cái nịt

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/1/22
Chủ đề
5
38
11
0 ₿
OK bác . Bác có lòng thì em có dạ thôi. B11

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera