Q.1 - (EVENT NICK MÀU) Chào năm mới cùng 09 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 (EVENT NICK MÀU) Chào năm mới cùng 09

Lượt xem: 1,330

Giáp La Cà

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
13
59
22
0 ₿
Chào 500 ae!
Hôm qua thấy Dubai Tân Định có khuyến mãi 30% nên ghé sang chào xuân . Làm cái onsen để thư giãn nhẹ nhàng cho năm mới. Đi vào giờ cao điểm nên chờ cũng tầm 10’ tuy nhiên gặp bé lễ tân mi nhon tiếp đãi cũng ok

Sau đó, bạn locker dẫn mình lên phòng với nụ cười và lời chào thân thiện. Phòng ốc sạch sẽ , xông hơi lên nhanh với mình vậy là ổn.

Xông hơi được 1 lúc thì bé bước vào, bé mời ra ghế ngồi rồi lấy khăn giúp mình lau khô, bé nói chuyện rất duyên và tình cảm , sau đó bé mời mình vào bồn để bé phục vụ , tắm rửa rất kỹ càng nha các bác, gội đầu còn hỏi gãi vậy có đủ mạnh chưa nữa, tới phần onsen thì quá tuyệt, bé tặng luôn 1 bài thái dưới nước kèm vài bài kèn sáo kỹ thuật cao, bác nào yếu dự là kết thúc lun trong bồn ấy.
Sau khi tắm rửa mọi thứ thì đến phần massage. Về phần massage khoẻ thì bé làm từ tốn, nhẹ nhàng, và cảm thấy rất ổn.
Xong thì đến phần massage mệt. Cái này thì phải bắt đầu từ bài trườn phải nói phê hết sức, các skill ngực và lưỡi của bé lướt khắp người mình. Đến nuru thì skill chà cậu bé vào v4 phải xem là đỉnh cao, thiếu mỗi vài phân thì chắc củ khoai chui lun vào lò rồi, bé chăm sóc cậu nhỏ chậm rãi từ đầu đến bi, vừa nhẹ nhàng vừa nghịch ngợm, hết sức nâng niu và chiều chuộng. Nói chung là phê tới nóc. Mình cũng tranh thủ khám phá v4 của bé, ướt át từ lúc khám phá bằng tay và tuông trào lúc mình dùng lưỡi, chắc bé cũng thích thế 69 như mình vậy, hơn tầm 10p mình cũng lên đỉnh, bé làm vệ sinh rồi vào mát xa đầu và tâm sự cho tới hết giờ

Mặt: 7₫ bé xinh vừa phải
V1: hệ cam, vừa tay
V2; phẳng
V3: 85, ổn áp
Service: good
Bác nào tìm kiếm các em nhẹ nhàng trò chuyện giải toả căng thẳng thì cứ hẹn bé 09

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
Chúc mừng bác, bài viết ổn nhưng vẫn mong bác miêu tả chi tiết hơn kkkk, BGK gửi bác 2đ khuyến khích nhé B05

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
nói thật thì khen thưởng, chém gió là bay màu như ước mơ nhé, và ban vĩnh viễn ko cho lên màu nữa nhé bựa

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,486
628
0 ₿
Tên này h kinh khủng quá, hết dụ dỗ ib gạ hàng, giờ lại chém gió, giả mù xa mưa

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
214
1,294
613
0 ₿
Cám ơn huynh đá ghé chơi ủng hộ cơ sở, hẹn gặp lại huynh ngày gần nhất nha, alo muội trước khi đến để muội sắp xếp cho huynh chu đáo nhất nhé 0932484835

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
92
1,731
1,510
32
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile