Gò Vấp ( EVENT NICK MÀU ) đắm chìm vào con suối mộng mơ của A29 Hera

Lượt xem: 1,229

tran le thanh dat

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
29/12/21
Chủ đề
7
115
15
0 ₿
Hôm nay solo bida kèo massage với thằng bạn chí cốt kết quả là mình thua mấy bác ạ. Chạy qua Hera mỗi thằng 1 vé nuru 69. Cái điểm cộng ở đây là nhân viên phục vụ rất nhiệt tình và linh hoạt nhé lễ tân thì tư vấn tận tình, không hề mời chào đi vé cao hay là cái gì cả. Do mình với thằng bạn mình đã bàn từ trước là vé nuru 69 nên là chọn luôn không suy nghĩ gì.
Trong lúc đó phục vụ chạy lên mở máy lạnh trước cho mình, xong trong lúc chờ đợi thì anh phục vụ rót trà nóng cho mình và ngồi trò chuyện cùng mình, kiểu 2 người hợp ý nói chuyện mà phòng chuẩn bị xong xuôi lúc nào không hay. Thôi thì lên phòng mà chiến, lúc dẫn lên phòng thì anh phục vụ hướng dẫn mình tận tình, thấy ưng quá thì mình kêu lại cho tiền cf nè hihi. Ngồi hút xong điếu thuốc thay đồ rồi nhảy vào phòng xông thôi, mặc dù bên này đã khai trương lâu rồi chắc gần 3 tháng nhưng CSVC vẫn rất tốt và vẫn giữ được vệ sinh điểm cộng nha cơ sở ơi. Phòng xông lên nhanh, ổn không có gì phải bàn. Bắt đầu tịnh tâm từ cái khúc này nè, tịnh tâm đến mức mà bé vô hồi nào hỏng hay mà. Sau một hồi thấy nóng quá nên mình nhảy ra ngoài, thấy bé có một khuôn mặt xinh xắn với một nụ cười duyên dáng làm cho bao trái tim băng giá tan chảy. Em nhanh nhẹn đứng lên lấy khăn lau người cho mình, lau nhẹ nhàng tỉnh cảm ân cần chu đáo như người tình mùa đông z á =))).

Trong lúc mình xông thì bé đã chuẩn bị nước xong từ hồi nào, ngồi tâm sự với bé tí thì chuẩn bị vô trận đại chiến dữ dội. Bé từ từ lột bỏ những mảnh vải che thân thì ối giồi ôi bé có một làn da trắng nõn nà thân hình bé nhỏ nhắn cute, nhìn vậy nhỏ nhắn nhưng mà có võ các bác ạ. Bắt đầu lâm bồn thôi, bé này tắm khá kỹ và tình cảm như người tình mùa đông hihi, đến lúc này bé bắt đầu thi triển những kĩ thuật điêu luyện mình vô cùng bất ngờ đến run người không ngờ thân hình nhỏ nhắn như thế mà lại sở hữu những kĩ năng như thế. Đúng là ông trời không cho ai tất cả các bác à, lưỡi của em uốn éo như đường đèo Đà Lạt vậy. Mới thấy bé show nhẹ cái kĩ thuật là mình hứng đòi lên giường chung với em ý rồi anh em ạ.
Ban đầu tính là sẽ không mas khỏe nhưng mà do nhức người quá nên thôi nằm im để em làm khỏe tí cũng được vậy.
Mas khỏe : em này thì làm đủ bài tận tình, nhưng đối với cơ thể mình thì chưa đủ lực lắm, em này đấm bóp rất nhiệt tình nha, phù hợp với mấy bác thích gu nhẹ nhàng tình cảm. Nếu các ae thích sự lãng mạn của Châu Âu thì tìm bé này nha mọi người.

Mas mệt : Khúc dạo đầu cũng như bao người trườn dầu xoa và chà thôi, cái điều đáng nói là đường lưỡi của bé đi rất phê nhá, chưa bao giờ được phê như vậy, vừa mút nghe tiếng chụt chụt kèm theo tiếng rên nữa chứ khi thấy lưỡi em điêu luyện đến vậy thì mình vội vàng kêu em vào thế 69 chứ mình nôn lắm rồi hihi. Em vừa trèo lên người mình thì ối giồi ôi một dòng suối tinh khiết với bao tinh hoa ở ngay trước mặt mình. Mình nhanh như chớp húp lấy húp để, em cũng không vừa gì khi em thể hiện skill BJ lốc xoáy 1 cách hăng say các bác ạ, không hiểu sao nay do mình yếu hay là bé này điêu luyện vậy tầm 10p sau là mình đã ra rồi mọi người ạ. Nay ôm bé tâm sự nghỉ ngơi thôi, nằm một hồi mà mắt lim dim lúc nào không hay thôi thì tắm xong thay đồ rùi xuống thôi.
Xuống đến nơi thì thấy thằng chí cốt mình đã ngồi đợi mình từ bao giờ, miệng cười toe toét thôi nhìn cũng đủ hiểu rồi. Ngồi uống trà được tí thì anh quản lí chạy lại hỏi bé như nào làm được không có gì cần góp ý không ngồi trò chuyện khá lâu, đi massage cho nó khỏe mà sao xuống dưới ngồi phê phê đuối đuối sao á ta kì lạ thiệt. Ông quản lí hiểu ý mình hay sao á ta tự tiết lộ số A29 cho mình luôn mà. Hi vọng Hera cứ giữ vững phong độ như thế nha có dịp mình ghé tiếp á.

Đánh giá chung :
KTV : A29 người nhỏ , mặt cute , làm tình mạnh bạo, đi đường lưỡi đến đâu phê đến đó. Thuộc tuýp con người lãng mạn ở Châu Âu.

V1 cam việt
V2 xíu lipit
V3 đủ sài
V4 con sông quê =)))

Tổng thiệt hại : tic=350k
tip= 700k

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera and Neo

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
7đ về chỗ

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi
Bgk gửi bác 2đ cho sự đắm chìm của mình kk

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,032
533
0 ₿
Cơ sở rất vui mừng khi Ae đến trải nghiệm mà còn có cả rv như này rất là may mắn cho e . E cảm ơn và chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ