Q.1 (EVENT NICK MÀU) DBQ1 06. Đ/c TLinh

Lượt xem: 1,630

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Số là chủ nhật có công việc tại Sì Gòn nên sẵn tiện đăng ký tham gia buổi tiệc nhỏ do Hệ thống Dubai tổ chức. Sao cuộc vui thì được mấy ông anh thiện lành dẫn đi mỡ mang tầm mắt rửa bớt phèn do tắm nước giếng. Và cuối cùng được mấy ổng dẫn về nơi quen thuộc mà hầu như lần nào đi Sì Gòn đều tạt qua đánh đầu. Vô được mấy anh quản lý và locker chào đón nhiệt tình do sỉn quá cũng không tham khảo gì thêm nên đành anh ơi cho em đại 1 bé nào cũng được. Lên phòng thì như thường lệ cởi đồ xông hơi. Cái phóng nóng kinh khủng các ông ạ. Sỉn vào xông hơi không nổi. Bỏ qua khâu này chút, trước khi đi xông hơi có dận ku em Locker cho phần trà rừng và 1 lon bò hút vừa xông hơi ra ngồi thì ku em bưng vào quá uy tín luôn. Em chỉ bào nhẹ thôi. Chứ bào mạnh là thêm vài món nửa nhe. Kaka.
Tới khúc quan trọng vừa xong hơi ra đã thấy bé nude ngồi đợi mình với vẻ mặt tươi cười, chào hỏi nhẹ nhàng lịch sự. Tới lúc khai thác thông tin bé thì được biết bé 22 tuổi người Kiên Giang, có thời gian làm ở Rạch Giá. Tính ra con bé ở gần mình nhỉ. Bé tên Linh với mã số 06.
Đánh giá sơ bộ:
Face 7 điểm do sửa mủi cao quá mất nét tự nhiên. Dáng người nhỏ nhắn cao chắc tầm 3m chia đôi.
Vòng 1. Chắc phải từ 8 9 điểm rất chi vừa tay bóp, đầu ti không thấy đâu luôn, hàng Miền Tây chất lượng cao không qua chỉnh sửa.
Vòng 2. Lipit kha khá nhưng eo ọt nhỏ nhắn lí do có lipit để nuôi vòng 1 nên chấp nhận được.
Vòng 3. Có da có thịt đẩy từ phía sau thì chỉ có nhanh out. Mlem mlem.
Vòng 4. Gọn gàng sạch sẽ thơm tho đặc biệt khá khít và bàn tay hư hỏng dễ dàng đụng đến điểm phía trong. Ngon canh ngọt nước.
2 đứa ngồi tâm sự với nhau cho bớt mồ hôi thì được bé dìu vào tắm. Nhận thấy cơ hội đã chín mùi nên mình nhẹ nhàng thả dê bé từ trên núi xuống tới thung lủng kèm theo món cháo huyền thoại không thể bỏ qua. Ôi em nhẹ nhàng nói nhỏ vào tai mình thư giản tại bồn nhe anh. Nghe xong là thằng ku em đang lặn hụp dưới bồn bỏng ngóc lên như đang biểu thị đồng ý. Mình nhẹ nhàng ok bé yêu thì em nó bắt đầu đi đường lưởi từ trên xuống dưới click ti đá eo thăm ngã 3 đường làm mình nhột mà sướng không chịu nổi. Bất ngờ bé sử dụng các tuyệt kỹ như đá trứng cút, nút bình xăng, lăng quăng đại pháp làm cho thẳng đệ 1 phen hú hồn. Nhưng đời đâu như là mơ đệ nó hú hồn xong nó chơi hệ lâu ra. Nhìn bé cấm đầu làm việc nặng nhọc với 2 bầu vú căng tràng nhựa sống mình không thể để em khổ cực như vậy được nên nhẹ nhàng dùng đôi bàn tay hư hỏng năng bớt gánh nặng nơi bầu vú đung đưa kèm theo những ngón tay hư hỏng xe xe nhẹ làm em cảm thấy thoải mái hơn phần nào. Ôi mình thật hạnh phúc vì làm người tốt. Nhưng giúp người như vậy là chưa được. Chợt nhận ra bờ mông em đang nặng nề do phải chổng mông BJ cho mình nên mình quyết định kéo em lại gần dùng tuyệt kỹ bắt bướm đại pháp giúp bờ mông em nhẹ nhàng hơn. Nghe tiếng em rên nhẹ nhàng từ từ tăng cấp độ là mình biết mình thật hạnh phúc khi giúp đỡ người khác. Cuối cùng mình cũng out trong tư thế CIA nhưng đời không như là mơ. CIA xong em bỏ đệ mình ra và không thềm vắt chanh cho hết nước và chơi luôn quả xịt nước. Ôi băng hỏa là đây chứ đâu mà nó đau lòng lắm các bác ạ. Khóc không ra nước mắt. Nhắc nhẹ em thì em nói ủa em tưởng... thôi anh chỉ nhắc em để tránh các anh em khác máng vốn thôi chứ anh thì cam chịu rồi. Đến phần ms khỏe nuru các thể loại do sỉn quá nên mình kêu em nằm cho mình ôm ngủ tí. Bé dạ ngoan ngoản nằm cho mình ôm và thật bất ngờ bé ngủ trước mình luôn. Kaka 2 đứa ôm nhau ngủ tới locker đập cửa mới chịu thức xong thay đồ. Kaka 1 trãi nghiệm làm người tốt thật đáng nhớ.
Mấy anh chấm nhẹ tay. Em có khúc bồn tắm à khúc ngủ em không biết đường văn chương.

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Xịt vòi nước cứu hỏa, heee, like trim bác

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Mấy Cha này làm quá sao JL làm lại grrr grrr

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
@Ngũ Phát 92 Chắc JL fải trốn dzìa Saigon làm thêm vài ba bài Reports dạo nữa quá, thấy tâm bất an quá, ahuhu

• Haha
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
  • Like
Điểm cảm xúc: Thiên CT

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Thay mặt cơ sở em xin cảm ơn bác đã ghé thăm ủng hộ, qua làm việc nội bộ bé 06 có khai là sau khi xong shot 1, thấy bác ngủ ngon quá nên bé có nhờ loker vào làm dùm shot 2 rồi, bác có thể đến bệnh viện khám để kiểm chứng. Hy vọng sẽ sớm gặp lại bác ngày gần nhất :) :) :)

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Có thiệt luôn. Thôi kệ có là cũng ngon rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: Thiên CT

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿