Gò Vấp ( EVENT NICK MÀU) Đi adam cũng được 3 lần mà vì event nên ghi review bé số 39

Lượt xem: 1,313

duckymomo

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
11/2/22
Chủ đề
9
42
36
0 ₿
Đang trên đường kiếm chỗ nào đó ngồi nghĩ đợi khách thì nhớ adam vẫn còn sự kiện giảm 50%
Nên ghé vào làm 1 vé nuru 69
Lễ tân dẫn lên phòng thì lễ tân rất dễ thương phục vụ nhiệt tình - mình tip locker 100k và nói chỉ cần trẻ và mông đẹp là đc * vì mình team mông *
Cái lúc xông hơi xong thì ngồi ghế nghĩ xíu vừa đc 2-3p thì
1 bé loli nghe loli vậy thôi chứ hàng họ đầy đủ
Cao tầm 1m60 mặc cái áo sơ mi trắng gài nút nhìn là muốn đè ra thịt rồi
Bỏ qua màn tắm rửa vì không biết miêu tả kiểu gì mà bé kì cọ sạch sẽ k tì vết nha - Vì bé nhìn nuột quá nên cậu bé bỗng dung đứng lên thì bé nói là thư giãn lần 1 tại đây
Sau 15p thư giãn thì cũng xong
Rồi bé dùng khăn lau hết khô ráo rồi lên giường matxa khỏe - Nếu bác nào thích đấm có lực thì bé matxa bao lực và lâu rồi mình mới đc bẻ cổ cảm giác rất là thoải mái tại đau cổ gần cả tuần này T.T
Và ai ngại nói chuyện thì h các bác im tầm 10s thì bé cũng khui chuyện cho nói cho những ai thích trò chuyện . giọng rất dễ thương
Sau khi nc 1 hồi bé kêu lật người lại và nói em thư giãn lần 2 nha
Đi tới đâu là sướng tới đó nếu ai thích Bj thì bé này BJ là như hụt cạn linh hồn mấy bác ạ . Sướng tới nổi mà não ko hoạt động tay chân bũng rũng luôn . Chịu không nổi nên sau 20p out luôn vì màn Bj

Đánh giá sơ bộ bé số 39 loli hàng bự
V1: 10d
V2: 9d
V3: Bóp bao phê
V4: K check
Tổng thiệt hại : giá vé 350k - tip 900k - locker 100

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
mừng bác ngon chym, gửi bác 1đ khuyến khích nhé, mong những bài sau sẽ chi tiết hơn

• Like
Điểm cảm xúc: duckymomo and Lươn Chúa

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Massage Adam xin trân thành cảm ơn anh đã đến trải nhiệm, ủng hộ cơ sở trong dịp đầu xuân năm mới. Cơ sở rất vui vì đã đem đến cho anh những phút giây thư giãn nhất. Rất mong anh cũng như ae trong cộng đồng ủng hộ Massage Adam trong khoảng thời gian sắp tới.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
thật ra bài này mình đã định xóa do hơi qua loa và thiếu trọng tâm, nhưng châm chướt cho bác lần đầu nhé

• Haha
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
để anh em người ta thoải mái mới nâng cấp tay nghề viết văn đc, có phải ai cũng giỏi văn 9đ như bác đâu