Gò Vấp ( EVENT NICK MÀU ) em 16 nhí nhảnh và anh khách hàng may mắn ở adam

Lượt xem: 1,663

tran le thanh dat

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
29/12/21
Chủ đề
7
115
15
0 ₿
Tranh thủ dịp cơ sở adam đang có khuyến mãi 50%, mình cũng tới trải nghiệm liền, trong đầu đã lên kế hoạch đi vé nuru 69, nên đến quầy order luôn vé nuru 69, yêu cầu 1 vài số thì đa phần kẹt khách, mấy ông này thấy khuyến mãi đi dữ quá mà, nên thôi dựa vào may mắn đi random luôn chứ sao giờ. Thủ tục check code này nọ như những nơi khác không có gì đang nói.

Ấn tượng hơn nơi khác là ở đây mặc dù mở lâu rồi với lại đông khách thì vẫn giữ được vệ sinh sạch sẽ. Nhưng góp ý nhẹ nhàng ở đây thì nên có thêm 1 phục vụ nữa chứ 1 lễ tân 1 phục vụ chạy không nổi lúc đông khách đâu nhé. Mình cảm thấy như vậy nên là góp ý nhỏ nhẹ thế thôi còn lại thì ok r á. Phong cách trang trí ở đây nhìn ảo ma quá mọi người ạ, bước vào một cái là thấy người lâng lâng luôn á chứ. Không biết có ai bị giống như mình không chứ bước tới chỗ nào đèn nó hư ảo như thế là người mình lâng lâng =))))) hong biết có phải triệu chứng gì không. Ngồi uống ly trà nóng cho tỉnh lại cái nè rồi bát đầu được 1 anh phục vụ dắt lên phòng lên tới nơi thì anh pv tận tình hỏi mình muốn xông khô hay xông ướt rồi bật sẵn cho mình. Thấy anh pv chạy nhiệt tình quá mà còn đông khách thôi móc túi cho 50k tiền cf nãy tiền vé còn dư 50k. Thôi vào xông hơi cho khỏe người tính mình thì thích xông hơi nên xông luôn cả ướt lẫn khô. Đã xông hơi thì nghe tiếng gõ cửa bước vào nghe một giọng điệu ngọt ngào như đường mía “ em chào anh ạ ! “. Trong lòng cũng muốn chào em lắm nhưng mà anh đang xông hơi phê quá em đợi anh tí nha. Xông đã rồi bước ra xem người tình đồng hành cùng mình đêm nay như nào. Vừa bước ra nhìn em, em nở một nụ cười duyên dáng thân thiện trong lòng mình nghĩ “ Chao ôi , công chúa nhà ai mà xinh xắn như thế này “. Lúc đó con tim mình đập bình bịch em vội chạy lại lấy khăn lau người cho mình, lau người cho mình xong thì đột nhiên em ôm mình một cái. Ôi trái tim băng giá mấy lâu nay đã được sưởi ấm bởi một cô công chúa xinh đẹp như thế này.

Em mở nước và trong lúc đợi chờ thì mình giang rộng vòng tay để đón em vào lòng mình nằm trên giường ôm ấp em 1 lúc thì không biết nước đã xong từ lúc nào. Thôi thì cả 2 chúng ta cùng tước bỏ xiêm y để bắt đầu đón tiếp một màn đại hồng thủy lớn nhất trong năm nay thôi.

Cả 2 cùng tham gia màn thủy chiến em tắm cho mình mình cũng tắm cho em em vuốt trụ đá bi, mình móc và bóp, tranh thủ mần nhau chút ít trong bồn giao lưu với nhau chút đỉnh, em cũng dễ thương thật như gái mới lớn tiếng rên của những cô gái mới lớn thì chả còn gì phải bàn cả. Một từ thôi “ SƯỚNG “, quần nhau trông bồn như vậy đã đủ mình sắp chạm lên tới đỉnh nên thôi stop lại, chọc ghẹo em nó cũng vui vẻ, xong xuôi lau khô lên giường chuẩn bị đợi mần thịnh.

Massage khỏe : em đi khỏe khá tốt đủ bài, em này hình như tập gym đấm phát nào nhớ đời phát đấy mọi người ạ, bác nào đô con như lực sĩ thì kiếm em này nha. em đi bài khỏe khá tốt, đá nóng, túi thảo dược đủ cả, hỳ hục gần 40p thì em bắt đầu tấn công, chậm mà chắc em nó vuốt từ chân lên mông rồi thả cỡ 2 cái tổ kiến lên đó, trời ơi dã man, phải gồng mình lên chống cự. Ngừng được một tí thì em lấy dầu trườn để chuẩn bị đi nuru.

Massage mệt : Em bắt dầu chà dầu lên người mình xoa xoa để trườn cặp ngực không to như bưởi nhưng lại tạo cảm giác sướng phê pha, ngực gái mới lớn ngon thật, còn nguyên sự săn chắc và nảy nở, ác hơn là lưỡi tới đâu ngực theo đó, cảm xúc dồn dập, thấy cộm cộm khó chịu dưới chân nên xin em nó nằm ngửa lại vì cây hàng cứng ngắc rồi ngửa lại chưa kịp thở thì em nó ép ngực tiếp, ép lên cây xúc xích phê quá xém out, thấy không ổn rồi nên bảo em nó vào bài chính lun, em nó cười cái xong bắt đầu quần thảo thằng nhỏ, hôn nhẹ xung quanh phần đầu rồi kéo lưỡi xuống 2 quả bi mút nhẹ phát sướng tê , chưa bj ngay mà em hj làm nóng trong khi em nó lick ti, vừa lick ti vừa rên nghe mà ối giồi ôi gái mới lớn rên nghe nó nưng nứng nừng nưng luôn á sắp chịu không nổi rồi mà vẫn còn tra tấn thế này biết sống sao, đưa tay chụp 2 trái cam việt tươi xanh mơn mởn , sự mền mại và đàn hồi sướng tay quá. Vội vội vàng vàng vô thế 69 thôi chứ chịu không nổi rồi. Em chồm lên người mình thì chưa gì nước đã lênh láng, mình nhanh nhẹn như 1 chiến thần húp chày húp cối cái lưỡi của mình cũng không vừa gì uốn éo cong cong như đường đèo ở Đà Lạt vậy. Bé cũng không muốn thua mình em dùng miệng BJ liên tục không ngừng nghỉ em sài chiêu BJ lốc xoáy mà mình run cả người. Tận hưởng tuyệt chiêu độc quyền của bé mình đã kiềm không nổi nữa mà mình phải đã đưa hết bao nhiêu sữa chua lên mặt bé, sướng run cả người luôn ạ. Nằm ôm bé lố giờ hồi nào hong hay luôn mà tắm rửa thay đồ xuống dưới thôi. Uống trà để khỏe lại chứ đi massage mà đi về kh nổi luôn á chứ. Sẽ đến gặp em vào 1 ngày gần nhất. Trước khi về vẫn không quên hỏi lễ tân em ngiu mình số mấy à thì ra là số 16 ae nhé.

Đánh giá chung :

KTV : 16

Thái độ : Nhí nhảnh, ân cần, chu đáo quan tâm khách như người yêu

V1 : Cam Việt vừa tay

V2 : ít lipit

V3 : Tạm ổn kh có để ý lắm

V4 : nước nôi lênh láng nhá

Tổng thiệt hại : 350k + tip

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Poro

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/2/21
Chủ đề
0
7
1
0 ₿
Bé 16 răng khểnh đúng k bác, phải bé bên luxury k nhờ

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
BGK gửi bác 2đ

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Dạ cơ sở bên em xin cảm ơn anh vì đã có một bài rp vô cùng chi tiết ạ, cũng cảm ơn anh vì anh đã qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Hi vọng sẽ được tiếp đón anh vào lần tới ạ !