Q.1 - (EVENT NICK MÀU) Khai pháo đầu năm cùng bé 18 mà giờ mới kể | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 (EVENT NICK MÀU) Khai pháo đầu năm cùng bé 18 mà giờ mới kể

Lượt xem: 1,494

chu.chimnon

Trung Sĩ
Angry Brid !!!
Hé lô ae, trước khi vào bài chimnon xin chúc ae một năm mới khỏe như hổ, mạnh mẽ bước qua hầm hố nếu lỡ có bị sụp nhé

Chuyện là trước đi bé 18 thích quá nên muốn gặp lại nhưng do nhiều lần trắc trở cứ ngày mình book thì bé off mất tiêu. Nhưng mình mặt dày book mãi thế là cũng set đc kèo khai pháo tân niên cùng bé ngay mùng 1 . Trừ hồi còn nhỏ chứ chưa năm nào hóng tết như năm nay, mọi năm thì có cầu dừa đủ xoài năm nay bonus thêm 2 trái bưởi trong người ta nói thằng lớn nó hóng hớt còn thằng nhỏ nó rạo rực kkk

Tết đến xuân về, sau buổi sáng đi chúc tết nội ngoại, làm vài ván sòng thua be bét :(( vội vớ ngay đt ib cs book trước phòng mà bỗng nhận đc tin dữ bé 18 về quê chưa lên anh ạ ( ơ, rõ ràng e hứa vs a r mà ) :(( cs giới thiệu mình bé 35 cũng ngon nên mình ok book luôn mặc dù trong lòng có hơi hụt hẫng

Đến nơi được đích thân a qly nghe đồn đẹp trai khoai to bán vé, đang trong tâm lý chuẩn bị cuộc chiến đầy ướt át với bé 35 thì ảnh nói bé 18 vừa từ quê lên tức thì, đang sẵn sàng phục vụ anh. Quao quao quao, quay xe hơi gắt nhưng ko sao mình đã độị nón bảo hiểm ae ạ . Hoàn thành thủ tục mua vé thì đc mời bốc lì xì, mình bốc trúng voucher 600k cũng ok có lì xì là vui mà cao hơn thì vui hơn nữa kkk, bonus thêm ghi phiếu trúng xe nữa nha ae

CSVC ở dubai thì ko cần phải nói nhiều, phòng trang trí khá đẹp, bồn rộng tắm thoải mái và có nhạc du dương êm đềm. Điểm cộng xông hơi lên nhanh ngồi phê quá trời quá đất. Ngồi đc 5p thì nghe bé bước vào nhưng mình thì thích xông ra nhiều mồ hôi cho khỏe nên để bé ngồi chờ xíu. Mình mở cửa bước ra phòng xông khói bốc nghi ngút cảm giác cứ như sao hạng A hollywood, bên ngoài đã có mỹ nữ đợi sẵn trên giường sẵn sàng phục vụ tài tử :))

Em vẫn như lần gặp đầu tiên, giọng nói dịu dàng tình cảm, ân cần chăm sóc, đặc biệt tâm hồn em vẫn to và tròn như thế em vội vàng lấy khăn lau mồ hôi mời mình ngồi nghỉ, nhẹ nhàng ngồi lên đùi mình tâm sự chuyện đời. Được 1 lúc em dẫn mình vào tắm, em tắm kĩ hơn cả gấu tắm cho mình :))) tắm cho thằng lớn em cũng ko quên chăm sóc thằng nhỏ.

Không từ tốn lưỡi của em đi khắp cơ thể mình, em bú ti và cắn nhẹ làm mình nổi cả da gà, tay thì vẫn mân mê thằng nhỏ, em bắt đầu cúi xuống nuốt trọn thằng em, đi nhịp nào em lút cán nhịp đấy, cứ thế mà tăng tốc dần dần. Mình cũng tranh thủ mân mê cặp bưởi 5 roi của e, một tay hái bưởi tay còn lại luồn xuống bắt bướm, không biết tựa khi nào bướm của bé đã ướt át cứ như đã chuẩn bị sẵn chỉ chờ mình đến chơi, kết hợp âm thanh sống động ko khác gì phim tạo nên quá nhiều cảm xúc cho cuộc ân ái này. Vờn nhau một lúc thì 2 ae quyết định chuyển sang địa hình giường chiếu chứ vọc nước lâu quá lỡ bệnh

Lên giường vẫn công đoạn cũ, nằm sấp tận hưởng cho bé đấm đá khắp người, bẻ tay bẻ chân rốp rốp rắc rắc, ko nhớ vé onsen có đá nóng hay đắp gối gì không nhưng có hay không đối với mình ko quan trọng (bác nào thích KHỎE full bài thì hỏi lễ tân trước khi mua vé nhé), quan trọng là cảm nhận được đôi bàn tay mềm mại của bé đi khắp cơ thể mình và cũng không quên tâm sự với nhau để không khí thêm thoải mái. Mình thích bé ở chỗ bé nhiều màu, có lúc vui lúc rất trải đời và cũng có những lúc rất damdamconuong nha ae

Đến phần mệt bé bắt đầu xoa tinh dầu lên khắp người, cặp bưởi em lướt đi ko sót 1 vị trí nào trên cơ thể mình, đường lưỡi của bé mát lạnh lên xuống từ tốn, thỉnh thoảng tinh nghịch liếm vào tai mình tê khắp cả người. Sau đó bé lật người mình lại, tiếp tục xoa dầu khởi động vài đường giống trên, nhẹ nhàng mơn trớn bằng toàn bộ cơ thể. Cứ thế thằng em bắt đầu phất cờ khởi nghĩa, bé dùng đường lưỡi đi quanh cây cột cứng ngắc ấy, chậm rãi ko gấp rút, từ trên xuống dưới cả 2 viên bi, đi ko chừa cm nào. Rồi bắt đầu tung chiêu, bé lút cán thằng em lên xuống nhịp nhàng như đẩy xe hàng, lâu lâu thả ra đá lưỡi điêu luyện lên đầu thằng em, thiệt phê khó tả.

Không chịu thua bé, mình cũng chớp thời cơ tấn công, những ngón tay hư hỏng tìm kiếm lối vào của bé, ôi sao mà ướt át quá. Đúng là bướm của bé mới lớn, tươi và non mơn mởn. Tuy ướt át là thế nhưng bên trong thì khít rịt, tưởng tưởng mình mà đâm thằng em vào thì hết nước chấm. Hehe nhưng mà hong anh ơi, anh đi mát xa mà anh đòi chịch luôn bé là hong đc gòi

Ngón tay mình bắt đầu khám phá dần dần, càng lúc càng đi sâu thì nước trong bé bắt đầu chảy róc rách, đi đến tận cùng chạm đến tử cung bé càng rên dâm hơn, tay mình đi nhanh hơn chạm tử cung nhiều hơn bé càng giật người dữ dội, miệng ko ngừng "anh ơi em sướng quá, anh ơi em chịu không nổi nữa!!!". Cái gì đến cũng đến, âm thanh sống động kết hợp skill nuốt trụ quá chất lượng khiến cho thằng em mình cũng đến lúc cao trào, out nhiều và mạnh đến mức văng vào mặt bé. Hic, mình có xin lỗi bé nói không sao mà, anh sướng lắm anh mới bắn mạnh vậy chứ :)))))))) (Mình sợ lỡ bắn dính tóc bé nhiều hơn mắc công rối tóc tội bé)

Vẫn như thường lệ, bé xin phép vệ sinh cá nhân rồi mời mình qua tắm lại. Tắm sạch sẽ dư dã thời gian 2 ae tiếp tục ngồi tâm sự chuyện đời, trao đổi kinh nghiệm tình trường, buôn dưa lê các kiểu mém lố giờ Trước đó có lì xì bé lấy lộc hong có nhiêu mà bé cảm ơn quá trời. Thôi thì văn vở cũng nhiều, hi vọng bài này giúp ae trị bệnh khó ngủ nhé :))))))

Tổng kết:
Điểm phê pha: 9/10, chơi dữ quá về thằng em nó còn ê ê :))))))
Thiệt hại: tic 600 tip 1 củ khoai (bên tân định đang có CTKM 30% vào ngày t3,4,5 hàng tuần nha các bác, nhớ lấy mã camapro)
Nói chung thì theo cảm nhận của mình dàn đào bên tân định khá đồng đều, đủ mọi loại màu phù hợp đa dạng sở thích của ae. Nghe quản lý nói sắp tuyển thêm 2 bé nữa cũng trẻ trung ngon lành cành đào kkk

Lời cuối thì xin cảm ơn BQT congdongmassage đã tổ chức event nho nhỏ cho người nhà nghèo như mình có cơ hội tranh giải. Mong BGK chấm nhẹ tay do lâu ngày tại hạ mới động phím hành văn :)))))

Chimnon OUT!!!

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
bài viết rất sinh động, BGK gửi bác 3đ đầu tay nhé

• Love
Điểm cảm xúc: chu.chimnon

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
214
1,294
613
0 ₿
Cám ơn bác Chimnon đã ủng hộ Dubai Tân Định. Hẹn a 1 ngày gần nhất lại đến thăm bé 18 nhé B03

• Haha
Điểm cảm xúc: chu.chimnon