( EVENT NICK MÀU) Lần đầu thử ăn Cherry 21

Lượt xem: 4,153

monte_cristo

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
3/1/16
Chủ đề
7
263
42
0 ₿
Thấy ae report tiệm này nhiều, service thì cứ úp úp mở mở, thành thử làm mình tò mò.
Một buổi trưa ngày bình thường, trời đẹp, sau khi inbox quản lý quán để hỏi dịch vụ thì cũng nhận dc hồi âm sau 23 tiếng. Có lẽ quản lý ít online trên diễn đàn này.
Thôi thì cứ xách đít đi thử vậy.
Địa chỉ cơ sở mặt tiền PXL, nhưng lời khuyên là ae nên chạy theo google map, chứ tự đi dò số nhà ở đường PXL thì hơi bị cực hình vì số nhà nhảy múa dữ quá.
Đến nơi, bạn tiếp tân kêu chạy xe thẳng vô trong, sau khi ngồi ghế 5s thì bạn đưa 1 tờ giấy A4 được ép nhựa có sẵn các mức dịch vụ.
Ở cơ sở này, bạn sẽ chọn gói phòng riêng & gói massage riêng.
Tức là chọn loại phòng (600k & 800k) & thanh toán tại lễ tân. Điểm khác biệt giữa 2 gói này là diện tích phòng. Mình đi gói phòng 800k, hiện đang discount còn 500k.
Phòng 800k rộng, có đủ xông khô & xông ướt; có 02 bồn tắm: 01 bồn sứ, 01 bồn gỗ. Mà cái bồn gỗ hình như để vô phòng làm trang trí hay sao mà mình không thấy các bé sử dụng. Hay là phải đi gói dịch vụ nào mới được ngâm mình bồn gỗ?

Sau đó chọn gói massage (800k, 1000tr & cao hơn). Cái này cũng tương tự các cơ sở khác thôi. Mình đi gói massage 1000k. Không có xem hình KTV trước gì cả.

*** Góp ý cơ sở: Thời đại công nghệ, nên chăng đổi tờ A4 ép nhựa thành con ipad, nhìn nó pro hơn 1 xíu, sẵn tiện cho xem hình kỹ thuật viên luôn.

Bạn locker dẫn lên phòng, hỏi gu của mình rồi dẫn lên 03 bé để cho mình chọn. Hơi bất ngờ vì lần đầu đi massage mà được chọn KTV trực tiếp như vậy. Vì 03 bé đã lên tới phòng, nên chọn đại bé số 21 nhìn tương đối hợp gu nhất.

*** Cá nhân mình thì thích lựa chọn qua ipad trước, để đỡ ngại cho mình & đỡ ngại cho các bé. Không lẽ mấy bé lên rồi mà kêu xuống hết thì cũng kỳ hen. Mình nghĩ phương án lựa chọn 03 bé bằng ipad trước, sau đó lên phòng rồi lựa chọn lại 1 lần nữa là good nhất.

Về bé 21 này:
+ Mặt: Không đánh giá
+ V1: hàng real, cam VN thôi, nhưng sờ có cảm giác lắm à.
+ V2: thon gọn.
+ V3: căng tròn, vỗ bao đã.
+ V4: có cạo, sờ mó bao ướt.

Về dịch vụ thì bé phục vụ tốt, massage khỏe tốt. Massage mệt thì đầy đủ trò, nhìn chung cũng khá hài lòng.

Tic: 500k (Giá gốc 800k, discount 300k)
Tip: 1000k

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Mừng cho bác, mà kể ra cũng hay, cũng có nét riêng của cơ sở, ae đi trải nghiệm đổi gió cũng thú vị đó chứ. Mặc dù mình cũng ngại khoản chọn trực tiếp mà nó cũng kích thích à.

ZicZac

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
7/4/18
Chủ đề
6
132
28
0 ₿
Bữa đi số 06 , V1 Bưởi, Linh cherry cũng ok

Dragonst

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/12/20
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
Mình cũng đi ở đây nhiều lần rồi thì lúc đầu thấy cũng lạ nhưng sau này mới dc biết là cơ sở làm vậy để các bé đều có thu nhập, chọn hình qua ipad thì hình qua app sẽ ảo hơn ở ngoài dẫn đến ko trung thực, với lại một số bé nhan sắc vượt trội hơn khách sẽ chọn nhiều hơn hoặc một số bé lại ko ăn ảnh làm cho bé thì nhiều khách bé thì cả ngày ko có khách nào mình thấy khá là tội.

Thông tin chia sẻ đến bác những gì mình biết nhé B38

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Thế bác biết thiếu r yociexp41 đây là cung cách phục vụ khách ngoại quốc, thường khách ngoại thích v, và nó là kiểu truyền thống xưa giờ chứ ko phải LC mới lạ. Ở cơ sở gốc bên Thái Văn Lung ai đi r sẽ biết, mà trc dịch khó bước qua bển, h dịch mới có chỗ cho ae

• Like
Điểm cảm xúc: monte_cristo, Davies mo and Neo

Dragonst

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/12/20
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
Bên đó mình cũng đi qua rồi mà lúc đó để xe ngoài đường ko biết giờ hầm gửi xe đã mở chưa nhỉ
B32

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Khai thật đi bác còn giấu điều gì nữa