Q.12 - (EVENT NICK MÀU) Một đêm say cùng em hàng khủng 99 ! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.12 (EVENT NICK MÀU) Một đêm say cùng em hàng khủng 99 !

Lượt xem: 1,899

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
39
0 ₿
Hello ae , lại là mình đây , ở đâu có EVENT ở đó có Thoden357 kkkk. Chả là hôm đang xem bóng đá U23 Việt Nam - U23 Singapore hết hiệp 1 tranh thủ lướt fb zl chút thì thấy bà chị QL Cẩm Thy đăng giảm giá vé chúc mừng U23 chiến thắng . Nhanh tay mình book 1 vé và được giảm 50% tiện thể book luôn bé 99 vì cũng nghe ae đã từng đi kể về bé rất nhiều .

Xong xuôi trận bóng mình lao thẳng đến cơ sở , đá chân chống đi vào đưa tn giảm 50% và lên phòng

CSVC : 9đ ( phòng sạch sẽ và sang trọng , giường rộng , có bồn sục giải mệt cho ae )

Xông hơi được 10p trong lúc khói sông hơi vẫn đang nghi ngút , bé bước vào mờ mờ ảo ảo , dáng bé không cao ng múp máp ngực to mông to , đúng gu mình , khoái khoái chảy nước miếng chảy nước miếng kk. Ngồi làm quả mận uống ngụm bia trò chuyện cùng bé , bé lấy khăn lâu mồ hôi đang nhễ nhãi hết trên người mình , con cu cứ thế từ từ ngóc lên , bé bắt đầu cởi hết đồ ra … Khoan từ từ .. Trời ơiiii.. lần đầu mình thấy cái vòng 1 to và đẹp đến vậy .. mình hỏi bé là hàng thật hay giả .. Bé nói 100% là thật anh nhé !! Lại chảy nước miếng lần 2 kkkkk. Thế là vào cho bé tắm rữa sạch sẽ , màn dạo đầu cũng bắt đầu từ đây. Những cái hôn môi , những cái ôm , những tiếng thở của bé nhè nhẹ , tiếng nước vẫn cứ chảy róc rách làm không khí bắt đầu . 2 tay tranh thủ xoa và bóp vú phải 2 tay mới đủ 1 vú nha ae , vú to và mềm , mình lại tranh thủ bú tí sữa *** . Màn BJ trong bồn tắm của bé không kém cạnh , bé liếm láp hết người , và còn nói em bú nha anh. Trời ơi cưng hết sức kkk. Và rồi điều gì đến cũng đến , điều gì không mong muốn cũng đến mình bắn hết vào miệng bé , một quả CIA dâm đãng của bé , tinh dịch chảy ngoài miệng từng ngọt từng ngọt nhìn bé thật dâm đãng làm sao …

Xong xuôi màn đấu kiếm , tiếp tục đến màn đấu vật hehe. Bé bắt đầu Massage khoẻ , đấm bóp các cơ , đi đá nóng . Rồi làm Thái , mọi thứ thì mình cũng trải qua rồi nên thấy bth ở công đoạn này , đặc biệt là màn chà bướm, trườn từ dưới lên trên từ trên xuống dưới, tới gần ngực thì bé cứ hất hất con bướm lên như một lời gọi mời , đến phần lưỡi , mình ngất lên ngất xuống vs skill này , tê không tả nổi . Được một lúc và dừng lại 2 đứa nhìn nhau làm mình nổi máu hôn lên má , cổ bé , rồi màn cháo lưỡi ngọt ngào say đắm . Bé xoay người lại BJ miêng mình cũng làm tí 69 , nước ra nhiều thơm khít lắm ae, bé BJ chầm chậm rồi lút cán, cầm cự được 10p thì out vì không chịu nổi . Xong xui bé đi xúc miệng, lấy bàn chải đánh răng cho mình , ân cần như ng y, không chê vào đâu được ! Xong xuôi người vẫn còn đê mê , xuống làm tí trà va tô mì trứng rồi ra về . Một buổi thư giãn tuyệt vời ! Cảm ơn em , hẹn em 1 ngày gần nhất , anh sẽ đến thăm em 99

KTV 99

V1 : 10đ ( hàng khủng , reall )

V2 : 8đ

V3 : 9đ

V4 : 9đ (nước nhiều , sạch sẽ , hồng )

Tic 500 ( được giảm 50%)

Tip 1200

Giữ xe : 50

Tổng thiệt hại 1750k

Chào thân ái Ae !!!

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
91
1,512
578
32
0 ₿
Ôi bác thoden357 đã trở lại…. Thay mặt cs và bé cảm ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ suốt thời gian dài qua…
Chúc bác nhiều sk và thành công!

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
25
0 ₿
Nhất bác