Cần Thơ (EVENT NICK MÀU) nhật ký phiêu lưu check. My Anh, Trần Ngọc Quế. Bé Phương.

Lượt xem: 2,924

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,727
1,504
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Chào các anh em lại là tui đây. Sao bao ngày chống chọi với căn bệnh kỳ cục covid. Hôm nay quyết tâm đi check dạo để lâu anh em quên mình. Phóng lên con xe cà tan nhẹ nhàng lướt phố, mới quen được ku quản lý bên My Anh nên móc điện thoại ra nhấn tin trước và thật bắt ngờ đến nơi thì được biết quản lý nghĩ phép. Vô đi random với sự hướng dẫn của ông quản lý khác. Và thất vọng đầu tiên. Mở phòng ra kêu mình anh xông hơi trước chút bé vào thì má ơi. Ngồi 5 phút không 1 chút hơi. Xong lết thân qua xông khô. Cái thao nước còn được 3 gáo nước là cạn kiệt. Bó tay cơ sở thiệt. Đánh giá cơ sở 5/10 điểm. Cái giường được ghép từ 2 cái giường massage nhỏ lại. Được cái có cái ghế tình yêu mà mình không biết để làm gì luôn. Cái bông tắm thì thôi rồi. Vô đó 2 đứa đứng nhìn nhau chứ không có chổ ngồi luôn. Giá vé 400k super phòng vầy là quá cùi. Tới phần của bé. Xông khô xong bước ra gặp bé đang ngồi. Xong em lao khô và mình bắt chuyện hỏi tên tuổi quê quán và khá ngạc nhiên em nó chỉ trả lời thôi chứ chả muốn giao tiếp. Chán thiệt. Xong tới phần tắm thì 2 đứa đứng tắm vẫn nude 100% nhưng hong được ngâm bồn hơi buồn.
Tả sơ về bé. Tên Phương sinh năm 2000 quê Hậu Giang
Vòng 1 mini mặt dù tướng khá bự. Không cân xứng.
Vòng 2. Lipit đầy mà không nuôi được vòng 1.
Vòng 3. To theo kiểu gì ngộ lắm. To tới đùi luôn. Nói chung dáng xấu.
Vòng 4. Thơm tho sạch sẽ. Nhưng không cho móc cua.
Massa khỏe.
Bé làm có lực và khá thích hợp cho anh em tìm cảm giác khỏe nhưng được cái em làm khá nhanh.
Massa thài. Không có.
Massa mệt. Bé có gạ mình .. nhưng mình say no. Và được em rủ thư giản BJ HJ. Mõi cái bé chia ra làm 50%. Bé làm khá công nghiệp theo kiểu nhanh gọn. Kinh nghiệm bé này khá nhiều. Ông nào mạnh yếu gì nó làm cũng nhanh do sử dụng tay và miệng thì có gòng cũng không nổi. Kaka.
Bé vẫn đi lưởi từ gói lên đến ngực và ngược lại xuống bé ciu. Sao đó bắt ngờ tấn công trứng cút làm tổn hại 50% công lực. Xong bé nó sử dụng lưởi liếm láp khắp đầu khắc làm bạn ciu tiu hao 75% công lực. Và phập 1 phát anh em nào yếu thì bay màu. Hên là mình có luyện lâu ra đại pháp nên duy trì được 10% máu còn lại đợi ngày phục hồi. Nhưng không bé bắt đầu dồn dập bằng đôi tay điêu luyện kèm theo đó là lưởi liếm đầu khắc. Thần công cái thế thì cũng gục ngã trước những tuyệt kỹ trên thôi và mình out luôn trong vào tay của bé. Từng giọt tinh trùng bắn tới dưới bàn chân mình luôn. Xong bé còn cho thêm 1 câu. Sao tinh trùng anh ít vậy. Ôi cmn hỗm gài có làm gì đâu mà bé nói vậy. Đành ngậm ngùi khóc đi về đăng lên đây cho anh em tham khảo. Điểm cộng duy nhất của bé này là da đẹp. Còn lại thôi không bàn.
Tổng thiệt hại. Tic 400, Tip 500, locker 100. Đau lòng chym én. Ký tên. PHÁT 92.

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Đáng lẽ cho 9đ cơ mà tít dưới Cần Thơ nên tui cho 1,5đ

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
gửi bác 3đ hồi sức kk

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
thật là khét B13

siscantho

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/2/22
Chủ đề
1
26
8
Cần Thơ
0 ₿
Đọc bài hài quá phải login tab ẩn danh like cho bác cái Hổm rày hóng bác review tiếp Dubai CT mà ko thấy…

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,125
646
0 ₿
Ăn chè nước cốt dừa bù vào nhé pác, nếu đc ủng hộ pác thêm 0,5đ cho máu nhé,kkk