Q.1 [EVENT NICK MÀU] <Series Golden Time in Dubai> <PART 1> >> Dubai Luxury Q1 Super Onsen vs 2 Nàng 39 & 19

Lượt xem: 4,754

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Lời đầu tiên JL xin gửi lời cảm ơn chân thành và sâu sắc nhất tới MOD @hitaro Huynh, Huynh luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu tâm tư nguyện vọng của MEMBERS, đã chung tay chung sức cùng với BQT congdongmassage ra mắt event :
VIẾT REPORT CÀNG CHẤT - MÀU NICK CÀNG ĐẸP - NÂNG TẦM ĐẲNG CẤP
Rất rất cảm ơn hitaro Huynh và BQT congdongmassage.
Lời thứ hai JL xin gửi lời cảm ơn thật lòng tới Cố Vấn @robotbua thằng em đã chọn giúp dùm anh những cặp số chuẩn chỉnh... 100 Like 100 Tim gửi Bựa ^^!

Những ngày đầu hay tin 4rum tổ chức EVENT NICK MÀU... JL lưỡng lự đắn đo sợ rằng bao năm qua tuy mình reg nick 4rum nhưng luôn làm Ẩn Sĩ núp lùm núp bóng hok có cống hiến gì cho ACE Đồng Dzâm thật đáng hổ thẹn, hic hic. Phần thì nghỉ bản thân mình tài hèn sức mọn, phận mỏng manh như tơ nhện làm sao đủ sức gánh gồng tham gia một sân chơi lớn. Nhưng được Bựa động viên tinh thần Buồn làm gì cho đời thêm khổ, khóc làm chi cho khổ cuộc đời, chán làm chi cho tương lai đen tối, hãy vững tin và mạnh mẽ đối diện với khó khăn.
Cuộc sống thực sự rất đơn giản nhưng ta thường cố làm cho nó trở nên phức tạp... OK LAH !! “tấm thân nhỏ bé" xin phép Chư Vị Lão Thành anchoi tham gia EVENT NICK MÀU.

14 tháng 2 Ngày Valentine, sáng nay vẫn như mỗi ngày thức dậy từ 4h45 sáng đánh răng tắm rửa thay đồ đi làm, bấm vân tay chấm công rồi ra ngồi nhâm nhi tách cà phê nhưng trong lòng quạnh hiu khó tả thấy sao mà mình cô đơn quá trời quá đất...
Nên JL đã có quyết định táo bạo đu cáp treo Hòn Thơm từ đảo ngọc Phú Quốc xuống đất liền book vé báy bay vào Saigon. Book được cái vé máy bay rồi alo cho Sếp Tổng lấy cớ xin về Saigon báo cáo việc lên lịch Thi Tay Nghề kết thúc Khóa training Bếp Bánh, Sếp Tổng cằn nhằn vài câu nhưng vẫn duyệt cho dzìa Saigon. Hạ cánh sân bay Tân Sơn Nhất thì trời mưa ngâu buồn rất lâu, trời mưa thì mặc trời mưa JL check in xong nhảy ra đường quắc Taxi Dubai Luxury Q1 thẳng tiến.

Lần đầu đi cơ sở Dubai Luxury Q1, lòng hồi hộp tiến tới quầy Lễ Tân hỏi thăm xem những cặp số mà Bựa đã chọn giúp dùm cho JL có cặp nào hay hok, nhưng xu cà na những cặp số ấy hok trùng với nhau như Bựa bốc chọn do lỗi mình hok gọi điện book trước cặp số yêu cầu...
Em trai Lễ Tân đưa cái iPad cho JL xem hình mấy Pé Kỹ Thuật Viên Dubai Luxury Q1. Rồi tư vấn Pé 39, JL lướt lướt thấy Pé 19 cái chụp liền tay, ahihi.
Chọn được 2 Pé 39 & 19 tươi xinh để trải nghiệm GÓI VIP HOÀNG GIA - Super Onsen. Thanh toán Tic xong, ra ghế ngồi chờ mở phòng thì Em Trai Locker đưa cho chai nưới suối mát lạnh và tặng 1 phiếu điền thông tin BỐC THĂM TÂN NIÊN. Em trai Locker ghi giúp mình info xong dẫn mình lên phòng VIP 10.

Phòng và giường hơi nhỏ khi đi 4 tay... nhưng decor gam màu vàng khá ổn áp ấm cúng, nội thất trang nhã tiện nghi đầy đủ 2 phòng xông khô - xông ướt. Khá ấn tượng cái ghế Vua đúng phong cách Dubai cũng là sự khác biệt so với những cơ sở Massage khác.
Thay áo quần ra móc lên cây phơi đồ, mặc cái quần mà Em Trai Locker đưa rồi với tay lấy cái khăn vào phòng xông ướt xông cho khỏe người tầm 10 phút nghe tiếng bước chân của 2 Pé. Phòng xông ướt nóng nhanh khá là thích cái ghế gạch men trong phòng xông ướt nha ngồi hok có bị nóng cái mông. Như thường lệ khi thấy Pé KTV vào thì JL bước ra tay bắt mặt mừng gửi trước Tip cho 2 Pé và sẵn hỏi xem Pé nào là 39, Pé nào là 19 luôn, hehe.
Pé 39 lấy khăn lau mồ hôi nhễ nhại, Pé 19 mở chai nước cho JL uống trong lúc ngồi đợi nước tắm cũng thăm hỏi vài ba câu đúng phép xã giao cho cả 3 đỡ ngại ngùng khi lần đầu gặp nhau...

Bước vào bồn Tắm Tiên cùng 2 Nàng, JL bị kẹp giữa Pé 39 bên phải, Pé 19 bên trái, cả 2 Pé giúp mình gội cái đầu tắm rửa thằng anh lẫn thằng em khá kỹ thiệt là Phái Phái Chảy Nước Miếng đang khoái chí thì bỗng dưng Pé 39 ngước lên nhìn mình rồi nhìn xuống "thằng em" rồi hôn cổ hôn ngực hôn bé ciu mình chưa kịp vào thế phòng thủ thì Pé 19 áp sát bên trái click tai click ti rùi dí mặt mình vào ngực Pé. OMG bầu ngực của Pé 19 rất là đẹp nha miệng thì bú mút bầu ngực thỏa thích cái tay trái JL đã lòn xuống chạm nhẹ vào bướm của Pé 19 từ lúc nào hok hay luôn, tay phải thì mò xoa xoa xoa đều ngực Pé 39 đúng là người đàn ông tham lam chính là JL... Lúc này trong bồn Pé 39 đang BJ nhiệt tình lắm luôn + với những tiếng khẩu dzâm rất đồng điệu phát ra từ 2 Pé nữa thì JL hok sao trụ được lâu đành giương cờ trắng ️ đầu hàng dưới tay Nàng 39. Xong shot đầu CIA phọt phọt sớm, thì JL hôn nhẹ và cảm ơn cả 2 Pé đã giúp mình giải tỏa tâm sinh lý sau bao ngày tháng bị lưu đày ra đảo Phú Quốc.
Tắm táp lại lau người rồi ra giường nằm 2 Pé Matxa khỏe. Do JL sợ nóng nên có nói với Pé 19 thôi đừng lấy gối với chà đá nóng... đấm đấm bóp bóp một lúc khá lâu thì Pé 39 & 19 bắt đầu kích thích mơn trớn dùng đầu lưỡi nhè nhẹ hôn lên vành tai JL từ phía sau, hoặc gặm nhè nhẹ vành tai và rồi 2 Pé chia nhau Nàng 19 ở dưới - Nàng 39 ở trên đổ dầu lên khắp lưng JL dầu này đúng lạnh luôn áh nhưng hok sao cả vì cơ thể của mình đang nóng dần lên khi mà cả 2 nàng trườn Nuru, Pé 19 dùng cặp ngực áp sát vào gót bàn chân mình mà miết nhè nhẹ đi đường ngực từ chân lên đến mông, Pé 39 từ lưng lên đến cổ đi 2 vòng lên xuống như thế rồi 2 Pé nói mình lật người lại, chế thêm dầu lên ngực mình rồi lại chế thêm nữa, Pé 19 ở dưới tiếp tục dùng ngực Pé miết dọc miết ngang từ bụng xuống thân dưới của mình, khác với đường lưỡi ma quái của Pé 39 dùng ngực chà chà nửa thân trên của mình Pé trườn lên hôn cổ hôn tai mình, Pé 19 sau khi trườn ngực Matxa cho JL thì Pé bắt đầu màn vừa cạ bướm từ bắp đùi xuống đầu gối vừa BJ, Ôi chu choa mạ ơi lần đầu đi Matxa mệt được trải nghiệm thú vị như vậy, Pé 19 BJ cho JL lúc nhẹ nhàng lúc cuồng nhiệt, Pé 39 ở trên hok ngừng phát ra những tiếng RÊN ma mị hok kềm ciu được với sự DDCN của Pé 19 BJ lút cán đá trứng cút nên mình đã phọt phọt lần 2 đầy sung sướng và mãn nguyện.
Xong công chuyện Pé 39 tắm lại cho JL, Pé 19 đứng ngoài lấy khăn đợi lau mình cho JL. Thật tâm JL cảm ơn cả 2 Pé 39 & 19 vì sự hòa đồng hoạt ngôn của cả 2 Pé và cả sự cuồng nhiệt lúc giúp mình thư giãn.

Đến phần oánh giá:

Mã Vạch Pé 39: Em cao chừng 1m56, nhan sắc thuộc dạng: Average - hok xấu hok xinh.
(.) (.) - Ngực: Real Cam Việt mềm vừa tay đối với đồng dzâm nào bàn tay hok thuộc dạng size nải chuối nha.
(.) - Body: Da khá trắng, mình dây cây cảnh, có kha khá mực trên body, hình hoa đào gần xương quai xanh gợi cảm.
\./ - Vòng 4 hok sờ mó nhiều nên hok rõ như thế nào nhưng với sự nhiệt tình của Pé 39 thì có thể nhận ra được Pé có chút gì đó dzâm dzâm.
Thái độ & Kỹ thuật: Đi đường lưỡi trên từng thớ thịt BJ - CIA nhiệt tình.
Điểm trừ của Pé 39 là những tiếng RÊN ma mị khá là giả... Kimochi, i kư Kimochi, Kimochi ư ư, Kimochi ớ ớ cứ như theo nhịp tiếng còi hụ xe Cấp Cứu.
Cá nhân JL hok thích - hok hứng tình dễ bị tụt mood với những tiếng rên ma mị miệt mài hok ngừng như dzậy. Cho anh xin lỗi Pé 39 vì nhận xét này.

Mã Vạch Pé 19: Em có chiều cao tầm > 1m56 chút thôi, Face mắt đẹp hút hồn đôi môi nhìn cưng và gợi cảm.

(.) (.) - Ngực: Form To tròn, có độ loa săn chắc, đầu ti nhỏ khá hồng và nhạy khi kích thích liền tay.
(.) - Body: Body nuột thịt thơm như múi mít áh, tuy bụng có xíu mỡ như vì Pé xinh tươi dễ shương nên khoản này cho qua.
\./ - Vòng 4 tỉa tót gọn đẹp, có sờ bướm sơ sơ ngọ nguậy ngón tay thì bướm ẽm có sự co thắt hok hề nhẹ.
Thái độ & Kỹ thuật: BJ bé ciu 100% CIA vắt cạn tinh mới tha, ac ac. Service & Skill Đỉnh Của Chóp.
Điểm cộng của Pé 19 là ẽm không phải dạng vừa đâu. Dzâm Dzâm Cô Nương đó nha bà con :p :p

Tổng quan: Pé 39 & Pé 19 là một cặp số OK! 3 Con Dzê khi anh em đồng dzâm muốn trải nghiệm Super Onsen vì cả 2 Pé có thể BÙ TRỪ cho nhau.

Tic GÓI VIP HOÀNG GIA - Super Onsen = 1800k.
Tip Pé 39 = 1200k. Pé 19 = 1200k.
Gửi Em Trai Locker có nhuộm tóc 100k vì sự tận tình của Em, Cảm ơn em trai nhiều nha.

Xin cảm ơn anh em Đồng Dzâm đã quan tâm & dành thời gian đọc bài Report <PART 1> Dubai Luxury.
Giải thích xíu vì “GIẬT TITLE” : Series Golden Time. Khung Giờ Vàng để đi Matxa của riêng JL là từ 14h - 15h - 16h vì khi ấy mấy Pé Kỹ Thuật Viên còn đầy đủ năng lượng, mấy ẽm chưa đuối chưa mệt vì phải lên tour quá nhiều trong ngày, có những Pé KTV HOT! Khách vào yêu cầu nhiều phải làm liên tục hok có thời gian nghỉ ngơi ăn uống chút gì mà cứ làm suốt tội nghiệp lắm áh dù gì cũng thân gái liễu yếu đào tơ...

Nên đi tầm khung giờ vàng này thì mình mới có thể trải nghiệm được service và skill tốt nhất của mấy Pé hơn là đi quá khuya dễ bị sụp hầm - té hố.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Chúc mừng nhà ngươi nhé

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cám ơn anh trai đã ghé ủng hộ và nhiệt tình report giúp cơ sở ngày càng hoàn thiện, hóng PART 2 của anh trai

• Love
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi
Bác Tư trở lại thật là hoành tráng, văn vở k mẻ miếng nào, BGK gửi bác 4đ mừng xuân ạ B05

• Love
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

Nacuto99999

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/1/22
Chủ đề
0
7
2
0 ₿
Chúc mừng bác . Mình cũng tính đi cặp 19 37 như ông bựa tư vấn nè mà xui cty yêu cầu chích mũi 3 mới dc 2 hôm chưa dám đi nữa .

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Gọi dzậy riết CHẾT TÊN thằng Đệ của @hitaro Huynh luôn áh, xin hãy để quá khứ ngủ yên...
Giờ Đệ của hitaro Huynh tên >> JokerZ Lam Aka JL.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Còn những cặp khác cho ae khám phá, đảm bảo màu sắc khác nhau, không ai giống ai hehehe yociexp45yociexp45

• Like
Điểm cảm xúc: Nacuto99999

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,565
1,671
5 ₿
Miêu tả kỹ càng, cơ mà những bài tiếp theo xài màu chữ dễ nhìn hơn nhe a