Q.1 - (EVENT NICK MÀU) Skill cưỡi ngựa bé 48 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 (EVENT NICK MÀU) Skill cưỡi ngựa bé 48

Lượt xem: 1,762

Nhân

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
15/7/16
Chủ đề
32
102
41
0 ₿
Trưa đang vật vã không ngủ được mở điện thoại liền trúng ngay code nên liền xách giò chạy ngay qua để trải nghiệm
Được mod giao khám phá bé 29 nhưng đến nơi bé lại bận rồi nên được chuyển nhượng sang bé 48
• CSVC: 6
Mình thường khá chú ý nhiều tới phần này vì lâu lâu dẫn tiếp khách nhưng thấy bên đây không sang xịn mịn như Dubai quận 1, quả giường xanh bọc nhựa nhìn không khớp vào đâu được, phòng xông hơi vô là khỏi khép lại vì không có tay nắm kéo vào
• Bé 48: loli pop pop
_ Face: nhìn khá nhí nhảnh
_ V1: 6 vì loli thì nhỏ rồi nên chắc k hợp với ae thích bưởi
_ V2: 7
_ V3: 7
_ Skill: 10/10 (quá đỉnh)
• Trải nghiệm cho ae hứng thú:
---> Onsen: Vừa bước vào bé dìu mình vào bồn tắm rửa sạch sẽ sau đó là màn BJ nóng lạnh cho ae trải nghiệm nhưng làm chưa cho ra nhé, bé còn dùng mông để massage cho thằng em rồi dập mình như cưỡi ngựa, v4 bé đi khắp chân nuru cho ae phê pha
---> Massage khỏe: đấm bóp có thể bỏ qua
---> Massage mệt: đây mới hấp dẫn nha ae. Vì nếu không kiểm tra mình tưởng mình sắp có đứa con rồi. Em trườn thái khắp người, bánh bao kẹp xúc xích và đủ đường lưỡi.
Sau đó xuất tuyệt chiêu cuối, các bác thường đi cưỡi ngựa sẽ biết em làm y tư thế nhưng là bên ngoài chứ không có vào động bàn tơ đâu nha . Nhấp vài cái cũng out trong sung sướng

• Like
Điểm cảm xúc: Neo and Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,840
0 ₿
B04B04sao tui ko đc hưởng skill này ta B12B12

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
Bgk gửi bác 2đ

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
214
1,294
613
0 ₿
xăng lên giá, nên anh trai cố gắng tập cởi ngựa nhé, chúc mừng anh gặp được bé ngon trym
gọi 0932484835 để được hỗ trợ lần sau ạ