B.Dương (EVENT NICK MÀU) Thăm lại chốn xưa và cái kết buồn

Lượt xem: 2,482

chu.chimnon

Trung Sĩ
Angry Brid !!!
"Con cò mà đi chơi xa
Đạp phải bãi mìn nổ banh xác luôn"

Xin chào ae, Chimnon tôi tuần rồi đã có pha đạp mìn đau đớn và như thường lệ Non sẽ lên tâm sự và tìm kiếm sự an ủi với ae dđ. Tuy nhiên nơi đạp mìn lại là nơi Non đã từng gắn bó khá sâu đậm nên hôm nay Non xin phép được trải lòng với đôi lời tâm sự.

Vào một chiều thứ 6 đẹp trời, trong lòng đang mơn mởn vì nay được sếp thả chuồng sớm sau 1 tuần làm việc vất vả. Đã định tưởng thưởng cho mình 1 suất "ngao du tiên cảnh" trên thiên đường Sì phố để trút đi hết những mệt mỏi trần gian, không biết điều gì đã níu chân tôi lại và bảo tôi rằng "thôi đi xa mệt lắm, trở về chốn xưa ôn lại kỷ niệm xem nào"

Hồi 1: Có ai mà không vương vấn những kỷ niệm đẹp
Vâng, chốn xưa mà Non nhắc đến, đó chính là Như Thủy. Từ những ngày đầu tập tành tham gia bộ môn mát gần, đây là nơi mình đã hiến dâng thân xác cùng bao tâm tư hoài niệm, vui có buồn (cười) có =))) Non vẫn nhớ như in "lần đầu làm chuyện ấy", chạy xe tới cs nhưng vẫn lượn qua lượn lại vài vòng vì sợ người quen bắt gặp, lên phòng thì lóng nga lóng ngóng ko biết quấn khăn thế nào xông hơi ra sao. Có câu "Thánh nhân đãi kẻ khù khờ", không biết "thánh nhân" là ai nhưng tôi đây đích thị là kẻ khù khờ, bởi tôi đã được nhận cả "Hồng" nhan và "Châu" báu.

"Hồng" nhan
Bé Hồng là người đầu tiên của Non, nếu bây giờ có thể gặp lại tôi sẽ cảm ơn em rất nhiều. Vì em đã cho Non biết thăng hoa là thế nào, em xóa bỏ đi định kiến u tối của Non về bộ môn này. Lần đầu tiên em gõ cửa bước vào, Non đã bị hớp hồn bởi cái ánh mắt ấy, ánh mắt đầy sự mê hoặc với nỗi buồn sâu thẳm ngắm hoài không dứt được. Em sở hữu nét đẹp "Hồng nhan" truyền thống của người phụ nữ Việt Nam, em làm tôi nhớ đến bài thơ "Bánh trôi nước" của Hồ Xuân Hương với 2 tính từ "Trắng" và "Tròn", em trắng ở những nơi cần trắng và tròn ở những nơi cần tròn =)))) Tay nghề mát khỏe và mát mệt đã lâu không gặp em và cũng không biết em nay trôi về nơi nào nên Non không thể diễn tả được, chỉ là những lần gặp gỡ em đều vắt Non đến giọt cuối cùng.

"Châu" báu
Dù Hồng có tuyệt đến mấy, nếu cứ gặp hoài thì lâu ngày cảm xúc cũng sẽ đi xuống. Và thế là Châu xuất hiện, dù cho Non chỉ gặp Châu đúng 1 lần duy nhất nhưng thực sự Non không thể quên được cô bé này. Thuộc thế hệ genZ 2k4 nhưng Châu không được nằm nhà lướt tốp tốp bắt trend, cũng không được học hành cùng bạn bè trang lứa, do dòng đời đưa đẩy em tâm sự với Non em đã làm nghề này được hơn 3 năm.

Mặc dù thiếu thốn nhiều thứ nhưng ông trời đã ban cho em một body quá cháy so với độ tuổi của em. Nếu Hồng tượng trưng cho vẻ đẹp truyền thống, Châu chính là đại diện cho nét đẹp hiện đại. Em sở hữu đường cong nóng bỏng của Nicky Minaj, bộ ngực quyến rũ của idol Eimi Fukada, bờ mông săn chắc mang gen nhà Kardashian và ... mlem mlem =)) Tôi còn nhớ như in Châu nói với tôi "em làm tầm tháng nữa em nghỉ rồi, để dành cũng kha khá trả nợ rồi về quê mở shop", lúc đó chỉ nghĩ bé nói vui thôi ai ngờ đâu lần sau hỏi Châu ngta nói Châu nghỉ mất tiêu rồi :( Hơi tiếc nhưng thôi cũng vui cho em nó. Bây giờ chỉ hi vọng bé nó sống thật tốt, thật hạnh phúc và làm những điều mình thích.

Khoảng thời gian sau đó vì dịch nên Như Thủy đóng cửa, Tết vừa rồi mới bắt đầu mở cửa lại. Đi đường cứ thấy hoài nên bấm bụng thử 1 lần quay lại xem sao. Và thế là, phần bóc phốt bắt đầu =))))

Hồi 2: Tạm biệt Như Thủy - mãi mãi và không quay lại
Quay trở về chiều t6 tuần rồi, Non quyết định comeback thăm lại chốn xưa nhằm khơi gợi lại kỷ niệm ban đầu. Vẫn là bảng hiệu vàng chữ đỏ, vẫn con hẻm quen thuộc ấy, vẫn là má mì lớn tuổi ở quầy lễ tân. Qua một thời gian chắc bà ấy không nhận ra mình đằng sau lớp khẩu trang, vẫn là giá vé cũ 200 (cởi áo) 400 (cởi full + 69) 800 (tắm tiên), Non hỏi nhẹ dàn cũ còn ai không thì được biết dàn mới hết rồi, báo hiệu một chuyến đi không lành.

"Cảnh cũ còn đây, người xưa đâu rồi"

Trong lòng có chút bồn chồn thôi quyết định chọn vé 400, nghe tư vấn có đủ BJ, 69, nude 100% phù hợp nhu cầu, vừa thanh toán xong được dắt ngay vào phòng. Căn phòng vẫn cũ như xưa, giống kiểu phòng khách sạn những năm 2000, điểm cộng duy nhất chắc có đủ combo xông khô xông ướt. Thay đồ quấn khăn vào ngồi xông ướt, cơ bản cũng khá ổn chỉ có điều khi không sử dụng phòng xông ướt thì có những tiếng đùng đùng đùng phát ra, mà thôi kệ, đặc sản của nơi này mà.

Xông được 1 lúc ra thì bé đã vào, bé giới thiệu bé tên Thanh, mời mình ngồi cho khô người rồi vào tắm. Đánh giá sơ nhan sắc tàm tạm có phần hơi chảnh cún, qua trò chuyện biết ẻm quê miền tây, tầm 23 24t gì đấy, v1 cam việt bình thường, v2 ko lipit, v3 ko ấn tượng. Phần tắm ẻm tắm khá ổn, tắm xong thì ra nằm sấp mát khỏe. Mà khoan đã, đang tắm thì Non thấy rõ mồn một thằng cu em locker đứng ngoài nhìn vào, khó chịu vãi luôn. Hỏi ẻm thì kiu là lỡ mấy anh có đè em ra thì ngta vô cứu, lạy mấy a mấy chị có cho Non cũng không lấy ạ (Điểm trừ 1) Lúc sau cứ thỉnh thoảng nghe tiếng bước chân chắc kiểu lâu lâu ngó vào xem ....

Tay nghề mát khỏe thì phải nói khá tệ, đấm bóp qua loa cũng không bẻ tay bẻ chân chút nào, đấm xong thấy mệt thêm chứ chả khỏe khoắn gì (điểm trừ 2) cũng không có kỹ năng nói chuyện với khách toàn khiến Non phải tự bắt chuyện, đến khi không còn gì để nói nữa thì ẻm lại hỏi sao không nói nữa ??? (điểm trừ 3).

Xong phần khỏe tượng trưng, bắt đầu màn trườn Thái rùng rợn. Không biết cơ sở hết vốn hay gì mà trườn Thái không có một miếng dầu, các bác thử tưởng tượng 2 cơ thể khô queo chà lên người nhau nó khó chịu cực kỳ, đã vậy trườn cái cặp vú mà không có một cảm giác, lướt qua đời nhau thế thôi sao (điểm trừ 4).

Lật người lại hên là không tiếp tục màn trườn nữa, trườn nữa chắc chớt thân Non tui, thay vào đó là màn HJ ta nói còn thua cả mấy quán cà phê xả lũ. Ẻm cầm thằng em Non sốc lên sốc xuống không một chất bôi trơn hay gì, nó khô vãi luôn các bác. Sốc một hồi thằng em có dựng lên xíu mà Non thấy không ăn thua gì hỏi ẻm vé này mình có BJ mà phải ko em? ẻm kiu "trời sao để ý dữ vậy, tưởng ăn gian được"??? Chưa từng thấy KTV nào lươn lẹo vậy (điểm trừ 5). Nhắc xong cũng BJ được đâu đó chưa đầy 30s lại nhả ra tiếp tục xài tay tiếp (điểm trừ 6), tới lúc này thằng em mình nó cũng chịu, kiểu gì cũng ko lên nổi cứ liên mồm bảo của anh kì quá của anh lạ quá (điểm trừ 7) tính mình ko thích tranh cãi hay gì nên cười trừ bỏ qua.

Thực sự mình rất dễ tính, thôi kệ ngồi đó nói chuyện tới lúc hết giờ coi thử có vớt vát đc gì ko thì ôi thôi, càng nói chuyện ẻm càng than "nghề này khác gì làm gái" rồi "về nhà đâu dám nói mình làm nghề này???", "ai vào đây cũng chả phải dạng tử tế bình thường gì???" Alo em ơi, em ra ngoài đi làm đĩ nó khác hẳn chứ em, ủa em bộ anh về nhà anh khoe ba má anh đi mát xa hả? Ủa rồi bộ vô đây là thứ cô hồn các đảng thiếu gái hay sao hả em? Thiệt chả lẽ chửi vào mặt nó vậy? Mà Non đã dò sóng của ẻm biết ẻm ko thích nghề này rồi đã tránh đề cập mà ẻm cứ nhắc liên tọi. Lạy má (Điểm trừ 8)

Nằm hết giờ th cu em locker đến gõ cửa, thôi tranh thủ té chứ ở đây sợ quá. Mình đi chơi lịch sự nên kệ tiền tip trả đúng 400k, ra đó đưa tờ 500k dằn mặt nói thối Non 100k xong cũng chả hỏi han gì. Nhiêu đó tiền thêm vài trăm qua Pharaon gần đó chơi cho sướng. Dù sao thì xin tạm biệt Như Thủy một lần và mãi mãi, kỷ niệm đẹp xin được cất mãi trong tim!!!

À, tiện thể cho ae nào nói Non kỳ vọng cao hay trông đợi gì ở mấy chỗ mát xa cỏ thì nói luôn là Non đi bé Hồng và bé Châu cũng làm ở Như Thủy và làm rất tốt, đầy đủ service như tư vấn, rất biết cách nói chuyện và thời điểm đó chỉ cách bây giờ chưa được 1 năm, mới tầm vài tháng mà chất lượng đã thay đổi như này thì phải thông báo cho ae tránh, còn mấy bác gu mặn thích xả lũ thì cứ mạnh dạn nhào vô ạ =)))))))

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Chia buồn cùng bác, mặc dù bài viết rất hay và chi tiết mà buồn ghê. Lâu lâu tui cũng có í định về thăm lại chốn xưa, nơi đã từng đưa một thanh niên ngoan hiền đi vào con đường tà đạo :)), mà tính đi tính lại lại thôi, cũng 7 8 năm rồi mà lần đầu bỡ ngỡ, non dại mà bị sụp hầm sụp hố, làm sự nghiệp checker tới giờ vẫn toàn chông gai, đúng là đầu không xuôi đuôi không lọt.
P/s bác nhớ thương 2 em nó thì đi thử mấy tiệm lớn quanh đó coi, mới mấy tháng nhiều khi mấy em đổi qua chỗ tốt hơn thì sao.

• Like
Điểm cảm xúc: chu.chimnon

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
bài viết đi vào lòng người của bác, BGK gửi bác 3đ hehe

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Neo and chu.chimnon

chu.chimnon

Trung Sĩ
Angry Brid !!!
Thanks bác. Mình cũng ko có ý định tìm kiếm chi, tại mỗi ngày trên đường làm về đều chạy qua chỗ cũ cứ nhìn vào là nhớ đến 2 em nó. Chỉ tiếc là mối ngon mà hồi đó ko xin in tư hay gì hết kkkk

7 8 năm trải qua bao hầm hố bác vẫn còn trụ vững chắc hẳn bác còn đẹp trai và phong độ chán B32

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Đẹp trai thì không, còn phong độ thì mới 30t chưa vợ nên vẫn còn sung lắm bác. Check massa, check gái bao năm chưa tìm được tri kỉ, buồn thật sự. Không biết bao giờ mới được 1 góc như của lão @robotbua haizzzzz. Đúng là nước trong thì không có cá, xấu trai quá mấy em không ưa.B12B12B12

• Haha
  • Wow
Điểm cảm xúc: chu.chimnon and Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Thôi để quá khứ ngủ yên đi, ở chốn yên hoa ngõ liễu thì 1 chút thoáng qua có thể là 1 thoáng cuối cùng. Nhiều em KTV không hiểu việc tui hay rp, không phải là thích khoe mẻ hay gì đâu mà là như 1 cái gì đó gửi lại trên dòng nhật kí cuộc đời mình có 1 bóng hồng lướt qua. Cuộc đời tới giờ gặp rất nhiều cô gái r, gặp mình ng đa tình nữa rất dễ cảm nắng, thôi viết ra hết r quên hết, biết là cuộc sống nó khác với cuộc chơi. Nhiều bé ko hiểu trách tui viết vậy thì ai là ng bị lầm lẫn cuộc đời và cuộc chơi đây ?
@JokerZ Lam , e nói có đúng k a ?

• Like

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Ko đâu bác, tui lúc nào cũng là ng thiệt thòi nè

• Like

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Đã vào cuộc chơi thì ai không thiệt thòi hả bác, quan trọng là nhận lại được gì thui. B16B18

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Yên hoa ủng trứ phong lưu chân tình bất tại.
Hiểu được câu này & áp dụng vào việc anchoi cho nó nhẹ lòng Bựa àh.
Đi Matxa về viết Reports về mấy Pé KTV cũng hok hẳn là tốt cho mấy Pé, miêu tả càng chân thật càng chi tiết thì mấy Pé đọc cũng thấy ngại lắm...
Vì tham gia event này nên anh mới phải viết Reports thôi chứ thật tâm cũng hok hề muốn mang chuyện mình đi Matxa RELAX riêng tư vs mấy Pé ra viết để làm gì. Tuy anchoi thiệt nhưng vẫn luôn tôn trọng mấy Nàng Thơ KTV hợp nhãn hợp gout... “Nhân tại giang hồ, thân bất do kỷ”.

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Ai kêu mấy e đọc :))) ng ta nên ở trong phạm trù của mình thôi.A đã có lý do tham gia event là a áp cái chủ định cá nhân của mình vào r, "thân bất do kỷ" nhưng không ai ép mình được hết vốn từ đầu con đường là do ta chọn mà. Anh biết hiện tượng con ng đi laic thường tạo thành vòng tròn không ? Vốn cuộc đời (nói riêng là mx) đã không có vật mốc cho con ng ta đi theo r, suy nghĩ mình đang đi thẳng nhưng thật chất vẫn là vòng trong lẫn quẫn thôi, lúc đó con ng chọn đi theo suy nghĩa của mình là mình đang "đi thẳng" đó tiếp tục "đi thẳng" đi, hay là dừng lại ?

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Hok chọn đi thẳng cũng hok muốn dừng lại, luôn muốn mình mãi lạc trong Mê Cung trong Động yêu tinh nhền nhện... trong vòng tay của mấy Nàng nhện tinh damdang. Đối vs riêng anh chọn DỪNG LẠI là buộc phải từ bỏ cuộc chơi lấy Vợ sanh con, làm tròn chữ Hiếu vs Mama...
Dừng Lại Ư ?? cũng đã từng nghĩ tới nhưng chỉ là thoáng qua thôi. Vướng fải cái NGHIỆP anchoi rùi hok muốn làm KHỔ ai hết.

• Haha
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Ơ diễn đàn ăn chơi hay diễn đàn đàm đạo đâyB10
Nói chớ lập ra dđ này, lập ra mấy cái rp là để ae chia sẻ, sự nghiệp, cảm xúc trải nghiệm, suy nghĩ, đánh giá mà bác @JokerZ Lam . Thực lòng mà nói không ai muốn chia sẻ chuyện thầm kín, hay những cái chưa tốt ra cả, nhưng sự thật thì vẫn là sự thật, cái kim trong bọc rồi sẽ có ngày lòi ra, không viết rp thì ae chơi cũng sẽ biết thôi. Thay vì cứ âm thầm chịu đựng thì ta cứ nói, cứ chia sẻ quan điểm suy nghĩ của nhau, cùng ngồi lại đánh giá, xem xét để thay đổi tốt cho cả đôi bên. Không chỉ riêng ae ăn chơi trong dđ mà ngay trong cuộc sống, công việc, vợ chồng, gia đình...... nó là nét đẹp là tư tưởng thời hiện đại bây giờ mà.

Phúc kira

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/3/19
Chủ đề
9
99
59
0 ₿
Đáng tính cuối tháng đi thử mà thế này chắc cũng tạm biệt, chia buồn cùng bác :(