Phú Nhuận (EVENT NICK MÀU) Trải nghiệm làm King cùng bé 88

Lượt xem: 5,917

chu.chimnon

Trung Sĩ
Angry Brid !!!
Hello các huynh đệ gần xa tứ phương tám hướng, sau lần vấp mìn nổ banh xác tại "chốn xưa" tối đó về thằng anh thì trằn trọc, thằng em thì bứt rứt. Đành lòng đánh một giấc cho quên hết ai dè sáng dậy thằng anh quên mà thằng em cay cú chưa quên được. Lân la dđ xem có gì hot thấy King 69 hoạt động lại, xem hình thấy bé 88 nhìn hợp gu liền nhanh tay ib thổ địa King 69 @xuandv1995 được bác tư vấn đầy đủ giá vé từng dịch vụ, ko quên dặn Non đến nơi hô to thần chú "bạn anh Xuân tóc đỏ" để nhận ưu đãi trả nốt tiền vé bữa bác ý đi thiếu @@ Kkk giỡn xíu cho vui nhà vui cửa chứ ai muốn đi King 69 cứ mạnh dạn ib bác Xuân nhé

Cơ sở nằm trên mặt tiền đường Phan Xích Long khá gần với cty gấu, lên đó hơi rén nên phải chạy lòng vòng mấy đường Hoa Cau Hoa Sứ né tầm radar ko thì toi đời =))) Không biết ban đêm ra sao mà ban ngày cơ sở hơi bị chìm so với xung quanh, kiếm vài vòng vã mồ hôi một hồi cũng tìm ra. Đá chống xe đi thẳng vào quầy gặp 2 bé lễ tân, Non dõng dạc tự giới thiệu bạn anh Xuân 2 bé tít mắt cười khen anh Xuân toàn dẫn mấy bạn đẹp trai tới không à, kkk thích 2 bé này rồi nha. Xong các thủ tục mua vé thì ngồi ghế chờ xíu chờ chuẩn bị phòng ốc, tầm 10p sau được a locker bấm thang máy lên lầu (điểm cộng cho cơ sở nha, nhiều chỗ ko có thang máy đi mỏi cả giò)

Vừa lên phòng hú hồn con chồn chồn bé 88 đã ở trỏng trực sẵn, hỏi em style đây lạ quá em nói ở đây trước giờ kiểu vậy đâu để khách chờ được. Em phụ mình thay đồ, đưa mình quần mời mình xông hơi em ở ngoài đợi, Non nói a xông lâu lắm có gì em ngủ đi xong a kiu dậy, hehe tính dụ em ngủ rồi ra thịt em luôn mà ai dè em ngủ trưa rồi nên tỉnh như sáo. Xông ra ngồi nói chuyện tỉ tê Non ko quên tranh thủ thưởng thức cặp cam việt nhỏ nhỏ xinh xinh, ngồi vờn 1 lúc thì cũng dắt tay nhau đi tắm.

Công đoạn mẹ tắm con thì ai cũng như ai, đến phần quan trọng em hóa thân thành người iu chăm sóc kỹ càng từng bộ phận trên cơ thể Non. Theo trình tự từ trên tai xuống cổ, lưỡi em quyện vào khắp người Non một cách điêu luyện, đi lên và đi xuống rồi dừng lại là màn cháo lưỡi say đắm. Cháo lưỡi ăn nhiều cũng ngán, em trườn xuống và bắt đầu chăm sóc cậu bé. Phải nói kỹ năng BJ của em khá phê, nhưng mà do cậu bé hơi nặng đô với thấy em cũng đuối nên 2 đứa chuyển vị trí lên giường tiếp tục chinh chiến.

Phần mát khỏe thì về cơ bản thì em làm tốt, có cảm giác nhẹ nhàng nhưng nói chung thì ko có gì nổi bật, chấm điểm thì chắc 7/10. Non ko chú tâm quá phần khỏe lắm nên ae thông cảm.

Tiếp theo đến tiết mục chà Thái và Nuru: Xoa dầu khắp người non em như cá gặp nước, thỏa sức thể hiện kỹ năng trườn ngực lả lướt. Non cảm nhận rất rõ từng xăng ti mét nơi bầu ngực của em tiếp xúc lên khắp cơ thể, không biết điều hòa có hư không nhưng người Non bắt đầu nóng lên. Cảm nhận sức nóng, em chuyển sang dùng đường lưỡi như muốn làm dịu đi tâm hồn Non, cảm giác đê mê thật khó diễn tả. Đang nằm phiêu du thì bỗng Non có cảm giác là lạ, em đang chà gì đó trên người Non nhưng nó bự lắm, ngoái đầu nhìn mới thấy đó chính là cặp mông căng đét của em. Em chà lên chà xuống cực kỳ nhiệt tình, thêm cảm giác cô bé của em cứ lên xuống áp sát gần mặt Non mang lại sự hưng phấn khó tả.

Lật người lại anh ơi để em thư giãn cho anh nhé! Cuối cùng màn chính cũng đã đến, dù vậy cậu bé bị kìm nén nằm sấp nãy giờ đã chèo queo, em hẩy hẩy cậu bé vài phát rồi nở nụ cười dâm ngầm. Em bắt đầu áp ngực vào ngực, Non có thể cảm nhận rõ nhịp tim của em lúc này, nhanh và mạnh như cảm xúc của 2 đứa bây giờ, em hôn lên khắp cơ thể Non ko sót một nơi nào, em dần tiến đến mặt đối mặt, 4 mắt nhìn nhau rồi trao cho nhau nụ hôn ngọt ngào mà tan chảy.

Non sướng tất nhiên cậu bé của Non bắt đầu biểu tình, rõ ràng là bù đắp cho nó mà Non cứ hưởng hết, Non nói bé em chăm sóc cậu bé giúp anh nhé, bé dần lướt xuống, xúc bình xăng con đá trứng liếm trụ, tiếp theo là nhịp điệu cha cha cha lút cán mãnh liệt. Non nhận thấy em đang để lộ sơ hở, tiến đến bắt nạt cô bé của em đang thui thủi một mình. Bề ngoài trông lạnh lùng nhưng chỉ mới chạm nhẹ em hiện nguyên hình là cô bé mít ướt, càng chạm cô bé càng khóc, như những đứa trẻ thích bắt nạt, thấy người khác càng khóc Non càng dấn tới, tấn công mạnh hơn, cô bé càng khóc dữ dội, đôi lúc có giọng em khẽ nấc, em vội che miệng như 2 đứa đang vụng trộm nhưng tiếng rên càng lúc càng to cùng với cô bé càng lúc càng ẩm ướt.

Đạt đến đỉnh điểm cậu bé của Non cũng khóc òa sung sướng bên trong chiếc miệng bé nhỏ của em, em dỗ cậu bé đến khi nó nín không còn một giọt nước. Hai đứa nằm nghỉ một lúc rồi dắt nhau đi tắm, vừa ngồi dậy Non đã choáng váng phải mất 5s định hình. Tắm xong mặc đồ vào kẻo lạnh ngồi tâm sự chút đến giờ Non gửi tiền tip và kết thúc một buổi chiều sung sướng!

Tổng kết:
Bé 88: Quê miền tây sông nước, đi đến đâu nước chảy đến đó =)))
V1: Cam việt sờ vừa tay
V2: Có da thịt ôm đã
V3: Căng tròn vỗ đét đét
V4: Ôi con sông quê!!!

Thiệt hại:
Tic: vé King new đang giảm 60%
Tip = tic chưa giảm

Đây là một trải nghiệm mới mẻ cho Non cũng như bù đắp thành công tổn thương thể xác và tinh thần của thằng em. Có dịp sẽ ghé lại chơi lúc đó lại làm phiền bác @xuandv1995 nhé yociexpress01

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Dm 9đ về chỗ

• Haha
Điểm cảm xúc: chu.chimnon

xuandv1995

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/19
Chủ đề
15
180
90
28
0 ₿
Cảm ơn bác đã tin tưởng em nhé =)) chứ e thấy bác cũng róp rẽn lắm đa :v

• Haha

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
BGK gửi bác 3đ

• Love

Còn cái nịt

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/1/22
Chủ đề
5
38
11
0 ₿
Tuần trước cũng muốn gặp em 88 nhưng đã bị bác nào hốt trước nên cũng đành quay xe với em 09 . Trải nghiệm cũng ổn . Tuần này phải book trước em 88 mới được. Gu Loli không thể chối từ

• Like

QYN

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/19
Chủ đề
3
39
16
33
0 ₿
bác này văn phong bén thật lã lướt trên cơn sóng thì đẳng cấp rồi bác , chúc mưngf bác mgon chym

• Love

Còn cái nịt

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/1/22
Chủ đề
5
38
11
0 ₿
Bác có sở thích húp sò giống em không nhỉ. Em là đam mê húp sò . Hôm trước em húp hết nước của em 09 . Không biết 88 có cho húp sò không ta