Quận 10 Event noel cùng e SBD 06 ngày 5/12

Lượt xem: 1,166

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

chubeproduction

Luyện Khí Massage
25/3/18
328
95
Tphcm
Sau 1 tuần tham gia event của mod Dory thì cơ hội may mắn đã tới đủ điểm nên pm đổi điểm cho cuộc thư giãn cuối tuần.T7 máu chảy về tim cơm nước xong xuôi cũng 8h tối liền xách con xe chạy ù 1 mạch tới nơi cần tới,tới nơi thì e cũng làm theo quy trình trình code và ngồi đợi cơ sở sắp xếp.
CSVC:rất oki lun nha mn a quản lý và e phục vụ rất tận tình duyên trời đã định đi 06 là phải gặp e mới dx nha,nhận phòng và e cũng xông hơi cho thoải mái tầm 10p thì e vào phòng 2 ae chào hỏi xã giao cho dễ típ xúc,ròy e tắm cho mình theo quy trình nha sạch sẽ mát mẻ thoải mái cái thân.
Mát khỏe: e đấm có lực và đủ bài nha mn ròy còn đi đá nóng nằm thảo dược bao nhiu mệt mỏi tan biến hết.
Mát mệt:e ân cần và từ tốn làm đúng quy trình của thái đi đường lưỡi khắp người pha theo kiến bò làm chube tê hết người v1 đi tới đâu là phê tới dóa,ròy ẻm kêu ngửa lại thì ẻm đã nude 99% ròy mém nữa là tiu ròy kkk ẻm thì cứ chà còn chube tui thì cứ sờ và xoạng 2 tay liên tục đảo đều vị trí trên và dưới âm thanh hifi bắt đầu phát ra,ẻm ko đánh lung tung nữa mà chơi trung tâm lun mới gê ẻm bj miệt mài còn chube thì chỉ bít ráng lên ráng lên thoy.10p sau thì chube tui chỉ bít nằm mà nghỉ ngơi thoy ròy ẻm tắm lại cho mình và mát xa đầu nữa chứ ngoan ghê lun.
Tóm lại 06 đáng đồng tiền bát gạo nha ae có dịp sẽ gặp e trên onsen.
Tic=code
Tip=vé+
Pv cafe vui vẻ
Cám ơn ae đã đọc chúc ae có nhìu sức khỏe

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • Su_Ca_Ra_Ki Su_Ca_Ra_Ki:
    chưa có số
  • T Thien3000:
    Su_Ca_Ra_Ki nói:
    hahaha. Ok quá đã. Hhh
  • robotbua robotbua:
    Su_Ca_Ra_Ki nói:
    ko phải bro, bé này vừa đem đồ vô
    à
  • T Thien3000:
    Mấy anh chắc bé chỗ nào ok là mấy anh check hết rồi. Nên thỉnh giáo tụi anh là ok. Em đi bé 09 trước từ từ thỉnh giáo tụi anh tiếp. Hihi
    thỉnh giáo robotbua kìa, ổng đi muốn nát cái sg,kkkk
  • H heo sữa:
    Xíu 11h có bác nào đi P.A k? Đi chung cho vui
  • T Thien3000:
    Hhh. Vậy chắc bái ổng làm sphụ. Taị vì mình mới gia nhập.
    kkkkk
  • M Mr_jonhny:
    Minh Tâm làm việc lại chưa ae nhỉ :(!
  • haiau_sea haiau_sea:
    Mr_jonhny nói:
    Minh Tâm làm việc lại chưa ae nhỉ :(!
  • haiau_sea haiau_sea:
    mở lại rồi đó bác
  • M mrtutruong:
    Mường thanh PN ko bít mở chưa nhỉ
  • C concumoilon:
    có masage nuru nào mở ở hà nội không các bác
  • A adam91:
    Minh Tam phú nhuận và cộng hoà mở lại chưa nhỉ, hay đóng lại rồi các bác
  • Q quangvy:
    haiau_sea nói:
    mở lại rồi đó bác
  • Q quangvy:
    Minh tâm nào mở cửa lại vậy bác
  • M Meomeo12:
    Cho e hỏi ai ở Bình dương không ? Em mới lên Lai Uyên Bến Cát muốn tìm chỗ xả thì ở đâu ạ
  • C Conchimquay:
    Bảng giá vé dịch vụ trên Camapro với trên đây sao khác nhau vậy anh em, xem cái nào mới đúng ???
  • robotbua robotbua:
    Trên web cập nhật nhanh hơn app
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    Chào ae buổi tối
  • T tuannm.jp:
    Trên app Camapro tokyo giảm giá 50% mà diễn đàn klo ghi nhỉ. Ko biết còn ko
  • T tuannm.jp:
    Vậy xài app làm gì nhỉ =]]
  • P Phạm Hoàng Đức:
    app trên đó chưa cập nhật chỉ giảm 100k à

Massage Minh Long

Massage Ambassador
    23/11/16
    835
    424
    29
    Sau 1 tuần tham gia event của mod Dory thì cơ hội may mắn đã tới đủ điểm nên pm đổi điểm cho cuộc thư giãn cuối tuần.T7 máu chảy về tim cơm nước xong xuôi cũng 8h tối liền xách con xe chạy ù 1 mạch tới nơi cần tới,tới nơi thì e cũng làm theo quy trình trình code và ngồi đợi cơ sở sắp xếp.
    CSVC:rất oki lun nha mn a quản lý và e phục vụ rất tận tình duyên trời đã định đi 06 là phải gặp e mới dx nha,nhận phòng và e cũng xông hơi cho thoải mái tầm 10p thì e vào phòng 2 ae chào hỏi xã giao cho dễ típ xúc,ròy e tắm cho mình theo quy trình nha sạch sẽ mát mẻ thoải mái cái thân.
    Mát khỏe: e đấm có lực và đủ bài nha mn ròy còn đi đá nóng nằm thảo dược bao nhiu mệt mỏi tan biến hết.
    Mát mệt:e ân cần và từ tốn làm đúng quy trình của thái đi đường lưỡi khắp người pha theo kiến bò làm chube tê hết người v1 đi tới đâu là phê tới dóa,ròy ẻm kêu ngửa lại thì ẻm đã nude 99% ròy mém nữa là tiu ròy kkk ẻm thì cứ chà còn chube tui thì cứ sờ và xoạng 2 tay liên tục đảo đều vị trí trên và dưới âm thanh hifi bắt đầu phát ra,ẻm ko đánh lung tung nữa mà chơi trung tâm lun mới gê ẻm bj miệt mài còn chube thì chỉ bít ráng lên ráng lên thoy.10p sau thì chube tui chỉ bít nằm mà nghỉ ngơi thoy ròy ẻm tắm lại cho mình và mát xa đầu nữa chứ ngoan ghê lun.
    Tóm lại 06 đáng đồng tiền bát gạo nha ae có dịp sẽ gặp e trên onsen.
    Tic=code
    Tip=vé+
    Pv cafe vui vẻ
    Cám ơn ae đã đọc chúc ae có nhìu sức khỏe
    muội cảm ơn huynh nhiều ạ. hôm nào huynh có mệt mệt đến thăm bé cho hết mệt nha huynh.... yociexp30

Trạng thái
    Không mở trả lời sau này.
    Mở ảnh nền