Bình Tân Event nối từ 28-5. Lần gặp mặt trở lại đầy cảm xúc cùng với bé 09 Dubai Bình Tân

Lượt xem: 401

Bảo Bảo 2000

Binh Nhất
Bé Thích Massage
Mãi mới thắng được Event nối từ. Nhận được code event nối từ của Mod Dory rồi nên mình nhanh chóng lật đật nhắn tin set cái kèo massage cùng Cửu muội huyền bí cho thoải mãi tinh thần cuối tháng.
Csvc của cơ sở và thái độ của các bạn nhân viên lễ tân thì không có gì để bàn cãi vì mình đi đã quá quen mặt rồi nên set kèo xong chạy qua check in thủ tục diễn ra nhanh chóng để còn lên phòng cùng em.
Trong lúc đợi em thì mình đi xông hơi tầm 10p thì em vào. Thích cái cách em lấp ló ở cửa xông hơi xem mình là ai nó nhìn dễ thương vãi. Xông hơi xong bước ra thì tiếc là chắc lâu quá mới đi lại nên em mới vào không nhận ra mình. Nhưng em ân cần lau mình, chăm sóc hỏi han nhiệt tình như ngày đầu gặp mặt. Nói chuyện kể hòi em mới nhớ lại mình rồi bắt đầu màn dạo đầu trước khi onsen. Mình tấn công trước tại nhìn em hấp dẫn quá mặc bộ đồ học sinh nữa ai chịu nổi kkkk bú bóp 2 bình sữa liên tục, em cũng không vừa tay thì sờ ti tay thì vuốt vuốt thằng em mình.
Vật lộn một hòi lâu thì nước muốn tràn khỏi bồn tắm lun kkk cái 2 đứa mới xách nhau vào bồn mà chiến tiếp. Em tắm rửa sạch sẽ cho mình thoải mái xong là bắt đầu giở tuyệt chiêu làm mình phải gồng lại không out sớm thế thì mất mặt. Vì biết mình sao nên em ko còn tấn công nhẹ nhàng e dè như lần đầu. Em bú mút thằng em rồi dùng ngực trườn liếm láp ti và lỗ tai quá đê mê, phê cực.
Bỏ qua phần khỏe và trò chuyện vì mình quan trọng phần mệt với em hơn. Em giở tuyệt chiêu cuối nuru trườn ve tay thì se se lỗ hậu tay thì bj ngược đỉnh cực làm mình xém out. Nên phải lật em lại vào thế 69 để chiến hiệp cuối kkkk gồng cơ đít thít cơ mông kamehameha hết vào mồm em một đống nhầy nhụa kết thúc một cuộc massage mãn nhãn, tuyệt vời.
Đánh giá 09 lại cho ae nào chưa biết thì em kiểu mình dây, V1: to tròn đẹp bóp bú mềm mại, V2: thon thả, V3: căng mọng bóp mềm mại đã tay, V4: khít rịt nước nôi lai láng.
Cảm ơn mod Dory và cộng đồng đã tài trợ code free tạo sân chơi cho ae. Tip = vé

Danb

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/1/22
Chủ đề
0
21
5
31
Q4
0 ₿
Mừng ông bạn sướng chym. Cửu muội thì k có gì bàn cãi. Đỉnh của chóp

ông trùm chơi đồ

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
4
94
41
0 ₿
dính tới cửu muội là ngất ngây gà tây liền bình thường cửu muội hot kín cả lịch bác may mắn ghê

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
244
2,190
1,635
0 ₿
Gặp cửu muội là chỉ có phê lòi chân đi 2 hàng thôi =))

Chu bom

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/1/21
Chủ đề
0
30
2
0 ₿
mới nhiu đó thôi nhằm nhò gì, bé còn làm mấy cú bất ngờ mà tê lắm ớ =)))