Bình Tân Event Rước đèn 19/09 tuyệt vời cùng bé 38

Lượt xem: 462

gk09som

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
20/3/19
Chủ đề
16
268
66
31
Hồ Chí Minh
0 ₿
Hello các đồng dâm, trước khi vô revỉew bé 38 thì mình muốn cảm ơn cơ sở và mod đã hỗ trợ ae trong công cuộc phá đảo bộ môn massage lành mạnh này :))

Dubai BT thì ai cũng biết cơ sở đẹp đẽ,nhân viên niềm nở, hỗ trợ tận tình, phòng ốc thì sạch sẽ, có xông khô xông ướt, toilet nhỏ, bồn sục khá to đủ cho 2 3 người party luôn :))
Về phần các bé tại cơ sở thì toàn hoa khôi thôi, hình ảnh rõ nét cho ae chọn lựa. Mình thì chọn bé 38 nha.
Bé rất là dễ thương, người nhỏ nhắn chắc tầm m60, mình thích nhất khi e cười lên có 2 lúm đồng tiền nhìn đã lắm, cứ muốn đè xuống cho ăn chuối ko à.
Xông hơi xong ra ngồi nghỉ mình cũng tranh thủ khám phá cái body rực lửa đó, em thì vòng nào ra vòng nấy, có nâng cấp nho nhỏ, hơi rậm rạp phía dưới đụng nhẹ là hẩy hẩy lên à phê lắm :))
Em nói chuyện nhỏ nhẹ, khi rên thì như vũ bão :)), đường luõi bao ngọt khá là điêu luyện lại còn bảo gì làm nấy, tui thích việc chỉ cần vỗ mông là em tự biết đổi thế liền +10đ nhiệt tình nha.
Xong shot 1 trong bồn rồi em dìu mình lên giường tiếp tục ôm ấp, tìm hiểu về nhau tí rồi em bắt đầu massage khỏe, em còn mới nên tay nghề chưa ok lắm đc cái rất có lực, em cần cải thiện hơn.
Tới phần nuru thì em đi lưỡi rất bài bản, từ chân tới gáy em chăm sóc không chừa ngõ ngách nào, hết lưỡi tới môi dưới, cứ thế em đưa tôi vào cơn đê mê, hồi sức xong tôi cũng trở mình đáp lại những tín hiệu gợi dục từ em, tôi thì khám phá hang động, em thì cần cù thổi lửa, chầm chậm rồi tới cao trào tôi và em sung sướng trong thế 69 chân ái :))

Túm lại về CSVC mình cho 8 điểm (có thang máy, phòng có vấn đề máy nóng lạnh lầu 4 thì phải), nhân viên nhiệt tình.
Bé 38 : V1: 7đ .
V2: 6đ có tí lipit không đáng kể.
V3: 7đ ngực tấn công mông phòng thủ (doggy thì thôi rồi).
V4: rậm rạp, em còn hơi ngại, nhưng nước nôi tràn đầy 9đ.
Tic = Tip, mình đi onsen 2 đc code free vé thái nên bù thêm 1.9 chai nữa.
Mình khá khó tính nên cho điểm không cao ae trải nghiệm thử rồi cho mọi người đánh giá nữa nha :D
Ae ghé ủng hộ bé nha, rất đáng trải nghiệm đấy !
Thân 21/09/22.

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,874
3,138
Hang Thỏ