Q.1 [EVENT RƯỚC ĐÈN] 29 với chiếc lưỡi ma thuật cùng khuôn ngực hàng real tuyệt vời

Lượt xem: 593

Tàu Ngầm 423

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/5/23
Chủ đề
14
72
38
TPHCM
0 ₿
Cám ơn diễn đàn và mod @Dory tổ chức event rước đèn để anh em tham gia.

Hôm nay cầm code trong tay mà lòng nóng như lửa đốt muốn phi tới Dubai Tân Định để thăm các bé mà ông trời thì ko chiều lòng người, mưa sml nhưng mưa cỡ nào cũng ko cản được sức mạnh của con c… nên vẫn gọi đt book bé 29 và phi tới Dubai

Về CSVC, lễ tân và locker của Dubai mình đều đánh giá rất tốt ko có gì để phàn nàn. Sau khi check code xong thì lên phòng ngồi nghịch điện thoại tí đợi bé 29.

Khoảng 5’ bé bước vào, bé cười tươi và chào mình làm giật mình mất 2 giây. Hết 2 giây nhìn lại bé 29 tướng ở ngoài cũng 90% so với hình, nhìn rất là cưng. Đánh giá nhanh:
V1: Hệ bưởi nhỏ và đặc biệt là hàng real và có lẽ là 1 trong những khuôn ngực real đẹp nhất từng thấy.
V2: Phù hợp với dáng em
V3: Không phải điểm mạnh nhưng cũng ổn áp
V4: Gọn gàng, sạch đẹp

Bé vào thì cười rất tươi và cũng chủ động bắt chuyện, 2 anh em chém gió 1 lúc nhìn cặp ngực chịu ko nổi phải cởi phăng cái áo của em ra và lao ngay vào bú bình phê pha. Nhưng mà là hàng real và hàng đẹp nên các bác nhớ nâng niu nhé

Vào tắm thì em tắm rất kĩ, đặc biệt là đầu ti bé rất nhỏ và đẹp nên trong quá trình tắm có cố tình, có vô tình va chạm làm mình rạo rực. Tiếp theo là màn chà xà bông cùng cặp ngực mềm mại, trắng muốt nhìn chỉ muốn cắn, sau đó em cũng BJ nhẹ nhàng nhưng cũng rất phê pha. Được 1 lúc thì ra giường chiến tiếp do trời mưa cũng hơi lạnh.

Ra giường bé làm các bài massage khoẻ nhẹ nhàng đủ bài sau đó tới màn chính là cái lưỡi điêu luyện. Không chỉ liếm, lướt mà còn là massage bằng lưỡi, cảm giác rất khác lạ. Từ đầu tới chân, từ chân lên đầu không chừa chỗ nào làm mình quắn quíu hết cả người muốn bùng nổ. Bé lật lại tiếp tục là cái lưỡi ma thuật đó lướt tới lướt lui và rồi ngoạm chặt thằng em biểu tình nãy giờ. Bé BJ lúc chậm nhẹ nhàng, lúc nhanh quyết liệt đều phê tới nóc, được hơn 10 phút thì mình cũng out. Điều đặc biệt tiếp tục, các bé khác CIA cũng đã nhưng bé 29 CIA rất khác biệt, ra hết ngậm thêm 1-2’ và BJ nhẹ nhàng cảm giác rất thư giãn (giờ ngồi viết bài nhắc lại thằng em lại lên nữa. ) sau đó nghỉ ngơi 1 chút đi tắm lại rồi ra về hài lòng cho một buổi trải nghiệm phải đội mưa tới mà rất xứng đáng.

Tic: code event rước đèn
Tip = tic + 1 tí vì chiếc lưỡi ma thuật
Lễ tân và locker 100k

• Like
Điểm cảm xúc: Dory

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
806
340
0 ₿
Dubai Tân Định chúc mừng anh trải nghiệm thành công cùng bé 29. Cơ sở chúc anh 1 buổi chiều nhiều niềm vui và rất mong được phục vụ anh thêm nhiều lần nữa ạ.