Thủ Đức Event Rước đèn cùng chồi non 14 Pharaon

Lượt xem: 1,631

VIP 7

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/7/23
Chủ đề
13
124
44
Go vap
1 ₿
Lần đầu tiên chơi event mà trúng thưởng code nên tối hôm đó mặc dù trời mưa cũng xách con xe tàn tới cơ sở. Trước khi tới cũng chọn book cho mình bé 14 chồi non mới của pharaon. Tới nơi check code nhanh chóng sau đó lên phòng xông hơi. Csvc thì đẹp phòng rộng đầy đủ phòng xông khô xông ướt WC và cái bồn bự chà bá. Vào xông hơi đc 10 phút thì bé vào. Mình chịu ko nổi nên cũng bước ra gặp bé luôn. Đập vào mắt là cô bé dễ thương mình dây cao tầm 1m6. Bé ở ngoài dễ thuong hơn trong ảnh nha. 2 đứa ngồi ở ghế đợi nước đầy rồi vào tắm. Bé tắm kỹ từng ngõ ngách mình cũng tranh thủ hái đào và mò hang động của bé. Ngực real cam săn chắc tỉ nhỏ còn con bướm thì còn khít lắm.
Mass khoẻ bé làm cũng có lực cũng khoẻ được 1 chút.
Mass mệt bé kêu anh nằm úp sau đó thoa dầu nuru bắt đầu trườn từ chân lên lưng ngực real nên trườn rất có cảm giác vừa trườn bé vừa đi lưỡi tê tê sau đó lật người lại cũng trườn từ dưới lên trên rồi đi đường lưỡi click ti ngậm 2 hòn bi. Được 1 lúc mình kêu bé vào thế 69 huyền thoại tranh thủ húp con sò non của bé được 1 lúc thì vỡ oà. Có điều đáng tiếc là khi xuất thì bé nhả ra liền luôn ko ngậm như mấy bé khác.
Tổng kết bé xinh xẻo 2k4 miền tây tướng mình dây
V1 vừa tay ti nhỏ
V2 thon gọn
V3 cong cong
V4 các bác vào cảm nhận nhé
Tip code event
Tip 800k
Gửi ae quầy 100k
Cám ơn mod Dory đã tài trợ

• Like
Điểm cảm xúc: Bưởi Năm Roi and noname.limit

Massage Pharaon

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
60
368
234
0 ₿
Cơ sở cảm ơn anh! Mong sớm được đón tiếp anh trở lại ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Tr

Nobita112

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/9/23
Chủ đề
1
66
22
TP HCM
0 ₿