Cần Thơ - (Event Rước đèn Trung Thu 19/9) Chiều mưa cùng bé 41 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Cần Thơ (Event Rước đèn Trung Thu 19/9) Chiều mưa cùng bé 41

Lượt xem: 818

Dui Dẻ Nghen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/3/23
Chủ đề
4
66
13
Cần Thơ
2 ₿
Chào các anh các chú các bác, chả là hôm qua em Dui vừa xong mớ công việc, chiều đó có kèo đi chơi với mấy thằng homies. Định là sẽ xõa cho đã, mà nào ngờ giữa đường bể kèo. Sẵn có cái code mới trúng event trung thu của mod @Dory nên "Hải,quay xe" qua Dubai luôn.

Vào thì check code, xong qua ngồi chờ cho ae locker chuẩn bị phòng, ngồi lướt điện thoại tí thì ae cũng mời lên phòng giới thiệu sơ qua các phòng xông hơi các thứ. Sẵn đang hơi mệt nên vô xông khô, được tầm ít phút thì bé vào. Bước ra thì bé lấy khăn lau xong vừa bóp vai vừa trò chuyện. Hợp gu mấy bác thích tâm sự lắm này.

Tâm sự một hồi thì kéo nhau vào bồn tắm. Bé tắm kĩ càng từ vai tới đầu(dưới). Vào bồn bé ngồi lên người nên là trái cây nó cứ đập vào mặt, theo phản xạ tự nhiên thì em Dui dùng tay để xem trái đã chín chưa, thì nhận định trái cây mềm, chắc, vừa tay các bác ạ. Mà cái V4 cắt tỉa nhìn khiêu gợi đeo chịu được, từ lúc bước vào bồn nó cứ lấp lấp ló ló kích thích vãi. Trao nhau chút enzym tiện tay dò xuống V3 xoa xoa nắn bóp, sẵn lần mò sang V4 luôn. Một tay vừa đỡ đầu bé tay còn lại mân mê cô em bên dưới, bé cũng phối hợp dạng chân ra cơ. Tay bé hết vuốt ve lại quay sang hỏi thăm thằng em bên dưới bj nhẹ nhẹ. Sợ ngâm nước lâu bị cảm nên dắt nhau ra giường mình tiếp tục.

Phần khỏe thì chuẩn chỉ bài bản.

Phần nuru bé trường okela phải biết trường tới đâu tê tái tới đó, với cả chiêu lướt trên mặt nước cứ phải gọi là thông thạo 7 yasuo. Trong ánh đèn mờ ảo nhìn vào trong tường là từng đường cong thấp thoáng hiện ra. Vừa cảm nhận từng lần ma xát da thịt vừa tưởng tượng hình ảnh em trong đầu, á xời. Lật người lại bé trường tới trường lui cạ cạ bướm khiêu khích, cái rồi ngậm luôn thằng em mà bj hì hục. BJ kèm theo chiều đá bi thì phải gọi là tới nóc. Cái view nhìn em bj lấp ló đằng sau là cặp mông ngon lành, đúng kiểu em Dui thích. Xong quay em lại vừa vỗ mông vừa hì hục cắm đầu vào sông quê. Tiếng vỗ hòa tiếng rên bên tiếng đàn phải gọi là cung âm tuyệt diệu, quả là trốn cực lạc nhân gian. Vật nhau một hồi cũng CIA, không những vậy mà em còn vắt sạch hết nước hết cái luôn, quéo luôn. Xong còn nằm tí rồi tắm cái cuối rồi về

Bé 41: bé bé ngon dâm, hợp kiểu thích nói chuyện tâm sự
V1: Vừa tay
V2: cũng okela
V3: ngon lành vỗ bì bạch
V4:sạch ngon thơm

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Cần Thơ and Dory

Massage Dubai Cần Thơ

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
105
732
590
0 ₿
Dạ Dubai chúc mừng anh trai có buổi trải nghiệm hài lòng ạ. Dubai chúc anh ngày mới vui vẻ và hp ạ