Thủ Đức - Event (Smts) 889 ơi huynh mê muội rồi | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Thủ Đức Event (Smts) 889 ơi huynh mê muội rồi

Lượt xem: 303

Mr.Tr

Thượng Uý
Thánh Phán
12/2/23
Chủ đề
36
355
205
TPHCM
2 ₿
Đọc được bài viết bé 889 mới bồng lai là nghe có vẻ hợp gu thằng anh lẫn thằng em nên được dịp là book bé liền. Bé quá hot nên book 2 lần mới gặp được. Tới nơi thì thấy cơ sở quá hoành tráng to bự, 2 mặt tiền, xe hơi để thoải mái, a trông xe thân thiện dắt lên quầy tiếp tân, gặp bé quầy hết sức dễ thương tư vấn các loại vé. Tính hỏi bé có làm luôn ko mà ngại nên ko dám hỏi kkk. Do đặt trước nên tới là lên phòng ngay. Phòng mới sạch sẽ đầy đủ xông hơi xông khô toilet có sẵn bò húc, bia hoa quả trên phòng luôn. Húp 1 ngụm bò húc rồi vào xông hơi xíu. 5p sau thì bé cũng vào. Đập vào mắt là cô bé cao xinh như mấy bé douyin. Giọng nói ngọt hơn mía lùi. Quá là hợp gu rồi. Ngồi nghĩ xíu nhìn bé chuẩn bị nước mà cứ lộ bờ mông làm thằng e cứ hóng đầu lên. Vội kéo bé vào lòng mà hít lấy hít để bé cũng ko vừa hôn mình tới tấp tay thì chọc chọc thằng e cứng ngắc cả lên. Chút bỏ xiêm y của bé xong rồi bế bé vào bồn tắm gọn ơ. 2 đứa cuốn lấy nhau trong bồn 1 hồi thì bé hứng lên cạo râu cho mình luôn. Vài phút nín thở để bé cạo râu. Cũng có tay nghề mà hơi lỗi kỹ thuật xíu hơi rát rát xíu bé thấy có lỗi nên xin lỗi miết rồi cứ hôn chụt chụt vào đó.
Mass khoẻ không phải điểm mạnh của bé. Mass khoẻ xong thì bé tưới dầu nuru chà ngực v1 non tơ mới nhú nhưng bé chà rất là cố gắng rồi chà v3, cưỡi ngựa cầu tuột quá chời vui luôn. Lật người lại bé hôn khắp người từ dưới lên trên thổi lỗ tai lick ty cháo lưỡi rồi lại quay xuống dưới đá bi lau trụ bị bé tấn công dồn dập mình cũng ko chịu thua chồm người dậy hôn nhẹ lên vòng 1 non tơ của bé nhẹ nhàng đặt bé nằm xuống hết click tự bên trái cho nó cứng lên rồi lại quá bên phải. Hít hà hương thơm quanh cổ của bé rồi hôn môi vừa hôn vừa đưa tay sờ nhẹ điểm G của bé đẩy nhẹ nhẹ thì nước đã rỉ rỉ ra rồi. Hỏi nhẹ vào tai của bé sướng ko e. Bé chỉ khẽ gật đầu run run người. Sắp hết giờ thì bé chủ động kêu để em làm a sướng rồi leo lên người với tư thế cưỡi ngựa cô bé với thằng bé va chạm mãnh liệt cuối cùng chịu ko nổi thằng bé cũng phun trào trong sung sướng. Tắm rửa sạch sẽ hôn chào tạm biệt bé rồi xuống làm tô mì bò trứng lấy lại sức. Lúc thành toán thì hỏi e quầy của a bao nhiêu thì bé bảo của a hết 1m3. Mình cũng ngạc nhiên hỏi a có code diễn đàn mà sao kỳ vậy nhưng vẫn thanh toán cho quầy 1m3. Sau đó về nhà thì có nhắn tin cho bác Tĩnh hỏi lại thì 1p30s sau bác Tĩnh inbox rồi ck lại cho mình 500k và có xin lỗi do bé quầy ko biết. Quá là chuyên nghiệp.
Thanks mod dory tài trợ vé