Q.12 - Event SMTS cùng em 27 Cẩm Thy | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.12 Event SMTS cùng em 27 Cẩm Thy

Lượt xem: 538

Tran Quoc Khanh

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
25/1/23
Chủ đề
10
47
29
Tp hcm
0 ₿
Lời đầu tiên mình xin gửi lời cảm ơn tới mod @Dory vì đã tạo ra một sân chơi quá tuyệt vời cho ae giải trí mùa hè này.
Hôm ấy sau khi trúng code thì mình có ib mod Dory để lấy code và ntin cho cơ sở để chọn các e KTV. Do thời gian mình đi cũng khá sớm nên chỉ có 1 vài em nên là mình quyết định đi lại em số 27 và hẹn cơ sở vào lúc 2g30 trưa.
Xong xuôi thì mình phi xe đến cơ sở và làm thủ tục check code rồi lên phòng. Vẫn như những bài viết cũ, phòng ở Cẩm Thy vẫn còn khá nhỏ, nhưng bù lại vẫn đầy đủ tiện nghi cho ae cần thiếu gì có đó. Mình cũng vào xông hơi tầm 10p là em nó lên phòng. Vẫn như ấn tượng ban đầu, xinh, v2 ít lipid body rất gợi cảm mà v1 vẫn là đặc sản của em nó. Tuy đã được độ nhưng theo mình thì có sài là được nên mình cũng không quan tâm vấn đề này cho lắm. Ngồi nói chuyện với em nó một xíu thì em nó cũng nhận ra mình :D ( cũng vui vui ) xong rồi thì mình với em nó vào bồn tắm thôi.
Thủy chiến với em nó như một giấc mơ vậy, em nó kì cọ mình đầy đủ từ trên xuống dưới từ trong ra ngoài không sót chỗ nào, đã vậy em còn làm dạo đầu nhẹ nhàng trước khi bước vào cuộc chiến làm mình thèm ứ chịu được ae à. Xong thì cũng lên giường để em nó ms khỏe cho, đánh giá sơ bộ thì em nó làm đầy đủ bài bản và có lực, mỏi chỗ nào là e nó hỏi han tận tình rồi sẽ ưu tiên phần đó hơn. Xong thì em nó bảo để em chà Thái cho anh nha là nghe thấy tê tê ròi. Xong em nó bắt đầu thoa dầu và đi lưỡi, lưỡi em nó đến đâu mình tê đến đấy xong lại còn thêm không gian, ánh sáng, âm thanh và em nó còn quét WC mình làm mình tưởng đâu là mình sắp đầu hàng tới nơi rồi ai dè đâu mình vẫn trụ được đến phút cuối. Xong em nó và mình 69 cho nhau và mình CIA em nó trong sung sướng. Xong em nó tắm lại cho mình rồi thay đồ đi xuống. Mình có đá bát mì trứng xong đi về là kết thúc 1 buổi vui vẻ.
Đánh giá em 27
Service: 10/10 tuyệt vời đầy đủ không có gì để chê cả
V1:9/10 cam độ nhưng vẫn rất tuyệt vời ae nhé
V2:9/10 không lipid tuyệt vời
V3:9/10 căng mọng vỗ thì tê phải biết
V4:9/10 nước nôi đầy đủ giải khát ngày hè
Tóm lại em nó vẫn là một sự lựa chọn tuyệt vời khi ae đến Cẩm Thy mà không biết chọn gì, tin mình đi em nó không phí tiền ae bỏ ra đâu. Cảm ơn ae vì đã đọc.
tic=tip

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
91
1,511
578
32
0 ₿