Q.1 - ( Event sức mạnh thiểu số ) Gặp bé 52 thực sự rất khỏe | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 ( Event sức mạnh thiểu số ) Gặp bé 52 thực sự rất khỏe

Lượt xem: 333

Nobita112

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/9/23
Chủ đề
4
98
37
TP HCM
4 ₿
May mắn trúng code event thế là mình có cơ hội quay lại ACE . Mình thực sự rất ấn tượng với CSVC phòng ốc rất mới và hiện đại . Lướt qua một vòng thì hôm nay bé 52 số hot còn trống . Book bé liền và lên phòng xông hơi , vừa ngồi được 5p thì bé vô liền . Điểm cộng rất mạnh cho ACE vừa nhanh vừa lẹ.
Thấy em vô phòng thì mình cũng tranh thủ xông nhanh ra gặp em . Em lau người cho khô rồi vô bồn , tắm táp sạch sẽ và giao lưu click ti vài đường nhè nhẹ làm nóng .

Lên gường mass khỏe , lần đầu mình được trải nghiệm mass khỏe ấn tượng như vậy . Em làm đủ bài từ đầu xuống chân , ấn huyệt , đấm bóp đúng thực sự rất đã. Mình mỏi ở đâu bé focus đúng chỗ đó làm rất đỡ đau nhức . Riêng em mass khỏe cũng phải tầm 20-30p , anh em nào cần mass khỏe chất lượng thì em là chân ái.

Sau đó em lau lại người để vào phần mệt . Em đúng là sinh ra để làm massage , khỏe tốt thì mệt cũng chất lượng . Em vừa triển vừa phối hợp nhịp nhàng làm bầu không khí trở nên hot . Em xoay lại 69 được tầm 5p thì mình ra , làm sao chịu nổi em được nữa. Mình nằm nghỉ 1 tí thì em tắm lại cho sạch sẽ rồi ra về.

Đánh giá bé là một người có tâm , rất quan tâm tới cảm xúc khách hàng . Thực sự được trải nghiệm qua em là một trải nghiệm đáng giá.

Cám ơn Mod và cơ sở ACE vì tạo điều kiện cho anh em cộng đồng có sân chơi bổ ích

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

Massage A-C-E

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
24/7/24
Chủ đề
88
434
228
0 ₿
Dạ cảm ơn a đã dành thời gian ghé thăm cơ sở và có buổi trãi nghiện tuyệt vời cùng bé kưng,rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ a chúc a một ngày vui vẻ và tràn đầy năng lượng ạ