[Event Sướng cùng congdongmassage] 1 ngày đẹp trời cùng em 09 Minh Long ngọt nước

Lượt xem: 2,095

Hot boy xăm trổ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
16/8/18
Chủ đề
4
155
27
33
0 ₿
Hello các bác , lâu ngày cũng hay muốn đổi gió nên dạo vài vòng kiếm cái cơ sở nào đó vô đi massage thư giãn gân cốt xíu . Lên diễn đàn thấy chỗ vòng xoay 3/2 có cái massage Minh Long cũng tiện đường nên gé vô đi thử xem thế nào cho biết luôn .

Gửi xe đi vào trong , thủ tục với quầy rồi ngồi phòng chờ bên cạnh đó . Được xíu thì anh nv dắt lên lòng . Gửi anh 20k để chọn random e nào được được xíu . Đang thay đồ xông hơi thì e ktv cũng vào. Thấy cũng nôn nao nên là ra luôn, chào hỏi nhẹ nhàng chọc gẹo xã giao các kiểu .

Ngồi xíu lau người khô rồi cùng e vào bồn tắm .Ngâm mình nói chuyện đủ thứ trên đời. Vừa nói mà bạn dưới cũng vừa hóng theo luôn .tay chân thì đảo khắp người e nó liên tục , thích thú vãi .hihi

Được 1 hồi mân mề mò e nó đã rồi thì đứng dậy lên giường xử lý , sợ iếu quá ra trong bồn thì lại chán . Thôi ráng gồng đứng dậy lên trên cho e nó làm cho sướng.

Hỏi ra mới biết e nó số 09 nha ea. Lên giường tẩm quất rồi đấm bóp , quay người lại đi thái khá là phê. Lâu và khá là nhiệt tình , đường lưỡi kết hợp với bộ ngực căng tròn làm mình không thể nằm im được. Chỉ muốn quay lại nhanh để xơi tái e nó hihi. Rồi chuyện gì đến cũng đến , quay người lại đúng thực sự là 1 cơn mê. Chẳng muốn kết thúc chút nào , e đảo lên xuống từ dưới chân lên , quay thằng nhỏ nút trứng cúc rồi lên từ từ ngực mình . click ti hôn tai không khác gì ny mình . đi từ xuống chụp thẳng thằng bạn để bắt đầu hành sự tập 2. Bú trọn gói 1 cách nhẹ nhàng gọn gàng, thả ra cái là rên theo tiếng không khác gì 1 diễn viên jav thực sự. mình cũng tranh thủ nào là bóp cam rồi níp e lại bú bình , khám phá thân thể mềm mại của e nó . Chịu đâu đc 10p thì cũng đành ngậm ngùi, bắn xả tung tóe khắp nơi . Haizz khá là phê pha . Nhẹ hết cả người , nằm nghỉ xíu rồi đứng dậy cho e nó tắm. Tâm sự đôi lời ôm hun các kiểu xong thì thấy cũng sắp hết giờ nên đành tiễn chào nhau ra về . Khá là hài lòng với bé này .Ráng về nhà bồi bổ thêm sức khỏe rồi còn tiếp tục quay lại khám phá nơi đây.

Tổng chi phí : Vé 770k code app + tip = vé ko giảm , nvpv + giữ xe 30k . Cảm ơn các bác đã xem bài .

THOR2017

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
9/10/17
Chủ đề
10
297
65
36
0 ₿
Chúc mừng bác đươc sung sướng, hy vọng được chiếu cố 1 vé nhỉ.

ToyBlack

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/9/17
Chủ đề
11
294
68
36
0 ₿
bên ML giờ thay da đổi thịt mấy bé chịu làm nhiệt tình .