Thủ Đức - Event Thách thức BQT cùng bé 20 Bồng Lai | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Thủ Đức Event Thách thức BQT cùng bé 20 Bồng Lai

Lượt xem: 523

Mr.Tr

Thượng Uý
Thánh Phán
12/2/23
Chủ đề
38
363
213
TPHCM
2 ₿
Sau khi đọc nhiều bài viết về số 20 của Bồng Lai trí tò mò và tưởng tượng lại trỗi dậy thế là tham gia ngay event thách thức BQT và được mod Dory trao vé vàng thì ngay lập tức inbox cho Bồng Lai hẹn bé lúc 21h háo hức đợi đến giờ thì 20h bên quầy báo là bé bị mệt nên xin về sớm đành hẹn lại qua ngày hôm sau. Tới nơi ae quầy nhiệt tình chu đáo đón tiếp nồng nhiệt check code nhanh gọn lẹ rồi vào xông hơi được 5p thì bé vào. Nhìn qua gương thì thấy tướng tá cao ngực to mông mẩy ngon lành cành đào xông thêm tí nữa rồi ra gặp bé. Bé chào anh giọng Hà Nội nhẹ nhàng gương mặt nhìn xinh xinh nhưng có vẻ đượm buồn. Ngồi nghỉ trò chuyện một xíu rồi dắt nhau đi tắm. Bé tắm kỹ như *** tắm con do bé còn cảm nên ko ngâm nước và tắm lẹ sau đó lên giường để bé mass khoẻ.
Công nhận bé mass khoẻ tốt có lực đủ bài có hỏi mình đau nhức chỗ nào để bé làm kỹ. Bé nói học mass khoẻ ở Minh Tâm nhưng bị cho nghĩ do không chuyên tâm nên qua Bồng Lai ko biết bé nói thật hay giỡn luôn. Trong quá trình làm bé có vẻ ít nói. Đang phiêu phiêu thì có dòng nước lạnh đổ vào lưng sau đó là 1 cảm giác mềm mại lướt qua lướt lại. Cặp ngực to mềm lướt tới đâu là cảm giác tới đó. Sau đó lật người lại bé thoa nuru rồi tiếp tục trườn xung quanh ngực mình. Tay mình lúc này cũng ko để yên nữa liên tục xoa xoa nắn nắn mông của bé lâu lâu vỗ 1 phát. Trườn nuru phần ngực xong bé lại quay xuống liếm láp 2 bên đùi rồi ngậm bi lúc này thằng e biểu tình dữ dội "em em nữa này chị ơi" bé liếm quanh đầu khấc nhẹ nhàng lụm thằng nhỏ vào bờ môi quyến rũ đó. Bé bj 100% ở trên nhìn xuống thiệt là mỹ cảnh. Được 1 lúc thì mình kêu bé nằm xuống để mình khám ko phá bé cũng đồng ý. Hít hà cái mùi hương quyến rũ ở cổ liếm nhẹ vào tai, hôn nhẹ bờ môi xinh xinh bé cũng chủ động hôn lại và cắn nhẹ môi dưới của mình. Tiến tới bầu ngực săn chắc lấy lưỡi đánh nhẹ đầu ty của bé mút nhẹ nhàng tay thì xoa nắn bên ngực còn lại. Đang tính đưa tay xuống hang động thì bé nói a vuốt nhè nhẹ bên ngoài thôi đừng móc e ko thích. OK chiều e luôn. Gần cuối giờ bé kêu a nằm xuống đi tới lượt e. Mình cũng vỗ mông bé vào thế 69 luôn 2 đứa kết hợp làm cho nhau sướng rồi việc gì tới cũng tới thằng e chịu ko nổi cũng đầu hàng. Tắm rửa sạch sẽ xuống quầy làm tô mì trứng bò rồi ra về.
Bé 20 mặt xinh dáng đẹp sinh viên đang bảo lưu chuẩn bị thi để du học hàn quốc. Bé thuộc dạng ít nói, thẳng tính với skill ko nhiều nhưng ngoan và xinh.
Thanks mod dory đã tài trợ vé
Tip=tick
Ae quầy chút cafe

Minh97

Đại Uý
Sư Huynh Massage
7/9/22
Chủ đề
56
612
313
0 ₿
Bé 20 có lẽ là cô gái khá trầm. Minh cũng muốn gặp bé thử để xem ntn. Mà dạo này câu chuyện của bé khá hot. Chúc mừng Bác có buổi trải nghiệm cùng bé

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Súng máy and Massage Bồng Lai

Massage Bồng Lai

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
9/6/24
Chủ đề
26
300
226
0 ₿
Lượt tìm kiếm KTV 20 đã tăng vọt sau các bài rp về bé từ các a zai . E xin chân thành cảm a đã trải nghiệm dịch vụ cùng bé ạ . Bé gu nhẹ nhàng là cái gì cũng ngoan ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ

Massage Bồng Lai

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
9/6/24
Chủ đề
26
300
226
0 ₿
Gu bé âm thầm lặng lẽ lần mò trong sự nhẹ nhàng tinh tế a zai kkk

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
102
3,430
2,966
32
16 ₿
Minh xạo xạo nha Minh. Bày đặt trầm tính đồ, nội tâm đồ :ami-(47):

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
53
1,154
1,396
Sài Gòn
11 ₿
Bé không có trầm tính đâu :ami-(35): mà tại bé bị lừa tiền với chuyện gđ, với chịu nhiều uất ức mà ko biết giải bày với ai ấy nên dạo này mặt buồn, ít nói chứ khơi đúng dòng bả nằm nói 2 tiếng cho mà nghe :ami-(32):.
Học ms khoẻ bên MT là phải đóng tiền có gv bên khoẻ qua dạy 1 kèm 1 mà nên bài bản lắm. :ami-(24):

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Tr