Q.1 - Event thiểu số cùng bé 09 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Event thiểu số cùng bé 09

Lượt xem: 295

trankhanhduywtf

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/19
Chủ đề
24
235
75
29
0 ₿
Chào các bác,

Rảnh rỗi mò lên congdong tham gia event và may mắn trúng được code, cũng tranh thủ đang lúc người đang uể oải cần phải đến gặp các bé để giải khuây.
Sau khi xem các review của anh em thì tôi chọn bé trải nghiệm lần này là 09. Liền alo cơ sở đặt lịch hẹn với bé để tránh kẹt phà.
Đến nơi 2 bé lễ tân tiếp đón nhiệt tình, nước và trái cây đầy đủ. Sau khi check code, tôi được dẫn lên phòng chờ bé đến
Vừa vào phòng bấm điện thoại 5p thì bé cũng vào. Nhìn bé, tôi đã ấn tượng bởi sự dễ thương, hơi chuppy, nụ cười như báo hiệu điều nguy hiểm sắp đến. Vì đã trễ nên tôi không xông hơi và chỉ tắm qua thôi để còn tranh thủ vào việc.
Về massage khỏe: tính bỏ qua nhưng mà tôi thấy bé làm bài bản, đầy đủ, lực vừa phải, tay, chân, lưng, đầu bé đấm bóp rất là sướng, giảm đi sự mỏi mệt của các nhân viên văn phòng.
Về massage mệt: vì tôi bỏ qua phần tắm nên bé đã bù lại phần này cho tôi khá là xứng đáng. Với body to tròn mềm mại, cặp bưởi của bé bắt đầu chăm cơ thể tôi từ khắp cơ thể phía sau rồi bé lại dùng v3, v4 cạ cạ, phê các bác ạ. Rồi đến màn thằng nhỏ mong đợi, bé kêu tôi trở mình, và bắt đầu chăm sóc cơ thể phía trước bằng những bộ phận mềm mại của bé. Rồi bé đặc biệt chăm sóc thằng em bằng đôi môi mềm mại của mình (BJ 90%), tôi cũng tranh thủ đáp lễ bằng xoa bóp những chỗ cần xoa của bé. Rồi bằng nhưng tiếng rên rỉ của bé và kỹ năng BJ chuyên nghiệp, sau một lúc tôi cùng đành thua trong sung sướng.
Sau khi nghỉ ngơi 1 lát bé gọi tôi dậy để tắm rửa và kết thúc cuộc vui hôm nay.

Tic = event
Tip = tic
Locker cafe

Cảm ơn Mod và cơ sở đã tài trợ chương trình này.
Chúc các anh em ăn chơi vui vẻ

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
242
1,454
687
0 ₿
Dạ Dubai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh đã dành thời gian và ghé thăm trải nghiệm bé 09 ạ . Chúc mừng anh đã có một buổi nồng nhiệt cùng bé :6onion23: Dạ mong lần sau anh văn ghé thăm cũng như là trải nghiệm cùng các bé ngoan xinh yêu Nhà Tân Định ạ :cuteonion57::cuteonion57::cuteonion57::cuteonion57: