Thủ Đức - Event thiểu số cùng bé cưng 26 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Thủ Đức Event thiểu số cùng bé cưng 26

Lượt xem: 265

nkyd59

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
25/4/22
Chủ đề
13
60
39
27
TPHCM
0 ₿
May mắn trúng vé nhưng trùng cơ sở tủ mình hay đi nên cũng đắn đo khi phải đi đổi cơ sở nào đó. Đành phải lục từng bài của những cơ sở còn đang trống để xem bé nào hợp gu, nhưng có vẻ không khả quan cho lắm nên mình chọn đại cs Bồng Lai luôn. Lướt sơ thì thấy bài về mấy bé như 888, 999 nhưng k ấn tượng cho lắm, dừng chân ở một bài của bé 26 thấy khá hợp nên chốt bé 26 luôn. Mình nhắn tin đặt trước, nhìn địa chỉ là Kha Vạn Cân Thủ đức nên cứ đinh ninh là khúc kha vạn cân dưới gần chợ thủ đức, chạy tới đó mà tìm mãi không thấy, search map thì mới thấy là kha vạn cân gần QL13, trưa nắng hơi lú vòng xe lại mất 20p, cay ghê. Tới nơi cs tiếp đón rất ok nha, từ mời nước tới tư vấn, mình có show ra vé free và sau đó lên phòng. Ấn tượng đầu phòng to sạch và đẹp, 10/10 nha, nội thất cho tới bồn quá chi là ok. Đợi 10p thì bé gõ cửa vào, cái nhìn đầu tiên là bé cưng dễ thương lắm, giọng ngọt ngào, hỏi ra mới biết là đồng hương, cùng quê, gần nhà ở quê luôn mới đau, haha, thế là tám đủ thứ chuyện về quê hương. Vừa tắm vừa mơn trớn làm thằng em mình nẩy lên, bé nhẹ nhàng bj một phát để lấy sức sống rồi 2 ae dìu nhau ra giường để bé đấm bóp, thư giãn để phát cuối đẹp hơn là trong bồn. Bé đấm khá tốt, có lực, có luôn dụng cụ đấm bóp, khỏe re, vừa đấm vừa tám chuyện đời, đủ thứ hết, bé tội nghiệp lắm nha. Rồi sau đó tới phần thư giãn, bé đổ dầu và bắt đầu trườn, bé ngực real không quá to nhưng trườn rất ok, có cảm giác, vừa trườn vừa lick tai cổ làm nổi hết da gà, bé lật lại và bắt đầu tấn công thằng em đang cương, bé bú hơi bị phê, rất chuyên nghiệp dù tuổi đời còn trẻ, đánh giá cao về màn bj của bé lắm, mình cũng tranh thủ khám phá v4 của bé luôn, v4 rất đẹp và nhiều nước. được tầm 10p mình chịu k nổi bắn hết vào miệng bé. Bé matxa đầu lại cho mình một xíu rồi 2 đứa tắm ra về. Mình có xin zalo để sau này gặp lại bé, chắc chắn sẽ gặp lại sớm thôi

Đánh giá CSVC : 10/10 đẹp, công nhận xịn, đẹp. sạch
bé 26:
v1: cam việt, real
v2: cân đối, không mập không ốm
v3: okee
v4: quá okee
Vé free, tip 8 khoai

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Bồng Lai

Massage Bồng Lai

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
9/6/24
Chủ đề
19
214
162
0 ₿
Chỉ còn 1p nữa thôi là bài viết của a đạt đúng 00:00:00 kkk . E xin chân thành cảm ơn a zai đã lựa chọn Massage Bồng Lai Thủ Đức để sử dụng dịch vụ tốt nhất Quận Thủ Đức cùng với KTV 26 đã mang lại nhiều cảm xúc và niềm vui khi trải nghiệm bé đúng gu của riêng mình . E xin chúc a thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống