Q.1 - Event Thiểu số cùng bé đồng hương 309 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Event Thiểu số cùng bé đồng hương 309

Lượt xem: 385

nkyd59

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
25/4/22
Chủ đề
14
62
41
27
TPHCM
0 ₿
May mắn 2 ngày liên tục chơi event, một ngày được gỡ ban cuối, một ngày trúng vé :6onion23::6onion23::6onion23: còn gì bằng đâu. Liền alo ngay cho Tân Định hỏi xem bé hnay có làm không để tối sắp xếp đi, cs báo là bé có làm nên mình đặt trước tới giờ mình tới thôi.

Khoảng 9h mình tới cơ sở, đường Đặng Dung thì không quá đông đúc xe cũng như lúc đó cũng là 9h rồi, tới cs khá vắng xe, mà điểm mình không thích nhất là quay biển số xe của khách ra trước (đi chơi môn này hơi nhạy cảm sợ đụng người quen mắc công) chỉ góp ý với cs thôi nhé. BƯớc vào cs được bé lễ tân xinh xắn tiếp đón niềm nở, mình đưa ra tn đặt trước cũng như vé trúng giải, thủ tục nhanh gọn oke và lên phòng ngay.

Vào phòng nhỏ vừa đủ và ấm cúng, thiết bị, bồn tắm, giường đầy đủ cho cuộc vui. Mình tranh thủ vệ sinh cá nhân rồi chờ bé vào mà chiến. Lướt fb xíu khoảng 5p bé vào rồi, hên là bé vẫn nhận ra mình là khách quen của cơ sở trước bé làm (lúc trước bên bển cũng "lồng cháy" dữ lắm nên bé vẫn còn nhớ).
Tâm sự trao đổi chiêu thức một hồi mình và bé vào tắm, bé lick nhẹ ngực, tai với thằng em làm mình tê rân người. Tắm rửa sạch sẽ mình cũng chủ động sờ mó các kiểu, v4 bé vẫn đẹp và nhiều nước như ngày nào khiến mình húp lấy húp để, bé rên trong sung sướng làm mình kích thích quá. Mình bỏ qua matxa khỏe các kiểu luôn, để bé thư giãn cho mình với bé biết mình ra lâu lắm. Bé tấn công đủ chỗ, vừa làm vừa ngước lên nhìn với ánh mắt đầy dục vọng làm mình tê 2 cặp giò luôn ạ. Bé làm không ngừng nghỉ suốt 40p, bé trâu bò thật, mà mình cũng trâu nên mình có hỏi là giờ a ra nhé, bé gật đầu và tấn công mạnh hơn, mình chủ động đứng dậy để bé lấy cặp ngực cho mình thụt thò thụt thò vào và bắn lên người bé luôn, quá tê như hồi bên cs cũ.

Còn tg mình và bé vào bồn tắm lại, sẵn ngồi trong tâm sự về cuộc sống này kia luôn, chắc là lố giờ mà k thấy ai gõ cửa, bé nói chắc là hơi vắng nên k hối thúc gì. Mình chia tay bé và chờ ngày gặp lại, hi vọng tới lúc đó bé vẫn làm ở đây

Đánh giá csvc 9/10 , thái độ nhân viên 10/10
bé 309:
v1 : Quá ngon, to tròn real
v2 : hơi chub
v3 + v4: besttttt

Vé free, tip 9 trem

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
242
1,454
687
0 ₿
tr ui chúc mừng Anh ạ :ami-(23): mừng anh có một buổi mặn nồng cùng cửu muội huyền thoại 309 bên Dubai Tân Định . Quá đã luôn ạaa :6onion23: hi hi dạ Dubai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh đã dành thời gian và ghé thăm trải nghiệm cùng bé 309 bên em ạ :ami-(39):