Q.1 - Event thiểu số với bé 309 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Event thiểu số với bé 309

Lượt xem: 162

nkyd59

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
25/4/22
Chủ đề
14
62
41
27
TPHCM
0 ₿
Lại may mắn trúng vé ở Dubai Tân Định nữa, là lại nhớ tới bé 309 iu dấu của mình, mình đi bé riết rồi quen nên k muốn đi bé khác, thế là đành alo cho cs đặt trước lúc 9h tối, cs chốt đơn và đến h vác xe qua gặp bé

Check code thủ tục đầy đủ, lên phòng vệ sinh cá nhân trước, vì bé luôn đánh giá cao sự sạch sẽ của mình nên mình lên phòng đã đánh răng, xúc miệng, rửa mình trước như thường lệ (ae đi chơi nên làm theo, ấn tượng ban đầu rất quan trọng, mình sạch sẽ, đàng hoàng thì niềm với mấy bé sẽ nhân đôi). Chờ tầm 10p bé xuất hiện, vẫn bộ đầm đấy, vẫn cặp vú to ấy vừa gặp mình đã tới sơ múi trước ngay lập tức, bé cũng để yên cho mình sơ múi, sẵn tiện đưa tay xuống bụng và chym bé thì cũng đã ươn ướt, bé ngại quá kêu dô tắm gấp gấp, sướng lắm gòi.... nghe vậy vô tắm cho nó sạch sẽ rồi tẹo nữa nồng cháy sau. Vào bồn bé tắm sạch sẽ cho mình, cũng mơn trớn để thằng đệ nó cương lên, bé bj và hj điêu luyện nhưng bé biết độ trâu của mình nên cũng hiểu là phải để cho đến lúc gần cuối. Tắm rửa gội đầu xong mình nằm lên giường bé làm khoẻ cho mình, nói chung là lực tốt và ổn áp, đủ khoẻ để lát nữa chiến đấu.

Tầm 30p đã khoẻ từ đầu tới chân, bé bắt đầu đi bài nuru kết hợp lick lỗ tai làm thằng anh thì nổi da gà, th em thì hơi cấn, tại đang nằm sấp, chịu hết nổi nên ngửa lại cho bé đi tiếp, xong xuôi khi đã nắng cực hết cỡ thì bé bắt đầu chăm sóc thằng em mãnh liệt hơn, mình cũng tranh thủ sờ nắn cặp đào với khám phá con sò mọng nước, mình ra hiệu để bé vào tư thế 69, cả 2 hì hục 15p, bé vẫn rất vui và không kêu ca gì, lúc gần ta mình ra hiệu để bé bú nhanh và nhanh hơn, cặp giò mình qíu lại và bắn xối xả vào miệng bé. Quá sướng cho một cuộc tình luôn, lần nào gặp bé cũng thoã mản, đúng là số chân ái của mình. 2 đứa tắm rửa lại và chia tay nhau

Đánh giá bé 309 thì mình đánh giá nhiều roài
Đối với mình 10/10 như thường lệ

Vé free tip 9 cành

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
209
1,275
601
0 ₿
Dạ Massage Dubai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh đã ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ bên em ạ :2onion35: Dạ hi hi mừng anh tê tái tâm hồn cùng cửu muội Tân Định ạ :cuteonion21: