Q.1 Event Thu thách cùng BTC {37}

Lượt xem: 272

Couto

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
6/8/23
Chủ đề
11
91
25
Tphcm
1 ₿
Đủ 5 điểm thưởng, thử vận may nên đăng ký tham gia Thử thách cùng BTC, hên đoán trúng vé thưởng, cơ hội quay lại Dubai lần nữa Vừa đặt chân đến cơ sở gặp ngay 2 em tiếp tân xinh tươi niềm nở đón tiếp, đưa ipad lựa chọn, nhưng mình anh đi random, bé nào đến tua thì lên, cho công bằng hehe. Vẫn căn phòng như xưa, hôm nay không xông hơi nên hồi hợp ngồi chờ đợi, 5 phút bé vào với sbd 37, mình chào bé và bé nhẹ nhàng chào lại với giọng nói nhỏ nhẹ như rót mật vào tai, không kèm lại được nên mình kéo bé ngồi lên đùi và ôm bé vào lòng, sẵn tay kéo bỏ quần lót bé ra, cởi bó từng lớp vải trên người bé, chạm tay vào cặp ngực to đẹp, khẽ đụng đến khe suối huyền bí. Bé cũng đáp lại bằng việc thăm thằng cu, măm mê nó, sau 1 lúc tâm sự thì hai người kéo vào bồn tắm, bé tiếp tục chăm sóc thằng cu và bj nó, mình sợ ra nên kêu ra giường nhé em. Kỷ thuật đấm và bóp bé rất tốt và mạnh, nên anh nào cần phục hồi lại thì bé đáp ứng đầy đủ, do mình thích được đấm mạnh, nhưng cái chính vẫn là phần nuru kkk. Mình thích cách bé xoa dầu, thích cặp vú chà xát từ trến xuống và đặc biệt cái lưỡi thần thánh khi liếm đem lại cảm giác sởn tóc gáy, cuối cùng là bé có chiêu mut-xa-ca mà bé nói đã được học (ít người học được môn này hehe) quá tuyệt vời, đem lại cảm xúc từ nhẹ nhàng đến dâng trào, kích thích cơ thể muốn bùng nổ, khi đạt đến điểm G khoái cảm, bé bú thằng cu và nó bắn CIA ra hết giọt cuối cùng, và cảm giác thèm muốn được bắn ra lần nữa Vậy là kết thúc 1 buổi matxa hoàn toàn mãn nguyện

Chân thành cảm ơn mod @Dory , BQT diễn đàn và cơ sở @Massage Dubai Quận 1 đã tài trợ chương trình này

V1: có KHKT nhưng to đẹp
V2: gọn
V3: to xịn mịn
V4: bao xài kkk

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh đã có trải nghiệm tuyệt vời tại cơ sở cùng bé 37 ngọt nước ạ :2onion35: