Q.1 [Event Trung Thu 19/09] cùng bé 29 Ms Dubai Tân Định

Lượt xem: 600

Xiao

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/9/23
Chủ đề
5
61
24
Tp. HCM
0 ₿
Mấy nay dự đoán lồng đèn trúng quá các bác ah. Đã trúng được lần 2 (event rước đèn trung thu). Nhiệt liệt cảm ơn diễn đàn, Mod Dory và cơ sở MS Tân Định đã đồng hành cùng ae cả mùa trung thu này.
Mấy nay làm việc căng thẳng quá ae ah, lại vừa đúng lúc nhận được code free onsen của Mod là em liền lên lịch set kèo với cơ sở.
Book lịch trước với cơ sở , được hướng dẫn tận tình, cho nhiều chương trình khuyến mãi và ưu đãi.
Nhân viên tư vấn hỗ trợ nhiệt tình qua tin nhắn tư vấn bé 29 nên em book lịch liền 5h chiều vừa đi làm ra ghé qua cho nóng...
Bước vào cơ sở là được 1 anh zai ra mở của đón tiếp tận tình, vào trong gặp bé lễ tân trắng trẻo xinh xắn nhớ liền giờ mình đặt, check code vui vẻ nhanh gọn lẹ, không nói nhiều... và được locker hướng dẫn lên phòng tận tình.
Csvc phòng to, rộng rãi, có ghế , giường rộng, bồn tắm to thoải mái và cả toilet. Có phòng xông hơi ướt và ko có phòng xông khô.
Mình xông hơi đc khoảng 5 phút thì bé vào mở cửa phòng xông ra và chào mình bằng giọng thỏ thẻ, đáng yêu lắm các bác ah. Mình xông thêm khoảng 10 phút sau thì bước ra bé lấy khăn khô lau mình từ trên xuống dưới, mời mình ngồi ghế nghỉ ngơi và bé cởi hết sim y ra ngồi lên đùi mình mặc cho mình khám phá vòng 1 và 4 của bé, bé chiều lắm các bác ah.
Sau đó thì qua bồn tắm, bé tắm mình từ trên xuống dưới, gội đầu này nọ bla bla... còn mình mặc sức xoa nắng bóp hun v1 và nghịch v4.
Ôm ấp chán chê thì bé mời mình qua giường để massage khỏe, bé làm nhẹ nhàng, lực vừa phải, làm đủ bài, trườn thái , đá nóng... bé ít nói, hay cười. Trườn thái bé bôi dầu thoa lên người cạ cặp ngực đã lắm câc bác ah. Ti nhỏ, hồng hào, ngực to, săn chắc tha hồ bú bình... tiếp đến là bé đi đường lưỡi từ ti mình đi xuống, bé làm rất lâu và đam mê.
Và rồi chuyện gì cũng sẽ đến, bé xoa thằng em, gom bi đá trứng cúc loạn cào cào, mình thì vào thế 69 úp mặt húp sò, bé thì rên khe khẽ... sau 10 phút trụ thì mình cũng out trong sung sướng. Sau đó bé lấy khăn lau cho mình và cả 2 cơ thể nằm ôm nhau mâm mê hơn 20 phút thì bé tâm rửa lại cho mình và về thôi, hẹn gặp bé lại lần sau.

Csvc: to, rộng rãi, quá ok
V1: to, săn chắc, ti hồng
V2: hơi lipit chút
V3: chắc , căn, tròn
V4: khít, không mùi , sạch sẽ, đã wax lông.

Tick = code free
Tip = 1000k

• Like
Điểm cảm xúc: Dory

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
900
3,295
1,685
850 ₿
chúc mừng anh @Xiao đã có buổi rước đèn trung thu sớm cùng bé đầy cảm xúc

• Like
Điểm cảm xúc: Xiao

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
806
340
0 ₿
Dubai Tân Định chúc mừng anh @Xiao trải nghiệm thành công cùng bé 29. Chúc anh cuối tuần may mắn và gặp thiệt nhiều niềm vui.

• Like
Điểm cảm xúc: Xiao